மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஹப்புத்தளையில் சிறுத்தை ஒன்றின் சடலம் மீட்பு!

- Advertisement -

ஹப்புத்தளைப் பிரதேசத்தில் சிறுத்தையொன்றின் சடலம் மீட்கப்பட்டுள்ளது.

இப்பகுதி மக்களால் வழங்கப்பட்ட தகவலையடுத்து ஹப்புத்தளை கெல்பன் தோட்டத்தில் குறித்த சிறுத்தை சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த் தோட்டத்தின் தேயிலைச் செடிகளுக்குள் இருந்து இரண்டரை அடி நீளமுள்ள சிறுத்தையொன்றின் சடலத்தை வனஜீவராசிகள் திணைக்கள அதிகாரிகள் மீட்டுள்ளனர்.

மீட்கப்பட்ட சிறுத்தை சில நாட்களுக்கு முன்னர் இறந்துள்ளதாகவும், இவ்விடயம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும் ஹப்புத்தளை பொலிஸார் குறிப்பிட்டுள்ளனர்.

குறித்த சிறுத்தையின் உயிரிழப்புத் தொடர்பான பிரேத பரிசோதனைகளை மேற்கொள்வதற்காக வனஜீவராசிகள் திணைக்கள அதிகாரிகள் சிறுத்தையின் சடலத்தினை எடுத்துச் சென்றுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஹப்புத்தளையில் சிறுத்தை ஒன்றின் சடலம் மீட்பு! 1 ஹப்புத்தளையில் சிறுத்தை ஒன்றின் சடலம் மீட்பு! 2

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz