மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அவுஸ்திரேலியாவில் முடக்க செயற்பாடுகளுக்கு எதிர்ப்பு : 70 இற்கும் மேற்பட்டவர்கள் கைது!

- Advertisement -

அவுஸ்திரேலியாவில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள முடக்க செயற்பாடுகளுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து ஆர்ப்பாட்டங்களில் ஈடுபட்ட 70 இற்கும் மேற்பட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

அத்துடன் மேலும் 176 பேருக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அவுஸ்திரேலியாவின் மெல்பர்ன் நகரில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள முடக்க செயற்பாடுகளை தளர்த்துமாறு கோரி சுமார் 250 பேர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

இந்த நிலையில் ஆர்ப்பாட்டங்களின் போது வன்முறைகளில் ஈடுபட்டவர்களே இவ்வாறு கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அவுஸ்திரேலியாவின் மெல்பர்ன் மற்றும் விக்டோரியா மாநிலங்களில் இரண்டாவது தடவையாகவும் கொரோனா தடுப்பு முடக்க செயற்பாடுகள் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் இந்த ஆர்ப்பாட்டங்கள் முன்னெடுக்கப்பட்டுவருவதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதேவேளை, அவுஸ்திரேலியாவில் இதுவரையான காலப்பகுதியில் 26 ஆயிரத்து 692 பேர் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், 816 உயிரிழப்புக்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவுஸ்திரேலிய சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz