மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

புதிய அரசியலமைப்பு  தொடர்பில் ஆளுங்கட்சி முன்வைக்கும் கருத்துக்களினால்  நாடு ஆபத்தினை எதிர்நோக்கக்கூடும்-ஐக்கிய மக்கள் சக்தி

- Advertisement -

புதிய அரசியலமைப்பு  தொடர்பில் ஆளுங்கட்சி உறுப்பினர்கள் முன்வைக்கும் கருத்துக்களினால்  நாடு பாரிய  ஆபத்தினை எதிர்நோக்கக்கூடிய    சூழ்நிலை ஏற்படக்கூடும் என  ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது.

கட்சித் தலைமையகத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற  ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த  தேசியப் பட்டியல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மயந்த திசாநாயக்க இதனை  தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதேவேளை புதிய அரசியலமைப்பில் உள்ளடக்கப்பட்டுள்ள விடயங்கள் தொடர்பில்  எந்தவித தகவல்களும் வெளியிடப்படா நிலையில் ஆளுங்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் மற்றும்  அமைச்சர்கள் சிலர்   பல்வேறு கருத்துக்களை முன்வைப்பதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை  பாதுகாப்ப அமைச்சரை நியமிப்பதற்கு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷ கண்டனம்  வெளியிட்டுள்ளதாகவும் எவ்வாறாயினும்  பாதுகாப்பு அமைச்சர் ஒருசரை நியமிக்க வேண்டும் எனவும்   ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தேசியப் பட்டியல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மயந்த திசாநாயக்க   தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பூக்கள் உற்பத்தி அதிகரிப்பு குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்ட தகவல்!

நாட்டில் பூக்கள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க 23 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. பூச் செடிகள் மற்றும் ஏனைய பொருட்களை பூக்களை உற்பத்தி செய்வோருக்கு இலவசமாகப் பெற்றுக் கொடுக்க இந்த தொகை பயன்படுத்தப்படும்...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 360 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 11 பேர் நேற்று இரவு அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சென்னையிலிருந்து வருகை தந்த...

CSK அணி குறித்து வெளியான தகவல்!

சுரேஷ் ரெய்னா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு திரும்பமாட்டார் என, அந்த அணியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன் தெரிவித்துள்ளார. தற்போது நடைபெற்றுவரும் IPL தொடரில் பங்கேற்பதற்காக சுரேஷ் ரெய்னா ஐக்கிய...

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

Developed by: SEOGlitz