மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மோட்டார் வாகனத் திணைக்களத்தின் நடவடிக்கைகள் 21 ஆம் திகதி முதல் மீண்டும் ஆரம்பம்

- Advertisement -

மோட்டார் வாகனப் போக்குவரத்துத் திணைக்களத்தின் நடவடிக்கைகள், எதிர்வரும் 21 ஆம் திகதி முதல் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, வாகனங்களைப் பதிவு செய்தல், சாரதி அனுமதிப் பத்திரத்தைப் பெற்றுக் கொள்ளல் மற்றும் வாகன இலக்கத் தகடுகளை விநியோகிக்கும் சேவைகளைப் பெற்றுக் கொள்ள, முன்கூட்டியே பதிவு செய்து கொள்ள வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதன்படி, முற்பகல் 9.00 மணி முதல் பிற்பகல் 4.00 மணிவரையான காலப்பகுதியில், தொலைபேசியூடாக உரிய நேரத்தை ஒதுக்கிக் கொள்ளுமாறு, அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், உரிய நேரங்களை ஒதுக்காது, திணைக்களத்திற்கு வருகை தரும் நபர்களுக்கு சேவை வழங்கப்பட மாட்டாது எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

இதேவேளை, வேரஹெர அலுவலகத்தினால் வழங்கப்படும், சாரதி அனுமதிப் பத்திரத்தைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கான ஒருநாள் சேவை, மறு அறிவித்தல் வரை இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், ஒரு நாள் சேவை தவிர்ந்த ஏனைய சேவைகளை, கொழும்பு பகுதியைச் சேர்ந்த நபர்கள் மாத்திரமே பெற்றுக் கொள்ள முடியும் எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இன்றைய IPL தொடரில் Sunrisers Hyderabad அணி வெற்றி பெறுமா?

13ஆவது IPL தொடரின் 47 ஆவது போட்டி தற்போது இடம்பெற்று வருகிறது. ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தின் டுபாயில் அமைந்துள்ள டுபாய் சர்வதேச விளையாட்டரங்கில் இந்த போட்டி நடைபெற்று வருகிறது. Sunrisers Hyderabad அணிக்கு எதிரான இந்த...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 164 பேர் அடையாளம்! சற்றுமுன் வெளியான தகவல்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 164 பேர் இன்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த 8 பேர் மற்றும் அவர்களுடன் நெருங்கிய தொடர்பைப் பேணிய 156 பேர் ஆகியோருக்கு இவ்வாறு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. கொரோனா...

சுயசக்தி கடன் யோசனைத் திட்டத்தில் திருத்தம் மேற்கொள்வதற்கு அமைச்சரவை அனுமதி!

சிறிய மற்றும் நடுத்தர கைத்தொழில் துறையின் அபிவிருத்தி மற்றும் தொழில் அபிவிருத்திக்கான கடன் வசதிகளை வழங்குவதற்காக சுயசக்தி கடன் யோசனைத் திட்டத்தை திருத்தம் மேற்கொள்வதற்கு அமைச்சரவை அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது. இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டுத்துறை அமைச்சரினால் முன்வைக்கப்பட்ட...

நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகளுக்கு ஊரடங்கு உத்தரவு! சற்றுமுன் வெளியான தகவல்!

மொறட்டுவை, பாணந்துறை மற்றும் ஹோமாகமை ஆகிய பொலிஸ் பிரிவுகளில் ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. உடன் அமுலாகும் வகையில் இந்த தனிமைப்படுத்தல் ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலைத் தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் தலைவர் சவேந்திர...

அமெரிக்க தூதுக்குழுவினர் நாட்டை வந்தடைந்தனர்

அமெரிக்க வெளியுறவு செயலாளர் மைக் பொம்பியோ உள்ளிட்ட உயர்மட்ட தூதுக்குழுவினர் நாட்டை வந்தடைந்துள்ளனர். இவர்கள் கட்டுநாயக்க விமான நிலையம் ஊடாக நாட்டை வந்தடைந்துள்ளதாக எமது விமான நிலைய செய்தியாளர் தெரிவித்துள்ளார். இரவு 7.35 க்கு குறித்த...

Developed by: SEOGlitz