மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கிரிக்கெட் போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்கு ஸ்ரீசாந்துக்கு அனுமதி!

- Advertisement -

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஸ்ரீசாந்துக்கு விதிக்கப்பட்ட தண்டனைக்காலம் முடிவடைந்துள்ள நிலையில், மீண்டும் கிரிக்கெட் போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்கு அவருக்கு அனுமதி  வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் போட்டிகளில் முறைகேட்டில் ஈடுபட்டதாக முன்வைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகளுக்கமைய விசாரணை நடத்திய இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை,  ஸ்ரீசாந்த் உள்ளிட்ட மேலும் இரு வீரர்களுக்கு  ஆயுள்கால போட்டித் தடை விதித்தது.

- Advertisement -

இந்தத் தடையை எதிர்த்து  உச்சநீதிமன்றத்தில்  ஸ்ரீசாந்த்  வழக்குத் தொடர்ந்தார்.

இதற்கமைய, இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபையினால் விதிக்கப்பட்ட தடையை  நிராகரித்த உச்சநீதிமன்றம், ஸ்ரீசாந்தின் தண்டனைக் காலம் குறித்து நடவடிக்கை எடுக்கவும் உத்தரவிட்டது.

இதனைத் தொடர்ந்து, இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை  ஸ்ரீசாந்துக்கு ஏழு வருடங்கள் போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்கு  தடை விதித்தது.

இந்த நிலையில், குறித்த தண்டனைக்காலம் கடந்த 13 ஆம் திகதியுடன் நிறைவடைந்துள்ள நிலையில், ஸ்ரீசாந்த் மீண்டும் போட்டிகளில் பங்கேற்பதற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

புலமைப்பரிசில் பரீட்சைக்கு தோற்றவுள்ள மாணவர்களுக்கான விசேட அறிவிப்பு!

இந்த வருடத்துக்கான தரம் 05 புலமைப்பரிசில் பரீட்சைக்கு தோற்றவுள்ள அனைத்து மாணவர்களுக்கும் அனுமதிச் சீட்டுகளை வழங்குவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. கல்வி அமைச்சு வெளியிட்டு விசேட அறிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இது தொடர்பான அனுமதிச் சீட்டுகள் ஏற்கனவே...

மாணவர்களிடையே வாசிப்பு பழக்கத்தினை ஊக்குவிக்க வேண்டும் : ஜனாதிபதி தெரிவிப்பு!

ஒவ்வொரு பாடசாலைக்கும் நூலகம் மற்றும் விளையாட்டு வசதிகளை ஏற்படுத்திக் கொடுப்பதன் மூலம் பிள்ளைகளின் உடல் மற்றும் உள ஆரோக்கியத்தை பராமரிக்க முடியுமென ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடு முழுவதும் அண்மையில் மேற்கொண்ட விஜயத்தின்...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் : Kings XI Punjab மற்றும் Mumbai Indians இன்று பலப்பரீட்சை!

13 ஆவது இந்தியன் பிரீமியர் லீக் தொடரின் 13 ஆவது போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்த போட்டி, அபுதாபி சர்வதேச கிரிக்கெட் விளையாட்டரங்கில் இன்று இரவு 7.30 இற்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதன்படி,  இந்தப் போட்டியில் Kings...

உடனடியாக போர்நிறுத்தம் செய்வதற்கு ரஷ்ய ஜனாதிபதி அழைப்பு!

ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான் படைகளுக்கு இடையில் உடனடியாக போர்நிறுத்தம் செய்வதற்கு ரஷ்ய ஜனாதிபதி Vladimir Putin மற்றும் பிரான்ஸ் ஜனாதிபதி Emmanuel Macron ஆகியோர் அழைப்பு விடுத்துள்ளனர். Nagorno-Karabakh பிராந்தியத்தில் ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான்...

ரஷ்யாவின் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் மீண்டும் நாடு திரும்புவதற்கு விருப்பம்!

விஷம் கொடுக்கப்பட்டு ஜேர்மனியில் சிகிச்சை பெற்றுவரும் ரஷ்யாவின் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் Alexei Navalny மீண்டும் நாடு திரும்புவதற்கு விருப்பம் தெரிவித்துள்ளார். சர்வதேச ஊடகமொன்றில் இன்று இடம்பெற்ற நேர்காணலின் போதே அவர் தனது அரசியல் நடவடிக்கைகளைத்...

Developed by: SEOGlitz