மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விமான நிலையத்தில் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளை மறுத்த அமெரிக்கத் தூதரக அதிகாரி?

- Advertisement -

அமெரிக்க தூதரக அலுவலர் ஒருவர் கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்தில் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளுக்கு தன்னை உட்படுத்த மறுத்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கட்டார் ஏர்வேஸ் விமானத்தில் இன்று அதிகாலை 01.30 மணியளவில் வந்த அமெரிக்க நாட்டவர் ஒருவரே இவ்வாறு மருத்துவ பரிசோதனைகளை மறுத்துள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த அமெரிக்க நாட்டவர் இலங்கையில் உள்ள அமெரிக்கத் தூதரகத்தில் பணிபுரிபவர் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எனினும் அமெரிக்க நாட்டைச் சேர்ந்த குறித்த தூதரக அதிகாரி இராஜதந்திர சலுகைகளைப் பயன்படுத்தியதால் பி.சி.ஆர் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படவில்லை என விமான நிலைய அதிகாரி ஒருவர் ஆங்கில ஊடகமொன்றிற்கு தகவல் வழங்கியுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் குறித்த தூதரக அலுவலர் சர்வதேச நாடுகளுக்கிடையிலான இராஜதந்திர உறவுகள் மற்றும் விதிமுறைகளுக்கு அமைவாகவே நடந்துகொண்டதாக கொழும்பிலுள்ள அமெரிக்கத் தூதரகம் குறிப்பிட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz