மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இருபதுக்கு 20 போட்டிகளின் தரவரிசை : முதல் இடத்தைப் பெற்ற அணிகளின் விபரம்!

- Advertisement -

இருபதுக்கு 20 போட்டிகளின் தரவரிசையில் முதல் இடத்தை அவுஸ்திரேலியா மற்றும் இங்கிலாந்து ஆகிய அணிகள் பகிர்ந்துகொண்டுள்ளன.

இங்கிலாந்து  மற்றும் ஆஸ்திரேலிய அணிகள் ஒருநாள் மற்றும் இருபதுக்கு 20 தொடர்களில் தற்போது விளையாடி வருகின்றன.

- Advertisement -

இதன்படி, இருபதுக்கு 20 தொடர் southampton இலும், ஒருநாள் தொடர் manchester இலும் நடைபெறுகின்றன.

இந்த நிலையில், நடந்து முடிந்துள்ள  அவுஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான முதலாவது மற்றும் இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 ஆட்டங்களில் வெற்றிபெற்றதன் மூலம் T-20 தரவரிசையில்  அவுஸ்திரேலிய அணிக்கு இணையாக  273 புள்ளிகளை இங்கிலாந்து அணி பெற்றுள்ளது.

இதற்கமைய, இங்கிலாந்து  மற்றும் ஆஸ்திரேலியா  ஆகிய இரு அணிகளும் தற்போது முதலாவது இடத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டுள்ளன.

இந்நிலையில், இன்று இடம்பெறவுள்ள  3 ஆவது  இருபதுக்கு 20 ஆட்டத்தை வெற்றி பெறும் அணி தரவரிசையில் முதலாவது இடத்தை பிடிக்குமென சர்வதேச கிரிக்கெட் பேரவை தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சொகுசு பேருந்து செயற்றிட்டம் வெற்றி : இலங்கை போக்குவரத்து சபை!

Park & Ride சொகுசு பேருந்து செயற்றிட்டம் பாரிய வெற்றியை பெற்றுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபை தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் நிலவும் வாகன நெரிசலைக் கட்டுப்படுத்தும் வகையில், Park & Ride சொகுசு பேருந்து செயற்றிட்டத்தின்...

நாடாளுமன்ற அமர்வுகளுக்கு கட்டுப்பாடு : கட்சித் தலைவர்கள் கூட்டத்தில் தீர்மானம்!

நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை இரண்டு நாட்களுக்கு மட்டுப்படுத்துவதற்கு நாடாளுமன்ற கட்சித் தலைவர்கள் கூட்டத்தில் தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது. சபாநாயகர் மஹிந்தயாப்பா அபேவர்தன தலைமையில் நாடாளுமன்ற கட்சித் தலைவர்களுக்கிடையிலான விசேட கூட்டம் இன்று முற்பகல் இடம்பெற்றுள்ள நிலையில் இந்த...

கொழும்பு மாவட்டத்தில் அதிகளவான தொற்றாளர்கள் அடையாளம்!

நாட்டில் கடந்த 24 மணிநேரத்தில் 20  மாவட்டங்களில் இருந்து கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர். நாட்டில் நேற்றைய நாளில் 763 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டிருந்த நிலையில்  கொழும்பு மாவட்டத்தில் அதிகளவான தொற்றாளர்கள் அடையாளங்...

முன்னாள் அமைச்சர் ராஜிதவிற்கு எதிராக குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல்!

முன்னாள் மீன்பிடி அமைச்சர் ராஜித சேனாரத்ன மற்றும் ஏனைய இருவருக்கு எதிராக கொழும்பு மேல் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளது. முகத்துவாரம் மீன்பிடி துறைமுகம் தொடர்பில் 2014 ஆம் ஆண்டு விலை மனு...

மேல் மாகாணத்தில் இருந்து வெளியேறுபவர்களுக்கு முக்கிய அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணத்தில் இருந்து வெளிமாவட்டங்களுக்கு பயணிக்கும் நபர்களிடம்  ரப்பிட் அன்டிஜன் பரிசோதனை முன்னெடுக்கும் நடவடிக்கை இன்று முதல் கடுமையான முறையில் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித்...

Developed by: SEOGlitz