மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளர் நாயகமாக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் நியமனம்

- Advertisement -

மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளர் நாயகமாக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன்  நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

மலையக மக்கள் முன்னணியின் மத்திய குழு மற்றும்  அரசியல் உயர் பீடம் ஆகியவற்றில்  ஏகமனதாக இன்றைய தினம் அவர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக கட்சியின் செயலாளர் ஏ.லோரன்ஸ் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

முன்னதாக  கட்சியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளராக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் கட்சியின் உயர் பீடத்தினால்  நியமிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில், அனுஷா சந்திரசேகரன் கட்சிக்குள் உள்வாங்கப்பட்டமையினால் அவர் தனது பதவியிலிருந்து விலகியதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

அத்துடன், சுயேச்சைக் குழுவொன்றின் தலைமை வேட்பாளராக அனுஷா சந்திரசேகரன்  போட்டியிடுவதன் காரணமாக பிரதி செயலாளராக அவர் செயற்படுவதில் சிக்கல் நிலை ஏற்பட்டுள்ளதாக  கட்சியின் செயலாளர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், தேர்தல் காலம் என்பதனால் செயலாளருடைய சேவைகளைக் கருத்தில் கொண்டு பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் பிரதி பொதுச் செயலாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளாதாக மலையக மக்கள் முன்னணியின் செயலாளர் ஏ.லோரன்ஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz