மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் – கடற்படை தகவல்…!

- Advertisement -

இலங்கையின் கிழக்கு கடற்பரப்பில் விபத்துக்குள்ளாகிய MT New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் ஏற்பட்டுள்ளதாக கடற்படை அறிவித்துள்ளது.

சங்கமன்கந்தையில் இருந்து 30 கடல்மையில் தொலைவில் New Diamond கப்பல் நங்கூரமிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 1

குறித்த பகுதியில் நிலவும் சீரற்ற வானிலைக்காரணமாக, கடும் மின்னல் மற்றும் பலத்த காற்று வீசுவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதனால், குறித்த கப்பலின் உற்பகுதியில் காணப்பட்ட வெப்பமான நிலை தற்போது தீப்பிழம்புகளை வெளியேற்ற ஆரம்பித்துள்ளதாக தெரியவருகின்றது.

இந்த நிலையில் நிலைமையை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருவதாகவும் கடற்படை அறிவித்துள்ளது.

New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 2 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 3 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 4 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 5 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 6

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவில் நிலவும் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலைமை!

ரஷ்யாவில் மேலும் 19 ஆயிரம் பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, ரஷ்யாவில் கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 37 இலட்சத்து 38 ஆயிரத்து 690 ஆக பதிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை, ரஷ்யாவில் கொரோனா தொற்றினால்...

இலங்கை – இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான போட்டி அட்டவணை வெளியானது

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையில், எதிர்வரும் ஜுன் மாதம் நடைபெறவுள்ள கிரிகெட் தொடரின் போட்டி அட்டவனை வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, இங்கிலாந்துக்கு கிரிகெட் சுற்றலா மேற்கொள்ளவுள்ள இலங்கை அணி, மூன்று இருபதுக்கு இருபது மற்றும்...

Pfizer கொரோனா தடுப்பூசிக்கு அனுமதியளித்த அவுஸ்திரேலியா!

அவுஸ்திரேலியாவில் Pfizer கொரோனா தடுப்பூசி அவசர பயன்பாட்டுக்கு அவுஸ்திரேலிய மருத்துவ சபை இன்று அனுமதியளித்துள்ளது. இதன்படி பெப்ரவரி மாதத்தின் இறுதிப்பகுதியில் கொரோனா தடுப்பூசி பொதுமக்களுக்கு வழங்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாக அவுஸ்திரேலிய பிரதமர் Scott Morrison...

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் விவகாரம்: ஷானி அபேசேகரவிடம் வாக்குமூலம் பதிவு!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் குற்றப்பலனாய்வு பிரிவின் முன்னாள் பணிப்பாளர் ஷானி அபேசேகரவிடம் வாக்குமூலம் பெறப்பட்டுள்ளது. தடுத்துவைக்க்பட்டுள்ள  குற்றப்பலனாய்வு பிரிவின் முன்னாள் பணிப்பாளர் ஷானி அபேசேகரவிடம் வீடியோ தொழிநுற்பம் ஊடாக வாக்கு மூலம் பெறப்பட்டுள்ளது. உயிர்த்த...

வெளிநாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த மேலும் சிலர் நாடுதிரும்பினர்

வெளிநாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 195 இலங்கையர்கள் நாடு திரும்பியுள்ளனர். இன்று காலை 8.30 அளவில் நிறைவடைந்துள்ள 24 மணிநேரத்தில் குறித்த இலங்கையர்கள் நாடு  திரும்பியுள்ளதாக கட்டுநாயக்க விமான நிலைய கடமைநேர பொறுப்பதிகாரி தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி சிங்கப்பூரில் இருந்து...

Developed by: SEOGlitz