மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரத்னஜீவன் ஹுல் நீதிமன்றத்தை அவமதித்துள்ளார்- ஜீ.எல் பீரிஸ்

- Advertisement -

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரத்னஜீவன் ஹுல் நீதிமன்றத்தை அவமதிதுள்ளதாக ஶ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் தவிசாளர் ஜீ.எல் பீரிஸ் தெரிவிக்கின்றார்.

பொதுஜன பெரமுன தலைமையகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

- Advertisement -

 

தேசிய தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவில் பாரிய பிரச்சினைகள் ஏற்பட்டுள்ளன.ரத்னஜீவன் ஹுலின் கருத்தை அதற்கு காரணமாகும்.சுயாதீன தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு பொருந்துகின்ற விதத்திலா அவர் செயற்பட்டிருக்கின்றார்.சிங்கள மொழியில் எழுதுகின்ற குப்கைகள் அனைத்தையும் தனக்கு வாசிக்க முடியாது என வடக்கில் உள்ள தனியார் நிறுவனமொன்றுக்கு வழங்கிய செவ்வியொன்றில் குறிப்பிட்டிருந்தார். இந்த நிலையில் சிங்கள மொழியில் எழுதுகின்ற கடிதங்களுக்கு அவர் அவமதிப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.அத்துடன் இலங்கையில் உள்ள நீதிமன்றங்கள் செயற்பட வேண்டிய முறையில் இல்லை என கூறியுள்ளார்.அது நீதிமன்றத்தை அவமிக்கும் செயல். பேராசிரியர் ரத்னஜீவன் ஹுலின் செயற்பாடு சுயாதீன தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு பொருந்துதா என ஆணைக்குழு நம்புகிறதா?அல்லது அதனை ஏற்றுக் கொள்ளவில்லை என்றால் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் நடவடிக்கை என்ன? 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz