மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்த முடியாது : இங்கிலாந்து!

- Advertisement -

இந்தியாவின் பிரபல தொழிலதிபர் விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் தமது நாட்டுச் சட்டத்தில் சில குழப்பநிலைகள் காணப்படுவதாக இங்கிலாந்து அரசு குறிப்பிட்டுள்ளது.

விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் சட்டச் சிக்கல்கள் சில இருக்கின்றன. அவற்றிற்குத் தீர்வு கண்டால்தான், அவரை நாடு கடத்தும் நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்க முடியும் என அந்நாட்டின் உயர் அதிகாரி ஒருவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும் இங்கிலாந்து நாட்டினது சட்டப்படி, இந்தக் குழப்பத்திற்கு தீர்வு காணாமல் அவரை நாடு கடத்த முடியாது. எனவே இந்தக் குழப்பத்திற்கு விரைவில் தீர்வு காண்பதற்கு முயற்சித்து வருகின்றோம்.

ஆனால் எந்தக்காலப்பகுதி என்று உறுதியாகத் தெரிவிக்க முடியாது என அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

பிரபல தொழிலதிபர் விஜய் மல்லையா, இந்தியாவின் வங்கிகளில் பெற்ற 9 ஆயிரம் கோடி ரூபாய் கடனை திருப்பி செலுத்தாமல், 2016-ம் ஆண்டு; இங்கிலாந்திற்குத் தப்பிச் சென்றிருந்தார்.

இந்நிலையில், அவரை நாடு கடத்துமாறு இந்தியா விடுத்த கோரிக்கையினை அடுத்து கடந்த 2017-ம் ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் அவர் இலண்டனில் வைத்துக் கைது செய்யப்பட்டார்.

அதனையடுத்து விஜய் மல்லையாவை ஒப்படைக்குமாறு இந்தியா தொடர்ந்தும் வலியுறுத்தி வரும் நிலையில் விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் சட்டச்சிக்கல் இருப்பதால் அரை நாடு கடத்துவதில் தாமதம் ஏற்பட்டுள்ளதாக இங்கிலாந்து தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சஜித்தின் இணைப்புச் செயலாளராக சமித் விஜேசுந்தர நியமனம்!

எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாசவின் இணைப்புச் செயலாளராகவும், சிறப்புப் பிரதிநிதியாகவும் சமித் விஜேசுந்தர நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். இன்று அதற்கான நியமனக் கடிதம் சஜித் பிரேமதாசவினால் வழங்கிவைக்கப்பட்டது. கொழும்பில் அமைந்துள்ள எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அலுவலகத்தில்வைத்து இந்த நியமனம் வழங்கிவைக்கப்பட்டமை...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுகுள்ளான மேலும் 10 பேர் அடையாளம்  காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்புப் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஓமானிலிருந்து வருகைத்தந்த 7 பேருக்கும், கட்டார், ஐக்கிய அரபு...

20 ஆவது திருத்தம் குறித்து பிரதமர் வலியுறுத்தல்….

அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தின் ஊடாக எந்தவித சிக்கலும் ஏற்படாது என பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்ஸ குறிப்பிட்டுள்ளார். ஊடக பிரதானிகளுடன் இன்று இடம்பெற்ற விசேட சந்திப்பொன்றின் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். இந்த 20 ஆவது...

பெருந்தோட்ட மக்களுக்கு ஜனாதிபதியின் விசேட அறிவிப்பு!

பெருந்தோட்ட மக்களின் பொருளாதார, கல்வி, சுகாதாரம் உள்ளிட்ட அடிப்படை தேவைகளை நிவர்த்தி செய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்பட வேண்டுமென ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார். பெருந்தோட்ட வீடமைப்பு மற்றும் அடிப்படை வசதிகள் தொடர்பான எதிர்காலதிட்டங்கள் குறித்து...

கண்டி பூவெலிக்கடை கட்டட விவகாரம்: உரிமையாளருக்கு விளக்கமறியல்!

கைது செய்யப்பட்ட கண்டி – பூவெலிக்கடை பகுதியில் இடிந்து விழுந்த கட்டடத்தின் உரிமையாளரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் அவரை எதிர்வரும் ஒக்டோபர் 13 ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு கண்டி...

Developed by: SEOGlitz