மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

1000 ரூபா சம்பளம் : ஐ.தே.க.வின் நிலைப்பாட்டைப் பகிரங்கப்படுத்து இராதாகிருஸ்ணன்!

- Advertisement -

பெருந்தோட்ட தொழிலாளர்களுக்கு ஆயிரம் ரூபா அப்படை சம்பளத்தை ஐக்கியத் தேசியக்கட்சி பெற்றுக்கொடுக்கும் என்பது பகல் கனவு என ஐக்கிய மக்கள் சக்தி நுவரெலியா மாவட்ட வேட்பாளர் வேலுசாமி இராதாகிருஸ்ணன் தெரிவித்துள்ளார்.

நுவரெலியாவில்  தமிழ் முற்போக்கு கூட்டணியின் அமைப்பாளர்களுடன் இன்று இடம்பெற்ற சந்திப்பில் உரையாற்றும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

கடந்த காலங்களில் ஆயிரம் ரூபா சம்பள உயர்வு மற்றும் 50 ரூபா கொடுப்பனவு ஆகியவற்றை பெற்றுக்கொடுப்பதற்கு, ஐக்கியத் தேசியக் கட்சி எதிராகவே செயற்பட்டதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதனால் எதிர்வரும் பொதுத்தேர்தலில் மலையக மக்கள் ஐக்கியத் தேசியக் கட்சியை புரக்கணிக்க வேண்டுமெனவும் வேலுசாமி இராதாகிருஸ்ணன் தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கியத் தேசியக்கட்சி முதலாளித்துவத்தின் நலன் குறித்தே செயற்பட்டுவருவதாகவும், இவ்வாறான நிலையில் பெருந்தோட்ட தொழிலாளர்களுக்கு ஆயிரம் ரூபாய் சம்பளத்தை பெற்றுக்கொடுக்க முன்வர மாட்டாளர்கள் எனவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி நுவரெலியா மாவட்ட வேட்பாளர் வேலுசாமி இராதாகிருஸ்ணன் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் சடுதியாக அதிகரித்த உயிரிழப்புக்கள்!

கொரோனா தொற்றினால் 8 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இவ்விடயத்தினைத் தெரிவித்துள்ளது. இதனையடுத்து கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 264 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 428 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 53 ஆயிரத்து...

சுகாதார வழிமுறைகளுடன் நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடத்த தீர்மானம் : பிரதி சபாநாயகர்!

கொரோனா தொற்று குறித்த உரிய சுகாதார வழிமுறைகளை கையாண்டு நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடாத்துவதற்கு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக பிரதி சபாநாயகர் ரஞ்சித் சியாம்பலாபிட்டிய குறிப்பிட்டுள்ளார். அத்துடன், நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை ஆரம்பிப்பது குறித்து நாளை நடைபெறவுள்ள கட்சி...

வவுனியாவில் மேலும் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று!

வவுனியா மாவட்ட பொது வைத்தியசாலை சிற்றூழியர்கள் இருவர் உட்பட மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. யாழ்ப்பாணம் மருத்துவ கூடத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பரிசோதனை முடிவுகள் இன்று வெளியாகியுள்ள நிலையில் கொரோனா தொற்றாளர்கள் மூவர்...

புலமைப் பரிசில் பரீட்சை மூலம் பாடசாலை அனுமதிக்குத் தடை? : அமைச்சர் பந்துல!

ஐந்தாம் தர புலமைப் பரிசில் பரீட்சையை மையமாகக் கொண்டு பிரபல பாடசாலைகளுக்கு மாணவர்களை இணைத்துக் கொள்ளும் நடைமுறை குறித்து வர்த்தக அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு...

Developed by: SEOGlitz