மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்த முடியாது : இங்கிலாந்து!

- Advertisement -

இந்தியாவின் பிரபல தொழிலதிபர் விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் தமது நாட்டுச் சட்டத்தில் சில குழப்பநிலைகள் காணப்படுவதாக இங்கிலாந்து அரசு குறிப்பிட்டுள்ளது.

விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் சட்டச் சிக்கல்கள் சில இருக்கின்றன. அவற்றிற்குத் தீர்வு கண்டால்தான், அவரை நாடு கடத்தும் நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்க முடியும் என அந்நாட்டின் உயர் அதிகாரி ஒருவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும் இங்கிலாந்து நாட்டினது சட்டப்படி, இந்தக் குழப்பத்திற்கு தீர்வு காணாமல் அவரை நாடு கடத்த முடியாது. எனவே இந்தக் குழப்பத்திற்கு விரைவில் தீர்வு காண்பதற்கு முயற்சித்து வருகின்றோம்.

ஆனால் எந்தக்காலப்பகுதி என்று உறுதியாகத் தெரிவிக்க முடியாது என அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

பிரபல தொழிலதிபர் விஜய் மல்லையா, இந்தியாவின் வங்கிகளில் பெற்ற 9 ஆயிரம் கோடி ரூபாய் கடனை திருப்பி செலுத்தாமல், 2016-ம் ஆண்டு; இங்கிலாந்திற்குத் தப்பிச் சென்றிருந்தார்.

இந்நிலையில், அவரை நாடு கடத்துமாறு இந்தியா விடுத்த கோரிக்கையினை அடுத்து கடந்த 2017-ம் ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் அவர் இலண்டனில் வைத்துக் கைது செய்யப்பட்டார்.

அதனையடுத்து விஜய் மல்லையாவை ஒப்படைக்குமாறு இந்தியா தொடர்ந்தும் வலியுறுத்தி வரும் நிலையில் விஜய் மல்லையாவை நாடு கடத்துவதில் சட்டச்சிக்கல் இருப்பதால் அரை நாடு கடத்துவதில் தாமதம் ஏற்பட்டுள்ளதாக இங்கிலாந்து தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் அதிகரிக்கும் அச்சநிலை – 873 பேருக்கு கொரோனா – உயிரிழப்பும் அதிகரிப்பு…!

நாட்டில் கொரொனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்தை கடந்துள்ளது. நேற்றையதினம் 873 பேர் கொரோனா தொற்றாளர்களாக அடையாளங் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளது, பேலிய கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன தொடர்புடைய 866 பேரும்,...

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் 16 பாடசாலைகளுக்கு தேசிய பாடசாலை அந்தஸ்து!

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் அமைந்துள்ள 16 தமிழ்ப் பாடசாலைகளை தேசிய பாடசாலைகளாக தரமுயர்த்த கல்வி அமைச்சு நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. இந்த விடயத்துக்கு அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளதாக, இராஜாங்க அமைச்சர் ஜீவன் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார். மறைந்த முன்னாள் அமைச்சர்...

இந்தியாவிலிருந்து தடுப்பூசி கொள்வனவு செய்வதற்கான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபரிடம்!

இந்தியாவில் இருந்து கொரோனா தடுப்பூசியைக் கொள்வனவு செய்வதற்கு தேவையான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபர் திணைக்களத்துக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் தெரிவித்துள்ளார். குறித்த கொள்வனவு நடவடிக்கையை முன்னெடுப்பதற்கான சட்ட ரீதியான அனுமதியைப்...

தொடர்ந்தும் அச்சுறுத்தும் கொரோனா – அதிகரிக்கும் தொற்றாளர்கள்..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 337 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தொற்றை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி குறிப்பிட்டுள்ளது. பேலியக்கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன் தொடர்புடைய 330 பேரும், கைதிகள் 7 பேரும் இவ்வாறு தொற்றுடன்...

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு எதிர்க்கட்சியினால் கோரிக்கை

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு அந்தநாட்டு எதிர்க்கட்சித் தலைவர் தத்துக் அன்வர் இப்ராஹிம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். நம்பிக்கை கூட்டணி மற்றும் ஆளும் கட்சியின் சில நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இணைந்து அவசரகாலச் சட்டத்தை நீக்குமாறு கடிதம்...

Developed by: SEOGlitz