மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளர் நாயகமாக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் நியமனம்

- Advertisement -

மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளர் நாயகமாக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன்  நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

மலையக மக்கள் முன்னணியின் மத்திய குழு மற்றும்  அரசியல் உயர் பீடம் ஆகியவற்றில்  ஏகமனதாக இன்றைய தினம் அவர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக கட்சியின் செயலாளர் ஏ.லோரன்ஸ் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

முன்னதாக  கட்சியின் பிரதிப் பொதுச் செயலாளராக பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் கட்சியின் உயர் பீடத்தினால்  நியமிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில், அனுஷா சந்திரசேகரன் கட்சிக்குள் உள்வாங்கப்பட்டமையினால் அவர் தனது பதவியிலிருந்து விலகியதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

அத்துடன், சுயேச்சைக் குழுவொன்றின் தலைமை வேட்பாளராக அனுஷா சந்திரசேகரன்  போட்டியிடுவதன் காரணமாக பிரதி செயலாளராக அவர் செயற்படுவதில் சிக்கல் நிலை ஏற்பட்டுள்ளதாக  கட்சியின் செயலாளர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், தேர்தல் காலம் என்பதனால் செயலாளருடைய சேவைகளைக் கருத்தில் கொண்டு பேராசிரியர் விஜயசந்திரன் பிரதி பொதுச் செயலாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளாதாக மலையக மக்கள் முன்னணியின் செயலாளர் ஏ.லோரன்ஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கண்டியில் இடிந்து விழுந்த ஐந்து மாடிக் கட்டிடம் – ஒருவர் உயிரிழப்பு

கண்டியில் இடிந்து விழுந்த கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கி ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளார். கண்டி – பூவெலிகட பகுதியில் அமைந்துள்ள ஐந்து மாடிக் கட்டிடமொன்று இன்று காலை இடிந்து வீழ்ந்துள்ளது. இந்தக் கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கியிருந்த சுமார் ஒன்றரை...

புத்தளத்தின் அபிவிருத்தித் திட்டங்கள் குறித்து ஆராய்வதற்காக ஜனாதிபதி கண்காணிப்பு விஜம்

புத்தளம் மாவட்டத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் அபிவிருத்தித் திட்டங்கள் குறித்து ஆராய்வதற்காக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ நேற்றைய தினம் கண்காணிப்பு விஜமொன்றை மேற்கொண்டுள்ளார். இதன்படி, மதுரங்குளி மற்றும் வாழைச்சேனை தோட்டங்களின் செயற்பாடுகள் குறித்தும் ஜனாதிபதி கேட்டறிந்து...

கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் இருந்து குழந்தை மீட்பு

கண்டியில் இடிந்து விழுந்த கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் இருந்து சுமார் ஒன்றரை மாதக் குழந்தை மீட்கப்பட்டுள்ளது. கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கியுள்ள ஏனையவர்களை மீட்கும் பணிகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.

கண்டியில் இடிந்து விழுந்த ஐந்து மாடிக் கட்டிடம்

கண்டி - பூவெலிகட பகுதியில் அமைந்துள்ள ஐந்து மாடிக் கட்டிடமொன்று இடிந்து வீழ்ந்துள்ளது. குறித்த கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கியுள்ள மூவரை மீட்பதற்கான நடவடிக்கைகளை பொலிஸார் முன்னெடுத்து வருவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

“தனு ரொக்” குழுவின் தலைவர் உள்ளிட்ட 9 பேர் கைது

ஆவா குழுவில் இருந்து வெளியேறிய “தனு ரொக்” குழுவின் தலைவர் உள்ளிட்ட 9 பேர் யாழ்ப்பாணம் மாணிப்பாய் பகுதியில் வைத்து கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பொலிஸ் விசேட அதிரடிப்படையினரால்  மேற்கொள்ளப்பட்ட  திடீர் சுற்றிவளைப்பு நடவடிக்கையின்  போதே...

Developed by: SEOGlitz