மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வழமைக்குத் திரும்பும் ரஷ்யா!

- Advertisement -

ரஷ்யாவின் மொஸ்கோ நகர் இன்று  முதல் வழமைக்கு திரும்பவுள்ளதாக அந்த நாட்டு அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனா வைரஸ் பரவல் தொடர்ந்தும் அதிகரித்து வரும் நிலையில் மக்களின் பொருளாதார நிலைமையை கருத்திற் கொண்டு ரஷ்யாவின் மொஸ்கோ நகரின் முடக்கச் செயற்பாடுகளை தளரந்த்தும் நடவடிக்கை முன்னெடிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், எதிர்வரும் 16 ஆம் திகதி மொஸ்கோ நகரில் உள்ள உணவகங்களை திறப்பதற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

கோடைக்காலத்தை முன்னிட்டு இந்த அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதேவேளை கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக ரஷ்யாவில் 4 இலட்சத்து 76 ஆயிரத்து 658 பேர்  இதுவரை பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

அத்துடன்,  5 ஆயிரத்து 971 உயிரிழப்புகள் ரஷ்யாவில்  கொரோனா வைரஸினால் பதிவாகியுள்ளன.

இந்த நிலையில் முடக்கச் செயற்பாடுகள் தளர்த்தப்பட்டாலும் பொதுமக்கள் சுகாதார வழிமுறைகளை பின்பற்ற  வேண்டும் என ரஷ்ய அரசாங்கம்  வலியுறுத்தியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சிறுவர்களுக்கான சட்டத்திருத்தங்கள் தொடர்பாக இலங்கைக்கு ஐ.நா பாராட்டு!

சிறுவர்களுக்காக மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ள சட்டத் திருத்தங்களுக்காக UNICEF எனப்படும் ஐக்கிய நாடுகளின் சிறுவர் நிதியம் இலங்கை அரசாங்கத்திற்கு தமது பாராட்டுக்களைத் தெரிவித்துள்ளது. தொழில் புரிவதற்கான குறைந்தபட்ச வயதெல்லையை 16 ஆக அறிவித்ததன் ஊடாக, கட்டாயக் கல்விக்கான...

ரஷ்ய பிரஜைக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை!

மாத்தறையில் விடுதி ஒன்றில் தங்கியிருந்த நிலையில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று ஏற்பட்டதாக அடையாளம் காணப்பட்ட ரஷ்ய பிரஜைக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று இல்லை என்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. ஹம்பாந்தோட்டை வைத்தியசாலையில் மேற்கொள்ளப்பட்ட பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளுக்கு...

நல்லாட்சியில் ஆணைக்குழுக்கள் சுயாதீனமாக இயங்கவில்லை : அமைச்சர் பிரசன்ன!

நல்லாட்சி அரசாங்கத்தின் ஜனாதிபதி தம்மை பாதுகாத்துக்கொள்வதற்காகவே பொதுஜன பெரமுனவுடன் இணைந்து செயற்படுவதாக அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை  கூறியுள்ளார். "உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பான விசாரணைகளின் போது...

கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 329 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும்   ஐவர்  அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின்...

எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியத்தின் உடல் நிலை குறித்து சற்று முன் வெளியான அதிர்ச்சித் தகவல்!

தமிழ் சினிமாவின் பிரபல பாடகரான எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணித்தின் உடல்நிலை குறித்து வைத்தியசாலை நிர்வாகம் அறிக்கை ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளது. இன்று மாலை வைத்தியசாலை வெளியிட்ட அறிக்கையில், எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியம் உடல் நிலையில் சற்றுப் பின்னடைவு ஏற்பட்டு உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

Developed by: SEOGlitz