மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விமான நிலையத்தில் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளை மறுத்த அமெரிக்கத் தூதரக அதிகாரி?

- Advertisement -

அமெரிக்க தூதரக அலுவலர் ஒருவர் கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்தில் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளுக்கு தன்னை உட்படுத்த மறுத்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கட்டார் ஏர்வேஸ் விமானத்தில் இன்று அதிகாலை 01.30 மணியளவில் வந்த அமெரிக்க நாட்டவர் ஒருவரே இவ்வாறு மருத்துவ பரிசோதனைகளை மறுத்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த அமெரிக்க நாட்டவர் இலங்கையில் உள்ள அமெரிக்கத் தூதரகத்தில் பணிபுரிபவர் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எனினும் அமெரிக்க நாட்டைச் சேர்ந்த குறித்த தூதரக அதிகாரி இராஜதந்திர சலுகைகளைப் பயன்படுத்தியதால் பி.சி.ஆர் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படவில்லை என விமான நிலைய அதிகாரி ஒருவர் ஆங்கில ஊடகமொன்றிற்கு தகவல் வழங்கியுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் குறித்த தூதரக அலுவலர் சர்வதேச நாடுகளுக்கிடையிலான இராஜதந்திர உறவுகள் மற்றும் விதிமுறைகளுக்கு அமைவாகவே நடந்துகொண்டதாக கொழும்பிலுள்ள அமெரிக்கத் தூதரகம் குறிப்பிட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் ஓட்டமாவடியில் அடக்கம் செய்யப்பட்டன

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் கிழக்கு மாகாணத்தின் ஓட்டமாவடி சூடுபத்தினசேனை பகுதியில் இன்று அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன சுகாதார அமைச்சினால் வெளியிடப்பட்டிருந்த வழிகாட்டுதல்களுக்கு அமைவாக குறித்த சடலங்கள் அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன. மேலும், சடலங்களை அடக்கம்...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 85 ஆயிரத்தை அண்மித்துள்ளது

நாட்டில் 338 பேர் கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளான நிலையில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 84 ஆயிரத்து 948...

ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்கள் ஒரே தடவையில் நடப்பதை நிறுத்தவே இவ்வாறு செய்தோம்: சுமந்திரன் விளக்கம்!

யாழ்ப்பாணம் மற்றும் கிளிநொச்சி ஆகிய இரண்டு மாவட்டங்களிலும் ஒரேநாளில் நடைபெறுகின்ற அபிவிருத்தி ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்களை தடுக்கும் நோக்கிலேயே யாழ் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டத்திலும் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தா கலந்து கொள்ள...

வன்முறை – தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு பரிசுத்த பாப்பரசர் அழைப்பு!

வன்முறை மற்றும் தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு  பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis ஈராக் அரசாங்கத்திற்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு பின்னர் பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis முதன்முறையாக இன்று ஈராக்கிற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயமொன்றை மேற்கொண்டுள்ளார். இந்த நிலையிலேயே,...

கொரோனா தொற்றினால் மேலும் 4 உயிரிழப்புக்கள் பதிவு – சுகாதார அமைச்சு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பு 10, இராஜகிரிய, கொழும்பு 08 மற்றும் கண்டி உள்ளிட்ட பகுதிகளை சேர்ந்தவர்களே இவ்வாறு...

Developed by: SEOGlitz