மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வழமைக்குத் திரும்பும் ரஷ்யா!

- Advertisement -

ரஷ்யாவின் மொஸ்கோ நகர் இன்று  முதல் வழமைக்கு திரும்பவுள்ளதாக அந்த நாட்டு அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனா வைரஸ் பரவல் தொடர்ந்தும் அதிகரித்து வரும் நிலையில் மக்களின் பொருளாதார நிலைமையை கருத்திற் கொண்டு ரஷ்யாவின் மொஸ்கோ நகரின் முடக்கச் செயற்பாடுகளை தளரந்த்தும் நடவடிக்கை முன்னெடிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், எதிர்வரும் 16 ஆம் திகதி மொஸ்கோ நகரில் உள்ள உணவகங்களை திறப்பதற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

கோடைக்காலத்தை முன்னிட்டு இந்த அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதேவேளை கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக ரஷ்யாவில் 4 இலட்சத்து 76 ஆயிரத்து 658 பேர்  இதுவரை பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

அத்துடன்,  5 ஆயிரத்து 971 உயிரிழப்புகள் ரஷ்யாவில்  கொரோனா வைரஸினால் பதிவாகியுள்ளன.

இந்த நிலையில் முடக்கச் செயற்பாடுகள் தளர்த்தப்பட்டாலும் பொதுமக்கள் சுகாதார வழிமுறைகளை பின்பற்ற  வேண்டும் என ரஷ்ய அரசாங்கம்  வலியுறுத்தியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தேசிய அடையாள அட்டைகள் தொடர்பில் ஆட்பதிவு திணைக்களம் விடுத்த முக்கிய அறிவிப்பு!

தேசிய அடையாள அட்டை தரவுகளை இணையமூடாக உறுதிப்படுத்தும் விசேட திட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக ஆட்பதிவு திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. அரச நிறுவனங்கள் நிதி நிறுவனங்கள், வங்கிகள், காப்புறுதி நிறுவனங்கள் ஆகியவற்றின் சேவைகளை பெற்றுக்கொள்வதற்கு குறித்த செயற்திட்டம் பயனுள்ளதாக...

லிங்குசாமியுடன் இணைந்து அசத்தப்போகும் தெலுங்கு நடிகை..!

தமிழ் சினிமாவில் சண்டக்கோழி, பையா படங்களை இயக்கிய லிங்குசாமி இயக்கும் அடுத்த படத்தில் இளம் நடிகை கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தெலுங்கு திரையுலகில் தொடர் வெற்றிகளால் அசத்தி வரும், துறுதுறுப்பான இளம் நடிகரான, ராம் பொதினேனி,...

இந்தியாவின் ஐம்மு காஷ்மீர் பகுதியில் 3.6 ரிக்டர் அளவில் நிலநடுக்கம் பதிவு!

இந்தியாவின் ஐம்மு காஷ்மீர் பகுதியில் இன்று நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டுள்ளது. ஐம்மு காஷ்மீர் லடாக் எல்லைப்பகுதியில் 3.6 ரிக்டர் அளவில் குறித்த நிலநடுக்கம் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக இந்திய புவியியல் ஆய்வு நிலையம் தெரிவித்துள்ளது. நிலநடுக்கம் காரணமாக ஏற்பட்ட...

சோமாலியாவில் இடம்பெற்ற கார்குண்டு தாக்குதலில் 20 பேர் பலி..!

சோமாலியாவில் இடம்பெற்ற கார்குண்டு தாக்குதலில் 20 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர் சோமாலிய தலைநகர் மொகாடிசு  நகரில் உள்ள உணவகம்  ஒன்றில் நேற்று இந்த சம்பவம் இடம்பெற்றதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. அத்துடன் இந்த சம்பவத்தில் காயமடைந்துள்ள மேலும்...

தனிமைப்படுத்தல் சட்ட விதிமுறைகள் மீறல் – 3 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் கைது!

தனிமைப்படுத்தல் சட்ட விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட குற்றச்சாட்டில் இதுவரை  3 ஆயிரத்து 307 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பாதுகாப்பு முகக் கவசம் அணிதல் மற்றும் சமூக இடைவெளியினை கடைபிடித்தல் போன்ற விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட...

Developed by: SEOGlitz