மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிநாடுகளிலுள்ள இலங்கையர்களை அழைத்துவரும் இரண்டாவது கட்டம் ஆரம்பம்!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக நாடு திரும்ப முடியாத நிலையில், வெளிநாடுகளில்  நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள இலங்கையர்களை மீளவும்  நாட்டுக்கு அழைத்துவரும் செயற்றிட்டத்தின் அடுத்த கட்டம் ஆரம்பிக்கப்பட உள்ளது.

இந்த திட்டத்தின் அடிப்படையில் எதிர்வரும் நாட்களில் 825 இலங்கையர்கள் மீள நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட உள்ளதாக, வெளிநாட்டு உறவுகள் குறித்த ஜனாதிபதியின் மேலதிக செயலாளர் பேராசிரியர் அட்மிரல் ஜயநாத் கொழம்பகே தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதன்படி, பிலிப்பைன்ஸின் மணிலா நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 11ஆம் திகதியும், மாலைதீவின் மாலே நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 13ஆம் திகதியும், பாகிஸ்தானின் லாஹுர் நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 15ஆம் திகதியும், 3 விசேட விமானங்களில் இலங்கையர்கள் நாட்டுக்கு அழைத்து வரப்பட உள்ளனர்.

அத்துடன், இதற்கு மேலதிகமாக, இந்தியாவுக்கு செல்ல முடியாத நிலையில் இலங்கையில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள இந்தியர்கள், பெங்களூர் நோக்கி எதிர்வரும் 15ஆம் திகதியும், புதுடெல்லி நோக்கி எதிர்வரும் 22ஆம் திகதியும், 2 விசேட விமானங்களில் அனுப்பி வைக்கப்பட உள்ளனர்.

இந்த நிலையில், பிரித்தானியாவின் இலண்டன் நகரில் இருந்து கட்டுநாயக்க விமான நிலையம் நோக்கி நண்பகல் 12.45 அளவில் நாட்டை வந்தடைந்த UL 504 இலக்க விமானத்தில் 9 பேர் நாட்டுக்கு வருகை தந்துள்ளனர்.

இதேவேளை, இந்த விமானத்தில் பயணம்  மேற்கொண்ட  பயணிகள் மற்றும் விமான ஊழியர்கள் ஆகியோர் கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்திலேயே PCR பரிசோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் சடுதியாக அதிகரித்த உயிரிழப்புக்கள்!

கொரோனா தொற்றினால் 8 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இவ்விடயத்தினைத் தெரிவித்துள்ளது. இதனையடுத்து கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 264 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 428 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 53 ஆயிரத்து...

சுகாதார வழிமுறைகளுடன் நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடத்த தீர்மானம் : பிரதி சபாநாயகர்!

கொரோனா தொற்று குறித்த உரிய சுகாதார வழிமுறைகளை கையாண்டு நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை நடாத்துவதற்கு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக பிரதி சபாநாயகர் ரஞ்சித் சியாம்பலாபிட்டிய குறிப்பிட்டுள்ளார். அத்துடன், நாடாளுமன்ற அமர்வுகளை ஆரம்பிப்பது குறித்து நாளை நடைபெறவுள்ள கட்சி...

வவுனியாவில் மேலும் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று!

வவுனியா மாவட்ட பொது வைத்தியசாலை சிற்றூழியர்கள் இருவர் உட்பட மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. யாழ்ப்பாணம் மருத்துவ கூடத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பரிசோதனை முடிவுகள் இன்று வெளியாகியுள்ள நிலையில் கொரோனா தொற்றாளர்கள் மூவர்...

புலமைப் பரிசில் பரீட்சை மூலம் பாடசாலை அனுமதிக்குத் தடை? : அமைச்சர் பந்துல!

ஐந்தாம் தர புலமைப் பரிசில் பரீட்சையை மையமாகக் கொண்டு பிரபல பாடசாலைகளுக்கு மாணவர்களை இணைத்துக் கொள்ளும் நடைமுறை குறித்து வர்த்தக அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு...

Developed by: SEOGlitz