மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்த முடியாது : இங்கிலாந்து!

- Advertisement -

இந்தியாவின் பிரபல தொழிலதிபர் விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் தமது நாட்டுச் சட்டத்தில் சில குழப்பநிலைகள் காணப்படுவதாக இங்கிலாந்து அரசு குறிப்பிட்டுள்ளது.

விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் சட்டச் சிக்கல்கள் சில இருக்கின்றன. அவற்றிற்குத் தீர்வு கண்டால்தான், அவரை நாடு கடத்தும் நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்க முடியும் என அந்நாட்டின் உயர் அதிகாரி ஒருவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும் இங்கிலாந்து நாட்டினது சட்டப்படி, இந்தக் குழப்பத்திற்கு தீர்வு காணாமல் அவரை நாடு கடத்த முடியாது. எனவே இந்தக் குழப்பத்திற்கு விரைவில் தீர்வு காண்பதற்கு முயற்சித்து வருகின்றோம்.

ஆனால் எந்தக்காலப்பகுதி என்று உறுதியாகத் தெரிவிக்க முடியாது என அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

பிரபல தொழிலதிபர் விஜய் மல்லையா, இந்தியாவின் வங்கிகளில் பெற்ற 9 ஆயிரம் கோடி ரூபாய் கடனை திருப்பி செலுத்தாமல், 2016-ம் ஆண்டு; இங்கிலாந்திற்குத் தப்பிச் சென்றிருந்தார்.

இந்நிலையில், அவரை நாடு கடத்துமாறு இந்தியா விடுத்த கோரிக்கையினை அடுத்து கடந்த 2017-ம் ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் அவர் இலண்டனில் வைத்துக் கைது செய்யப்பட்டார்.

அதனையடுத்து விஜய் மல்லையாவை ஒப்படைக்குமாறு இந்தியா தொடர்ந்தும் வலியுறுத்தி வரும் நிலையில் விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் சட்டச்சிக்கல் இருப்பதால் அரை நாடு கடத்துவதில் தாமதம் ஏற்பட்டுள்ளதாக இங்கிலாந்து தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யாவுக்கு இடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் மீண்டும் விமான சேவை ஆரம்பம்

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இடைநிறுத்தப்பட்ட விமான சேவை இன்று முதல்  மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்யாவின் Moscow நகரில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்குச் சொந்தமான UL-534 எனும்...

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை – விஹாரமகாதேவி பூங்காவில் 24 மணிநேர சேவை முன்னெடுப்பு

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை இன்று காலை 8.30 இக்கு கொழும்பு விகாரமஹாதேவி பூங்காவில் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது. இதன்படி,  AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கையினை குறித்த மத்திய நிலையத்தில்  24 மணி நேரம்  ...

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று ஆரம்பம்

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபையின் தலைவர் கிங்ஸ்லி ரணவக்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், இன்றைய தினத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அளவில் பஸ்சேவை முன்னெடுக்கப்படுமெனவும், நாளை முதல்...

ஜப்பானில் இருந்து 7 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டை வந்தடையவுள்ளன.

உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் ஜப்பான் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது இதன்படி, 7 லட்சத்து 28 ஆயிரத்து 460 அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள்...

வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார்

லிந்துலை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார் சிரேஷ்ட நடிகை ஹயசிந்த் விஜேரட்ன தனது 75 ஆவது வயதில் இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர் குறித்த நடிகை பயணித்த கார் நுவரெலியா தலவாக்கலை...

Developed by: SEOGlitz