மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மலையக மக்கள் முன்னணியில் இருந்து அனுசா சந்திரசேகரன் நீக்கம்!

- Advertisement -

மலையக மக்கள் முன்னணியில் இருந்து அனுசா சந்திரசேகரன் நீக்கப்பட்டுள்ளதாக கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் லோறன்ஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

மலையக மக்கள் முன்னணியின் எதிர்கால தேர்தல் செயற்பாடுகள் தொடர்பான கலந்துரையாடல் இன்று மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதான அலுவலகத்தில் நடைபெற்றது.

- Advertisement -

இதன்போது கருத்து தெரிவித்த போதே மலையக மக்கள் முன்னணியின் செயலாளர் நாயகம் லோறன்ஸ் குறித்த முடிவினை அறிவித்துள்ளார். இவ்விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் குறிப்பிடுகையில்,

“மலையக மக்கள் முன்னணியின் ஸ்தாபகரும் முன்னாள் அமைச்சருமான அமரர் சந்திரசேகரனின் மறைவுக்கு பின் அவரை கௌரவப்படுத்தும் வகையில் அனுசா சந்திரசேகரன் அவர்களுக்கு பிரதிசெயலாளர் நாயகம் பதவியினை வழங்கினோம்.

ஆனால் அவருடைய சுயநலத்திற்காக அவர் கட்சியின் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்டதன் காரணமாக அவரை தற்காலிகமாக கட்சியிலிருந்து நீக்கியுள்ளோம்.

அவருக்குப் பதிலாக பேராசிரியரும் மலையக மக்கள் முன்னணியின் சிரேஷ்ட உறுப்பினருமான பேராசிரியர் விஜயச்சந்திரன் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

மலையக மக்கள் முன்னணி என்பது மலையகத்தில் மக்கள் மத்தியில் இடம்பிடித்த கட்சியாகும்.

இதனை உருவாக்கிய அமரர் சந்திரசேகரனுக்கு கௌரவமளிக்கும் வகையிலேயே சிரேஷ்ட உறுப்பினர்களிடமிருந்து இப்பதவியினை பெற்று இவருக்கு கையளிக்கப்பட்டது.

ஆனால் இவர் அந்த பதவியினை முறையாக செய்யாமல் சுயநலமாக செயற்பட்டதன் காரணமாக அவரை நாங்கள் கட்சியிலிருந்து தற்காலிகமாக இடைநிறுத்துவதற்கு மலையக மக்கள் முன்னணியின் மத்தியகுழு தீர்மானித்துள்ளது” என அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

குறித்த கலந்துரையாடலில் மலையக மக்கள் முன்னணியின் முக்கியஸ்தர்கள் மலையக மக்கள் முன்னணியின் தலைவரும் முன்னாள் அமைச்சருமான இராதாகிருஸ்னண் மத்திய மாகாண சபை உறுப்பினர் ராஜாராம் உள்ளிட்ட பலர் கலந்து கொண்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தொழில் பெற்றுத்தருவதாக மோசடி – நீதி அமைச்சர் விடுத்துள்ள அதிரடி பணிப்புரை..!

தொழில்வாய்ப்பினை பெற்றுத்தருவதாகக் கூறி நிதி மோசடியில் ஈடுபடும் நபர்களை கைது செய்யுமாறு நீதி  அமைச்சர் பொலிஸாருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார். நீதி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விடயம் தொடர்பில் குற்றப்புலனாய்வு திணைக்களம்...

புதிய தூதுவர்கள் ஜனாதிபதியினால் நியமனம்..!

நான்கு நாடுகளுக்கான புதிய தூதுவர்கள்  இன்று ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்துள்ளனர். ஜனாதிபதி செயலகத்தில்  ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் இன்று முற்பகல் புதிய தூதுவர்கள் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்தனர். கொரியக்...

புதிய வரவுசெலவு திட்டம் – அரசாங்கத்தின் நிலைப்பாடு வெளியானது..!

2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்க அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. நிதி இராஜாங்க அமைச்சர் அஜித் நிவாட கப்ரால் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, 2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை எதிர்வரும் நவம்பர்...

கல்விசார் சமூகத்திற்கு அங்கஜன் விடுத்துள்ள முக்கிய கோரிக்கை..!

நாட்டில் எதிர்காலத்தில் கல்விசார் புதிய தலைமுறை ஒன்றை உருவாக்குவதற்கு அனைவரும் பொறுப்புடன் செயற்பட வேண்டுமென நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதி தவிசாளரும், யாழ்மாவட்ட அபிவிருத்திகுழு இணைத்தலைவருமான அங்கஜன் இராமநாதன் குறிப்பிட்டார். கொழும்பு இந்து கல்லூரியில் இன்று...

சுகாதார அமைச்சு வெளியிட்டுள்ள அறிவிப்பு..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் ஐந்து பேர் அடையாளம்  காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்புப் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய அரபு இராஜியம் மற்றும் ஓமான் ஆகிய நாடுகளில்...

Developed by: SEOGlitz