மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளர் நாயகமாக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் நியமனம்

- Advertisement -

மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளர் நாயகமாக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன்  நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

மலையக மக்கள் முன்னணியின் மத்திய குழு மற்றும்  அரசியல் உயர் பீடம் ஆகியவற்றில்  ஏகமனதாக இன்றைய தினம் அவர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக கட்சியின் செயலாளர் ஏ.லோரன்ஸ் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

முன்னதாக  கட்சியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளராக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் கட்சியின் உயர் பீடத்தினால்  நியமிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில், அனுஷா சந்திரசேகரன் கட்சிக்குள் உள்வாங்கப்பட்டமையினால் அவர் தனது பதவியிலிருந்து விலகியதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

அத்துடன், சுயேச்சைக் குழுவொன்றின் தலைமை வேட்பாளராக அனுஷா சந்திரசேகரன்  போட்டியிடுவதன் காரணமாக பிரதி செயலாளராக அவர் செயற்படுவதில் சிக்கல் நிலை ஏற்பட்டுள்ளதாக  கட்சியின் செயலாளர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், தேர்தல் காலம் என்பதனால் செயலாளருடைய சேவைகளைக் கருத்தில் கொண்டு பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் பிரதி பொதுச் செயலாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளாதாக மலையக மக்கள் முன்னணியின் செயலாளர் ஏ.லோரன்ஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

‘ஸ்புட்னிக் வீ’ தடுப்பூசிக்காக ரஷ்யாவுக்கு அனுப்பப்பட்ட முக்கிய கடிதம்!

நாட்டில் அவசர தேவை நிமித்தம் ரஷ்யாவின் ஸ்புட்னிக் வீ தடுப்பூசியினை பெற்றுக்கொள்வது தொடர்பில் ரஷ்ய அதிகாரிகளுக்கு அரசாங்கம் கடிதம் மூலம் அறிவித்துள்ளதாக ராஜாங்க அமைச்சர் சன்ன ஜயசுமன தெரிவித்துள்ளார். கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்படும் நடவடிக்கை...

நாட்டில் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலவரம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 337 பேர் நேற்றைய நாளில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் தலைவரும் இராணுவ தளபதியுமான ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். மினுவாங்கொடை...

ஜனாதிபதி, பிரதமரின் வழிகாட்டலில் மாகாண சபைத் தேர்தல்கள் நடத்தப்படும் – ரொஷான் ரணசிங்க உறுதி

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவது தொடர்பில் கூட்டு முடிவொன்று மேற்கொள்ளப்படும் என, மாகாண சபைகள் மற்றும் உள்ளூராட்சி மன்ற இராஜாங்க அமைச்சர் ரொஷான் ரணசிங்க தெரிவித்துள்ளார். மேலும், தற்போது மாகாண சபைகள் மக்கள் பிரதிநிதிகள்...

கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றோரின் எண்ணிக்கை 729,000 ஐ கடந்தது

நாட்டில் இதுவரையான காலப்பகுதியில் கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 7 இலட்சத்து 29 ஆயிரத்தைக் கடந்துள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவின் சீரம் நிறுவனத்தினால்...

மியன்மாரில் நாடு தழுவிய தொழிற்சங்க நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு!

மியன்மார் இராணுவ ஆட்சிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து இன்று முதல் நாடு தழுவிய தொழிற்சங்க நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அந்த நாட்டின் முக்கிய தொழிற்சங்கங்கள் ஒன்றிணைந்து விடுத்துள்ள கூட்டு அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், ஜனநாயகத்தைப்...

Developed by: SEOGlitz