மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மஹரகம புற்றுநோய் வைத்தியசாலைக்கு விசேட பேருந்து சேவை!

- Advertisement -

மஹரகம புற்றுநோய் வைத்தியசாலைக்கு  நோயாளர்களை  அழைத்து வருவதற்கென  ‘அபெக்‌ஷ எக்ஸ்பிரஸ்’ எனும் பேருந்து சேவையொன்று ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது.

நாட்டில் அனைத்து பகுதிகளில் இருந்தும் கிளினிக் நோயாளர்களை மஹரகம புற்றுநோய் வைத்தியசாலைக்கு அழைத்து வரும் வகையிலேயே இந்த பேருந்து ஆரம்பிக்கப்பட உள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

போக்குவரத்து சேவைகள் மேலாண்மை அமைச்சு  இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

கொரோனா வைரஸ் பரவல் காரணமாக ஊரடங்கு சட்டம் அமுல் படுத்தப்பட்டமையினால் கிளினிக் நோயாளர்கள் வைத்தியசாலைக்கு செல்வதற்கான போக்குவரத்து தடைப்பட்டதாகவும் இதனால் கிளினிக் நோயாளர்கள் பெரிதும் சிரமங்களை எதிர்கொள்வதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கு தீர்வு காணும் வகையில் மஹரகம புற்றுநோய் வைத்தியசாலைக்கு சிகிச்சைக்காக வரும் நோயாளர்களுக்கென அனைத்து மாவட்டங்களில் இருந்தும் போக்குவரத்து சேவைகளை ஆரம்பிக்குமாறு இலங்கை போக்குவரத்து சபைக்கு அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

இதேவேளை, கொரோனா வைரஸ் தொற்று முழுமையாக கட்டுப்படுத்தப்பட்டாலும் வைத்தியசாலைகளுக்கு நோயாளர்களைக் கொண்டு செல்வதற்கான இந்த பேருந்து சேவை நிறுத்தப்பட மாட்டது எனவும் அவர் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz