மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரத்னஜீவன் ஹுல் நீதிமன்றத்தை அவமதித்துள்ளார்- ஜீ.எல் பீரிஸ்

- Advertisement -

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரத்னஜீவன் ஹுல் நீதிமன்றத்தை அவமதிதுள்ளதாக ஶ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் தவிசாளர் ஜீ.எல் பீரிஸ் தெரிவிக்கின்றார்.

பொதுஜன பெரமுன தலைமையகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

- Advertisement -

 

தேசிய தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவில் பாரிய பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டுள்ளன.ரத்னஜீவன் ஹுலின் கருத்தை அதற்கு காரணமாகும்.சுயாதீன தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு பொருந்துகின்ற விதத்திலா அவர் செயற்பட்டிருக்கின்றார்.சிங்கள மொழியில் எழுதுகின்ற குப்கைகள் அனைத்தையும் தனக்கு வாசிக்க முடியாது என வடக்கில் உள்ள தனியார் நிறுவனமொன்றுக்கு வழங்கிய செவ்வியொன்றில் குறிப்பிட்டிருந்தார். இந்த நிலையில் சிங்கள மொழியில் எழுதுகின்ற கடிதங்களுக்கு அவர் அவமதிப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.அத்துடன் இலங்கையில் உள்ள நீதிமன்றங்கள் செயற்பட வேண்டிய முறையில் இல்லை என கூறியுள்ளார்.அது நீதிமன்றத்தை அவமிக்கும் செயல். பேராசிரியர் ரத்னஜீவன் ஹுலின் செயற்பாடு சுயாதீன தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு பொருந்துதா என ஆணைக்குழு நம்புகிறதா?அல்லது அதனை ஏற்றுக் கொள்ளவில்லை என்றால் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் நடவடிக்கை என்ன? 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்று மீண்டும் சடுதியாக அதிகரிப்பு -விபரம் இதோ!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 492 பேர் இன்றைய நாளில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் தலைவரும் இராணுவ தளபதியுமான ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி,...

இலங்கை எதிர் இங்கிலாந்து: மூன்றாம் நாள் ஆட்ட விவரம் இதோ!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடரின் மூன்றாவது நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. போட்டியில் தமது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிவரும் இங்கிலாந்து அணி, இன்றைய நாள் ஆட்ட நேர...

மேல் மாகாணத்தில் நாளை ஆரம்பமாகும் பாடசாலைகள் குறித்த விபரம்

எதிர்வரும் மார்ச் மாதம் இடம்பெறவுள்ள, கல்விப் பொதுத் தராதர சாதாரண தர பரீட்சைக்கு தோற்றும் மாணவர்களுக்காக மாத்திரம், மேல் மாகாணத்தில் அமைந்துள்ள பாடசாலைகள் நாளைய தினம் திறக்கப்படவுள்ளன. மேல் மாகாணத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள பகுதிகள் தவிர்ந்த...

சிசு செரிய பேருந்து சேவை நாளை முதல் மீண்டும்…

பாடசாலை மாணவர்களுக்கான சிசு செரிய பேருந்து சேவை நாளை முதல் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக, இலங்கை போக்குவரத்து சபை தெரிவித்துள்ளது. கல்வி அமைச்சருடன் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் போது இதற்கான தீர்மானம் எட்டப்பட்டுள்ளதாக, இலங்கை போக்குவரத்து சபை குறிப்பிட்டுள்ளது. அத்துடன்,...

நாட்டில் தற்போது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் விடுவிக்கப்பட்ட பகுதிகள் இதோ!

நாட்டில் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளன. கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் தலைவரும் இராணுவ தளபதியுமான ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை...

Developed by: SEOGlitz