மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்துவதே முக்கிய நோக்கம் : நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரி!

- Advertisement -

நாட்டின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்துவதற்கும், மக்களின் அமைதியான வாழ்க்கையை தொடர்ந்தும் கொண்டு செல்வதற்கும் முழுமையான நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படுமென நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரி தெரிவித்துள்ளார்.

நிகழ்வொன்றில் கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

IPL தொடரின் 4 ஆவது போட்டியில் Rajasthan Royals அணிக்கு வெற்றி!

13 ஆவது ஐ.பி.எல் தொடரின் 4 ஆவது போட்டியில் Rajasthan Royals அணி 16 ஓட்டங்களால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டி, ஷார்ஜா சர்வதேச கிரிக்கெட் விளையாட்டரங்கில் நேற்று இரவு இடம்பெற்றிருந்தது. இதன்படி, போட்டியின் நாணய...

லெபனானில் தெற்கு பகுதியில் பாரிய வெடிப்பு சம்பம்!

லெபனானில் தெற்கு பகுதியில் பாரிய வெடிப்பு சம்பமொன்று பதிவாகியுள்ளது. Hezbollah அமைப்பின் ஆயுதக் கிடங்கொன்றிலேயே இந்த வெடிப்பு சம்பவம் பதிவாகியுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. லெபனான் தலைநகர் பெய்ரூட்டுக்கு தெற்கே 50 கி.மீ தொலைவில் உள்ள...

இலங்கையில் கண்டுபிடித் துறையை உயர் நிலைக்கு கொண்டு வர தீர்மானம்!

இலங்கையை கண்டுபிடிப்புத் துறையில் சர்வதேச மட்டத்தில் உயர் நிலையில் காணப்படும் நாடாக மாற்றுவதற்கான சூழலொன்றை உருவாக்குவதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார். திறன் அபிவிருத்தி, தொழிற்கல்வி, ஆய்வு மற்றும் புதிய கண்டுபிடிப்புகள் தொடர்பான இராஜாங்க...

20 ஐ எதிர்த்து சஜித் தரப்பு நீதிமன்றில் மனுத்தாக்கல்!

நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைக்கப்பட்டுள்ள 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டமூலத்தை சவாலுக்கு உட்படுத்தி ஐக்கிய மக்கள் சக்தியினால் சற்று முன்னர் நீதிமன்றத்தில் மனுத் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, குறித்த மனு, உயர் நீதிமன்றத்தில் இன்றைய தினம்...

சுகாதார நடைமுறைகளுக்கு அமைய கொழும்பு சர்வதேச புத்தகக் கண்காட்சி இடம்பெற்றது…

இந்த ஆண்டுக்கான கொழும்பு சர்வதேச புத்தகக் கண்காட்சி, சுகாதார நடைமுறைகளுக்கு அமைவாகவே இடம்பெற்றுவருவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கொழும்பு சர்வதேச புத்தகக் கண்காட்சி ஏற்பாட்டுக்குழுவின் தலைவரும், இலங்கை புத்தக வெளியீட்டாளர்கள் சங்கத்தின் முன்னாள் தலைவருமான விஜித யாபா...

Developed by: SEOGlitz