மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரத்னஜீவன் ஹுல் நீதிமன்றத்தை அவமதித்துள்ளார்- ஜீ.எல் பீரிஸ்

- Advertisement -

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரத்னஜீவன் ஹுல் நீதிமன்றத்தை அவமதிதுள்ளதாக ஶ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் தவிசாளர் ஜீ.எல் பீரிஸ் தெரிவிக்கின்றார்.

பொதுஜன பெரமுன தலைமையகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

- Advertisement -

 

தேசிய தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவில் பாரிய பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டுள்ளன.ரத்னஜீவன் ஹுலின் கருத்தை அதற்கு காரணமாகும்.சுயாதீன தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு பொருந்துகின்ற விதத்திலா அவர் செயற்பட்டிருக்கின்றார்.சிங்கள மொழியில் எழுதுகின்ற குப்கைகள் அனைத்தையும் தனக்கு வாசிக்க முடியாது என வடக்கில் உள்ள தனியார் நிறுவனமொன்றுக்கு வழங்கிய செவ்வியொன்றில் குறிப்பிட்டிருந்தார். இந்த நிலையில் சிங்கள மொழியில் எழுதுகின்ற கடிதங்களுக்கு அவர் அவமதிப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.அத்துடன் இலங்கையில் உள்ள நீதிமன்றங்கள் செயற்பட வேண்டிய முறையில் இல்லை என கூறியுள்ளார்.அது நீதிமன்றத்தை அவமிக்கும் செயல். பேராசிரியர் ரத்னஜீவன் ஹுலின் செயற்பாடு சுயாதீன தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு பொருந்துதா என ஆணைக்குழு நம்புகிறதா?அல்லது அதனை ஏற்றுக் கொள்ளவில்லை என்றால் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் நடவடிக்கை என்ன? 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பூக்கள் உற்பத்தி அதிகரிப்பு குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்ட தகவல்!

நாட்டில் பூக்கள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க 23 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. பூச் செடிகள் மற்றும் ஏனைய பொருட்களை பூக்களை உற்பத்தி செய்வோருக்கு இலவசமாகப் பெற்றுக் கொடுக்க இந்த தொகை பயன்படுத்தப்படும்...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 360 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 11 பேர் நேற்று இரவு அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சென்னையிலிருந்து வருகை தந்த...

CSK அணி குறித்து வெளியான தகவல்!

சுரேஷ் ரெய்னா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு திரும்பமாட்டார் என, அந்த அணியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன் தெரிவித்துள்ளார. தற்போது நடைபெற்றுவரும் IPL தொடரில் பங்கேற்பதற்காக சுரேஷ் ரெய்னா ஐக்கிய...

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

Developed by: SEOGlitz