மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

திங்கள் முதல் வழமைக்கு திரும்பும் பொதுப்போக்குவரத்து

- Advertisement -

எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் பொதுப் போக்குவரத்து சேவைகளை வழமை போல முன்னெடுக்க போக்குவரத்து அமைச்சு தீர்மானித்துள்ளது,

எதிர்வரும்  நாட்களில் மக்களின் செயற்பாடுகள் மற்றும் சுகாதார தரப்பின் ஆலோசனைகள் ஆகியவற்றை கருத்திற் கொண்டு பொதுப் போக்குவரத்து சேவையை வழமை போல் முன்னெடுத்துச் செல்ல தீர்மானித்துள்ளதாக போக்குவரத்து அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர தெரிவிக்கின்றார்,

- Advertisement -

அவருடைய தலைமையில் இன்று இடம்பெற்ற கூட்டத்திலேயே இதன் போது இந்த தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது

அத்துடன் பொதுப் போக்குவரத்து சேவையினை முன்னெடுக்கையில் முகங்கொடுக்கும் பிரச்சினைகள் மற்றும் சவால்கள் தொடர்பிலும் இதன் போது கவனம் செலுத்தப்பட்டுள்ளன.,

தற்போது பொதுப் போக்குவரத்து  சேவைக்கான பஸ்களில் இருக்கைகளின் அளவு வரையறுக்கப்பட்டுள்ள நிலையில்  போதிய பஸ்சேவைகள் இன்மை இதன் போது சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது,

அத்துடன் எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் தனியார் மற்றும் இலங்கை போக்குவரத்து சேவைக்கு சொந்தமான பஸ்களை முழுமையாக பயன்படுத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது,

மேலும் பாடசாலை சேவைகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் பஸ்கள் ,சுற்றுலா மற்றும் வழிபாட்டு தேவைகளுக்கு பயன்படும் பஸ்களும் தற்காலிகமாக பொதுப் போக்குவரத்து சேவைகளுக்கு பயன்படுத்தப்படவுள்ளது,

குறித்த பஸ்களை தற்காலிகமாக பதிவு செய்யும் நடவடிக்கைகளை நாளை முதல் ஆரம்பிக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டின் தேசியப் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு கொண்டுவர முடியும்: மனோகணேஷன் கருத்து!

சிங்கள மக்களின் அதிக விருப்புக்களை கொண்ட ஒருவருக்கே இந்த நாட்டின் தேசியப் பிரச்சினைக்கு தீர்வு கொண்டுவர முடியும்  என தமிழ் முற்போக்கு கூட்டணியின் தலைவரும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான மனோகணேஷன் தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற...

எண்ணெய்க் குதங்களை மீண்டும் இலங்கைக்கு பெற்றுக்கொள்வது குறித்த பேச்சுவார்த்தைகள்!

திருகோணமலையில் அமைந்துள்ள எண்ணெய்க் குதங்களை மீண்டும் இலங்கைக்கு பெற்றுக்கொள்வது குறித்த பேச்சுவார்த்தைகள் தற்போது இந்திய அரசாங்கத்துடன் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன. அமைச்சரவை முடிவுகளை அறிவிக்கும் இன்றைய ஊடகவியலாளர் மாநாட்டில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த அமைச்சர் உதய கம்மன்பில இதனைக்...

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் முஜிபுர் ரஹ்மான் குற்றச்சாட்டு!

சில தரப்பினரின் தேவைகளுக்கு இணங்கவே ஸஹ்ரான் ஹாசிம் உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலை மேற்கொண்டிருக்கலாம் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் முஜிபுர் ரஹ்மான் தெரிவிக்கின்றார். உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் ஆராயும் ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில் இன்று முன்னிலையானதன்...

சஜித்தின் இணைப்புச் செயலாளராக சமித் விஜேசுந்தர நியமனம்!

எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாசவின் இணைப்புச் செயலாளராகவும், சிறப்புப் பிரதிநிதியாகவும் சமித் விஜேசுந்தர நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். இன்று அதற்கான நியமனக் கடிதம் சஜித் பிரேமதாசவினால் வழங்கிவைக்கப்பட்டது. கொழும்பில் அமைந்துள்ள எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அலுவலகத்தில்வைத்து இந்த நியமனம் வழங்கிவைக்கப்பட்டமை...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுகுள்ளான மேலும் 10 பேர் அடையாளம்  காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்புப் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஓமானிலிருந்து வருகைத்தந்த 7 பேருக்கும், கட்டார், ஐக்கிய அரபு...

Developed by: SEOGlitz