மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் – கடற்படை தகவல்…!

- Advertisement -

இலங்கையின் கிழக்கு கடற்பரப்பில் விபத்துக்குள்ளாகிய MT New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் ஏற்பட்டுள்ளதாக கடற்படை அறிவித்துள்ளது.

சங்கமன்கந்தையில் இருந்து 30 கடல்மையில் தொலைவில் New Diamond கப்பல் நங்கூரமிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 1

குறித்த பகுதியில் நிலவும் சீரற்ற வானிலைக்காரணமாக, கடும் மின்னல் மற்றும் பலத்த காற்று வீசுவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதனால், குறித்த கப்பலின் உற்பகுதியில் காணப்பட்ட வெப்பமான நிலை தற்போது தீப்பிழம்புகளை வெளியேற்ற ஆரம்பித்துள்ளதாக தெரியவருகின்றது.

இந்த நிலையில் நிலைமையை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருவதாகவும் கடற்படை அறிவித்துள்ளது.

New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 2 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 3 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 4 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 5 New Diamond கப்பலில் மீண்டும் தீப்பரவல் - கடற்படை தகவல்...! 6

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யாவுக்கு இடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் மீண்டும் விமான சேவை ஆரம்பம்

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இடைநிறுத்தப்பட்ட விமான சேவை இன்று முதல்  மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்யாவின் Moscow நகரில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்குச் சொந்தமான UL-534 எனும்...

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை – விஹாரமகாதேவி பூங்காவில் 24 மணிநேர சேவை முன்னெடுப்பு

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை இன்று காலை 8.30 இக்கு கொழும்பு விகாரமஹாதேவி பூங்காவில் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது. இதன்படி,  AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கையினை குறித்த மத்திய நிலையத்தில்  24 மணி நேரம்  ...

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று ஆரம்பம்

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபையின் தலைவர் கிங்ஸ்லி ரணவக்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், இன்றைய தினத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அளவில் பஸ்சேவை முன்னெடுக்கப்படுமெனவும், நாளை முதல்...

ஜப்பானில் இருந்து 7 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டை வந்தடையவுள்ளன.

உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் ஜப்பான் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது இதன்படி, 7 லட்சத்து 28 ஆயிரத்து 460 அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள்...

வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார்

லிந்துலை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார் சிரேஷ்ட நடிகை ஹயசிந்த் விஜேரட்ன தனது 75 ஆவது வயதில் இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர் குறித்த நடிகை பயணித்த கார் நுவரெலியா தலவாக்கலை...

Developed by: SEOGlitz