மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெலிக்கடை முன்னாள் பொலிஸ் நிலைய பொறுப்பதிகாரி கைது?- பிடியாணை குறித்து நாளைத் தீர்மானம்

- Advertisement -

வெலிக்கடை முன்னாள் பொலிஸ் நிலையப் பொறுப்பதிகாரி சுதத் அஸ்மடலவை கைது செய்வதற்கான பிடியாணையை வழங்குவதா இல்லையா என்பது தொடர்பில் நாளைய தினம் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்படும் என கொழும்பு மேலதிக நீதிமன்றம் அறிவித்துள்ளது

வெலிக்கடை முன்னாள் பொலிஸ் நிலையப் பொறுப்பதிகாரி சுதத் அஸ்மடலவை கைது செய்வதற்கான பிடியாணையைப் பெற்றுக் கொள்ளுமாறு நேற்றைய தினம் பணிப்புரை விடுக்கப்பட்டிருந்தது

- Advertisement -

சட்டமா அதிபரினால் கொழும்பு குற்றத் தடுப்புப் பிரிவுக்கு இவ்வாறு பணிப்புரை விடுக்கப்பட்டிருந்தது முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பாட்டலி சம்பிக்க ரணவக்கவின் சர்ச்சைக்குள்ளான வாகன விபத்துத் தொடர்பில், போலியான ஆதாரங்களை உருவாக்கிய குற்றச்சாட்டில் சட்டமா அதிபரினால் இவ்வாறு பணிப்புரை விடுக்கப்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்த விதம்

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பிற்கு எதிர்ப்பினை வெளிப்படுத்தும் வகையில் ஐக்கிய ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பல்வேறு வாகனங்களில் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்திருந்தனர். எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பு, கொரோனா நிவாரண கொடுப்பனவின்மை, சமையல் எரிவாயு...

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம்

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் ''எதிர்க் கட்சியிலிருந்து ஓர் மூச்சு' திட்டத்திற்கு அமைவாக குறித்த உபகரணம் இன்றைய தினம்...

மாகாண வைத்தியசாலைகளை மத்திய அரசாங்கத்தின் கீழ் ஏன் கொண்டு வர வேண்டும்

மகாண வைத்தியசாலைகளுக்கு மத்திய அரசாங்கம் ஏன் நேரடியாக நிதியுதவி அளிக்கவும் அபிவிருத்தி நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கவும் முடியாது என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்ல்ஸ் நிர்மலநாதன் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்றைய தினம் உரையாற்றிய  போதே அவர்...

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பினை இரத்துச் செய்யவேண்டும்

நாட்டு மக்கள் அனைவரையும் அசௌகரியங்களுக்கு உள்ளாக்கியுள்ள எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பை அரசாங்கம் உடனடியாக இல்லாமல் செய்ய வேண்டும் என, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த போதே...

அரசியல் கைதிகளுக்கு விடுதலை கிடைக்குமா…? வாதப்பிரதிவாதங்கள்

விசாரணைகள் முடிந்தும் பல ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தடுப்புக் காவலில் சில கைதிகள் இருப்பதாக அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்று இடம்பெற்ற விவாதத்தின் போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். CAPITAL NEWS · 22...

Developed by: SEOGlitz