மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிநாடுகளிலுள்ள இலங்கையர்களை அழைத்துவரும் இரண்டாவது கட்டம் ஆரம்பம்!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக நாடு திரும்ப முடியாத நிலையில், வெளிநாடுகளில்  நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள இலங்கையர்களை மீளவும்  நாட்டுக்கு அழைத்துவரும் செயற்றிட்டத்தின் அடுத்த கட்டம் ஆரம்பிக்கப்பட உள்ளது.

இந்த திட்டத்தின் அடிப்படையில் எதிர்வரும் நாட்களில் 825 இலங்கையர்கள் மீள நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட உள்ளதாக, வெளிநாட்டு உறவுகள் குறித்த ஜனாதிபதியின் மேலதிக செயலாளர் பேராசிரியர் அட்மிரல் ஜயநாத் கொழம்பகே தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதன்படி, பிலிப்பைன்ஸின் மணிலா நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 11ஆம் திகதியும், மாலைதீவின் மாலே நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 13ஆம் திகதியும், பாகிஸ்தானின் லாஹுர் நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 15ஆம் திகதியும், 3 விசேட விமானங்களில் இலங்கையர்கள் நாட்டுக்கு அழைத்து வரப்பட உள்ளனர்.

அத்துடன், இதற்கு மேலதிகமாக, இந்தியாவுக்கு செல்ல முடியாத நிலையில் இலங்கையில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள இந்தியர்கள், பெங்களூர் நோக்கி எதிர்வரும் 15ஆம் திகதியும், புதுடெல்லி நோக்கி எதிர்வரும் 22ஆம் திகதியும், 2 விசேட விமானங்களில் அனுப்பி வைக்கப்பட உள்ளனர்.

இந்த நிலையில், பிரித்தானியாவின் இலண்டன் நகரில் இருந்து கட்டுநாயக்க விமான நிலையம் நோக்கி நண்பகல் 12.45 அளவில் நாட்டை வந்தடைந்த UL 504 இலக்க விமானத்தில் 9 பேர் நாட்டுக்கு வருகை தந்துள்ளனர்.

இதேவேளை, இந்த விமானத்தில் பயணம்  மேற்கொண்ட  பயணிகள் மற்றும் விமான ஊழியர்கள் ஆகியோர் கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்திலேயே PCR பரிசோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யாவுக்கு இடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் மீண்டும் விமான சேவை ஆரம்பம்

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இடைநிறுத்தப்பட்ட விமான சேவை இன்று முதல்  மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்யாவின் Moscow நகரில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்குச் சொந்தமான UL-534 எனும்...

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை – விஹாரமகாதேவி பூங்காவில் 24 மணிநேர சேவை முன்னெடுப்பு

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை இன்று காலை 8.30 இக்கு கொழும்பு விகாரமஹாதேவி பூங்காவில் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது. இதன்படி,  AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கையினை குறித்த மத்திய நிலையத்தில்  24 மணி நேரம்  ...

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று ஆரம்பம்

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபையின் தலைவர் கிங்ஸ்லி ரணவக்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், இன்றைய தினத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அளவில் பஸ்சேவை முன்னெடுக்கப்படுமெனவும், நாளை முதல்...

ஜப்பானில் இருந்து 7 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டை வந்தடையவுள்ளன.

உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் ஜப்பான் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது இதன்படி, 7 லட்சத்து 28 ஆயிரத்து 460 அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள்...

வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார்

லிந்துலை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார் சிரேஷ்ட நடிகை ஹயசிந்த் விஜேரட்ன தனது 75 ஆவது வயதில் இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர் குறித்த நடிகை பயணித்த கார் நுவரெலியா தலவாக்கலை...

Developed by: SEOGlitz