மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிநாடுகளிலுள்ள இலங்கையர்களை அழைத்துவரும் இரண்டாவது கட்டம் ஆரம்பம்!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக நாடு திரும்ப முடியாத நிலையில், வெளிநாடுகளில்  நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள இலங்கையர்களை மீளவும்  நாட்டுக்கு அழைத்துவரும் செயற்றிட்டத்தின் அடுத்த கட்டம் ஆரம்பிக்கப்பட உள்ளது.

இந்த திட்டத்தின் அடிப்படையில் எதிர்வரும் நாட்களில் 825 இலங்கையர்கள் மீள நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட உள்ளதாக, வெளிநாட்டு உறவுகள் குறித்த ஜனாதிபதியின் மேலதிக செயலாளர் பேராசிரியர் அட்மிரல் ஜயநாத் கொழம்பகே தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதன்படி, பிலிப்பைன்ஸின் மணிலா நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 11ஆம் திகதியும், மாலைதீவின் மாலே நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 13ஆம் திகதியும், பாகிஸ்தானின் லாஹுர் நகரில் இருந்து எதிர்வரும் 15ஆம் திகதியும், 3 விசேட விமானங்களில் இலங்கையர்கள் நாட்டுக்கு அழைத்து வரப்பட உள்ளனர்.

அத்துடன், இதற்கு மேலதிகமாக, இந்தியாவுக்கு செல்ல முடியாத நிலையில் இலங்கையில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள இந்தியர்கள், பெங்களூர் நோக்கி எதிர்வரும் 15ஆம் திகதியும், புதுடெல்லி நோக்கி எதிர்வரும் 22ஆம் திகதியும், 2 விசேட விமானங்களில் அனுப்பி வைக்கப்பட உள்ளனர்.

இந்த நிலையில், பிரித்தானியாவின் இலண்டன் நகரில் இருந்து கட்டுநாயக்க விமான நிலையம் நோக்கி நண்பகல் 12.45 அளவில் நாட்டை வந்தடைந்த UL 504 இலக்க விமானத்தில் 9 பேர் நாட்டுக்கு வருகை தந்துள்ளனர்.

இதேவேளை, இந்த விமானத்தில் பயணம்  மேற்கொண்ட  பயணிகள் மற்றும் விமான ஊழியர்கள் ஆகியோர் கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்திலேயே PCR பரிசோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz