மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சீரற்ற வானிலை : வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்ட பிரதேசங்கள் அறிவிப்பு!

- Advertisement -

நாட்டின் பல மாவட்டங்களில் ஏற்பட்டுள்ள சீரற்ற வானிலை காரணமாக  ஆறுகள் சிலவற்றின் நீர் மட்டம் அதிகரித்துள்ளது.

களுகங்கை மற்றும் அத்தனகலு ஓய ஆகியவற்றின் நீர்மட்டம் அதிகரித்துள்ளதாக நீர்ப்பாசன திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

இதன்காரணமாக  குடா கங்கை மற்றும் மில்லகந்த  ஆகியவற்றுக்கு வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை நாட்டில் தொடர்ந்தும் நிலவிவரும் சீரற்ற வானிலைக்காரணமாக ஐந்து மாவட்டங்களுக்கு  விடுக்கப்பட்டுள்ள மண்சரிவு அபாய எச்சரிக்கை  தொடர்ந்தும் நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

தேசிய கட்டட ஆராய்ச்சி நிறுவகத்தினால் இந்த எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, கொழும்பு, இரத்தினபுரி, களுத்துறை, கேகாலை மற்றும் காலி ஆகிய மாவட்டங்களுக்கே இவ்வாறு மண்சரிவு அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

கொழும்பு மாவட்டத்தின் சீதாவாக்க பிரதேச செயலாளர் பிரிவிற்கும், காலி மாவட்டத்தின், எல்பிட்டிய, நெலுவ மற்றும் நாகொட  ஆகிய பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கும் முதலாம் கட்ட மஞ்சள் நிறஅபாய மண்சரிவு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், களுத்துறை மாவட்டத்தின் புளத்சிங்கள பிரதேச செயலாளர் பிரிவிற்கும், கேகாலை மாவட்டத்தின் தெஹியோவிட்ட, கேகாலை மற்றும் யட்டியாந்தோட்டை ஆகிய பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கும் முதலாம் கட்ட மஞ்சள் நிறஅபாய மண்சரிவு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், இரத்தினபுரி மாவட்டத்தின் அயகம, இரத்தினபுரி, கிரியெல்ல, குருவிட்ட மற்றும் எல்பிட்டிய ஆகிய பிரதேச செயலாளர் பிரிவுகளுக்கும் முதலாம் கட்ட மஞ்சள் நிற அபாய மண்சரிவு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, களுத்துறை மாவட்டத்தின் பாலிந்தநுவர பிரதேச செயலாளர் பிரிவிற்கும், இரத்தினபுரி மாவட்டத்தின் எஹலியகொட பிரதேச செயலாளர் பிரிவிற்கும் இரண்டாம்  கட்ட செம்மஞ்சள்நிற மண்சரிவு அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன் கடற்றொழிலாளர்கள் இன்று நண்பகல் வரை   கடலுக்கு செல்லவேண்டாம் எனவும் எச்சரிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நெடுந்தீவில் இந்திய இழுவை படகு விபத்து: காணாமல் போனவர்களை தேடும் பணிகள் தொடர்ந்தும் முன்னெடுப்பு!

யாழ்ப்பாணம் நெடுந்தீவு கடற்பகுதியில் விபத்துக்குள்ளான இந்திய இழுவை படகில் பயணித்தவர்களை தேடும் பணிகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன. இலங்கை கடற்படையின் படகு மீது மோதி விபத்துக்குள்ளான இந்திய இழுவை படகு ஒன்று கடலில் மூழ்கியது. இந்த சம்பவம் நேற்று...

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் விசாரணைகள் தொடர்பான முழுமையான அறிக்கை ஜனாதிபதியிடம் கையளிப்பு!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் சம்பவம் தொடர்பான விசாரணைகளை முன்னெடுத்திருந்த ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவின் முழுமையான அறிக்கை ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் கையளிக்க நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் சம்பவம் தொடர்பான விசாரணைகளை முன்னெடுத்திருந்த ஜனாதிபதி...

கன்னி ராசி நேயர்களே நண்பர்களுடன் விரோதங்கள் ஏற்பட வாய்புண்டு!

மேஷம் - இன்று நாள் முழுவதும் சுறுசுறுப்புடன் செயல்படுவீர்கள். எடுத்துக்கொண்ட காரியத்தில் வெற்றிபெறுவதற்காக பம்பரமாகச் சுழன்று உழைப்பீர்கள். எதிர்பார்த்ததைவிட இலாபங்கள் பெருகும். குடும்பத்தினரின் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்வீர்கள். தொழிலதிபர்கள் புதிய தொழில் துவங்கி அதிக...

வெள்ளவத்தையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான பெண் உயிரிழப்பு…

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரித்துள்ளதாக அரசாங்க தகவல் திணைக்களம் தெரிவிக்கின்றது. இதன்படி, இன்றைய தினம் மூன்று  உயிரிழப்புக்கள் பதிவாகியுள்ளன. இந்த நிலையில். தொற்றினால் உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை 273 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கேகாலை –...

நாட்டில் சடுதியாக அதிகரித்த கொரோனா தொற்று..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 323 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 54 ஆயிரத்து 410 ஆக...

Developed by: SEOGlitz