மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இருபதுக்கு 20 போட்டிகளின் தரவரிசை : முதல் இடத்தைப் பெற்ற அணிகளின் விபரம்!

- Advertisement -

இருபதுக்கு 20 போட்டிகளின் தரவரிசையில் முதல் இடத்தை அவுஸ்திரேலியா மற்றும் இங்கிலாந்து ஆகிய அணிகள் பகிர்ந்துகொண்டுள்ளன.

இங்கிலாந்து  மற்றும் ஆஸ்திரேலிய அணிகள் ஒருநாள் மற்றும் இருபதுக்கு 20 தொடர்களில் தற்போது விளையாடி வருகின்றன.

- Advertisement -

இதன்படி, இருபதுக்கு 20 தொடர் southampton இலும், ஒருநாள் தொடர் manchester இலும் நடைபெறுகின்றன.

இந்த நிலையில், நடந்து முடிந்துள்ள  அவுஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான முதலாவது மற்றும் இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 ஆட்டங்களில் வெற்றிபெற்றதன் மூலம் T-20 தரவரிசையில்  அவுஸ்திரேலிய அணிக்கு இணையாக  273 புள்ளிகளை இங்கிலாந்து அணி பெற்றுள்ளது.

இதற்கமைய, இங்கிலாந்து  மற்றும் ஆஸ்திரேலியா  ஆகிய இரு அணிகளும் தற்போது முதலாவது இடத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டுள்ளன.

இந்நிலையில், இன்று இடம்பெறவுள்ள  3 ஆவது  இருபதுக்கு 20 ஆட்டத்தை வெற்றி பெறும் அணி தரவரிசையில் முதலாவது இடத்தை பிடிக்குமென சர்வதேச கிரிக்கெட் பேரவை தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யாவுக்கு இடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் மீண்டும் விமான சேவை ஆரம்பம்

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இடைநிறுத்தப்பட்ட விமான சேவை இன்று முதல்  மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்யாவின் Moscow நகரில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்குச் சொந்தமான UL-534 எனும்...

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை – விஹாரமகாதேவி பூங்காவில் 24 மணிநேர சேவை முன்னெடுப்பு

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை இன்று காலை 8.30 இக்கு கொழும்பு விகாரமஹாதேவி பூங்காவில் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது. இதன்படி,  AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கையினை குறித்த மத்திய நிலையத்தில்  24 மணி நேரம்  ...

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று ஆரம்பம்

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபையின் தலைவர் கிங்ஸ்லி ரணவக்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், இன்றைய தினத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அளவில் பஸ்சேவை முன்னெடுக்கப்படுமெனவும், நாளை முதல்...

ஜப்பானில் இருந்து 7 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டை வந்தடையவுள்ளன.

உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் ஜப்பான் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது இதன்படி, 7 லட்சத்து 28 ஆயிரத்து 460 அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள்...

வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார்

லிந்துலை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார் சிரேஷ்ட நடிகை ஹயசிந்த் விஜேரட்ன தனது 75 ஆவது வயதில் இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர் குறித்த நடிகை பயணித்த கார் நுவரெலியா தலவாக்கலை...

Developed by: SEOGlitz