மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் திகதி தொடர்பான விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

பொதுத் தேர்தலுக்கான திகதி இந்த  வார இறுதிக்குள் அறிவிக்கப்படும் என தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மஹிந்த தேசப்பிரிய தெரிவித்துள்ளார்.

பொதுத் தேர்தல் திகதி குறித்து தேர்தல்கள் திணைக்களத்தில் இன்று பிற்பகல் இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பிலேயே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்

- Advertisement -

மேலும் பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்களின் விருப்பு இலக்கங்கள் அடங்கிய வர்த்தமானி அறிவித்தல் நாளை வெளியிடப்படும் எனவும் அவர் மேலும் குறிப்பிட்டார்

அத்துடன், பொதுத் தேர்தலுக்கான பிரச்சாரங்களை மேற்கொள்வது குறித்து சுகாதார தரப்பினரால் வழங்கப்பட்ட வழிகாட்டல்களை, வர்த்தமானியொன்றாக வெளியிடுமாறு, சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் அனில் ஜாசிங்கவிடம் வேண்டுகோள் விடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், மஹிந்த தேசப்பிரிய தெரிவித்தார்

குறித்த வழிகாட்டல்களை, தேர்தலில் போட்டியிடும் கட்சிகளுக்கு வழங்க எதிர்பார்க்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறியுள்ளார்.

மேலும், சுயாதீன வைத்திய அதிகாரிகள், கட்சி அங்கத்தவர்கள் உள்ளிட்ட தரப்பினருடன் கலந்துரையாடல்கள் சிலவற்றை இந்த வார இறுதிக்குள் மேற்கொள்ள திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

அத்துடன், யாழ்ப்பாணம், முல்லைத்தீவு உள்ளிட்ட நாட்டின் தெரிவு செய்யப்பட்ட மாவட்டங்களில், மாதிரித் தேர்தல்கள் சிலவற்றை முன்னெடுக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மஹிந்த தேசப்பிரிய தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த நிலையில், இந்த முறை பொதுத் தேர்தலை நடாத்த 600 கோடி ரூபா வரை செலவாகலாம் என முன்னர் திட்டமிடப்பட்டிருந்த போதிலும், சுகாதார வழிமுறைகளைப் பின்பற்றி பொதுத் தேர்தலை நடத்தும் போது, அந்த தொகையானது 800 கோடி அல்லது 900 கோடி ரூபா வரை செலவாகலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாகவும் அவர் சுட்டிக்காட்டினார்.

இதேவேளை, நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள சுகாதார நிலையமைகளின் அடிப்படையில் தேர்தலை நடத்த 60 முதல் 70 நாட்கள் வரை தேவைப்படும் என தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மஹிந்த தேசப்பிரிய தெரிவித்துள்ளார்.

எனினும், நாட்டில்  இன்றைய தினமே முழுமையாக கொரோனா ஒழிக்கப்பட்டுவிட்டால், ஜூலை மாதம் 20ஆம் திகதி கூட பொதுத் தேர்தலை நடத்த, தேர்தல்கள் திணைக்களம் தயாராக இருப்பதாகவும் மஹிந்த தேசப்பிரிய மேலும் குறிப்பிட்டார்

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz