மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ரட்ணஜீவன் ஹூலின் நடவடிக்கையால் ஆணைக்குழுக்கள் மீது நம்பிக்கையிழப்பு!

- Advertisement -

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரட்ணஜீவன் ஹூலின் நடவடிக்கை காரணமாக நாட்டின் ஏனைய சுயாதீன ஆணைக்குழுக்கள் மீதான நம்பிக்கை அற்றுப்போயுள்ளதாக முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரோஹித அபேகுணவர்தன தெரிவித்துள்ளார்.

பொதுஜன பெரமுன கட்சி அலுவலகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகச்சந்திப்பில் கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

“இந்த நாட்டில் மிகபாரிய கட்சியாக  தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் ரட்ணஜீவன் ஜுலுக்கு பொதுஜன பெரமுன கட்சி தென்படுகின்றது.

ஐக்கியதேசியக்கட்சி ஶ்ரீலங்கா சுதந்திரக்கட்சி, மக்கள் விடுதலை முன்னணி, இவை அனைத்தையும் காட்டிலும், உருவாக்கப்பட்டு 4 வருடங்கள் கூட முடிவடையாத பொதுஜன பெரமுன கட்சி அவருக்கு சவாலாக அமைந்துள்ளது.

இதன்மூலம் நாட்டில் தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் சுயாதீனத்தன்மை கேள்விக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளது. ஆகவே சுயாதீன தீர்மானங்களை ஆணைக்குழுக்கள் மேற்கொள்ள வேண்டும் என்பதே மக்களின் எதிர்பார்ப்பு.

அத்துடன் சுயாதீன ஆணைக்குழுக்களின் உறுப்பினர்களாக நியமிக்கப்பட்டுள்ள ஏனையவர்கள் தொடர்பிலும், சுயாதீன ஆணைக்குழுக்கள் மீது தற்போது சந்தேகம் எழுந்துள்ளது. இவ்வாறான ஆணைக்குழுக்களுக்கு உறுப்பினர்களை நியமிப்பது யார் என்னது தொடர்பிலும் சந்தேகம் உள்ளது.

அவர்கள் கட்சி ரீதியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுகின்றனரா என சந்தேகம் காணப்ப்டுகின்றது. முழு நாட்டுக்கும் தற்போது இது தொடர்பில் பாரிய சந்தேகம் தோற்றுவிக்கப்பட்டுள்ளது. சுயாதீன ஆணைக்குழுக்கள் தொடர்பில் உள்ள நம்பிக்கை தற்போது நாட்டில் அற்றுப்போயுள்ளது” என அவர் மேலும் குறிப்பிட்டார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz