மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மலையகத்தின் சில பகுதிகளில் இன்று நீர் மற்றும் மின்தடை!

- Advertisement -

நானுஓயா மற்றும் லிந்துலை ஆகிய பிரதேசங்களுக்கு உட்பட்ட பல பகுதிகளில் இன்று மின் விநியோகத்தடை ஏற்படுமென இலங்கை மின்சார சபை அறிவித்துள்ளது.

குறித்த பகுதிகளில் இன்று  காலை 9 மணி முதல் நண்பகல் 12 மணிவரை  மின் விநியோகத்தடை ஏற்படவுள்ளது.

- Advertisement -

அத்தியாவசிய பாராமரிப்பு பணிகள் காரணமாகவே இந்த  மின் விநியோகத்தடை இடம்பெறவுள்ளதாக இலங்கை மின்சார சபையின் நுவரெலியா பிராந்தியக் கிளை அறிவித்துள்ளது.

இதன்படி லிந்துலை நகரம், லிந்துலை வைத்தியசாலை, லெமிலியர், சமர்செட், மட்டுக்கலை, சென்கூம்ஸ், கல்கந்தவத்தை, வங்கிஓயா, ரதெல்ல மற்றும் உடரதல்ல ஆகிய அனைத்து பகுதிகளுக்கும் 3 மணித்தியால  மின் விநியோகம் தடைப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, அத்துருகிரிய, மிலேனியம்   சிட்டி மற்றும் ஒருவல உள்ளிட்ட  பல பகுதிகளில்  24 மணிநேர நீர் விநியோகத்தடை அமுல்படுத்தப்படவுள்ளது.

இதற்கமைய இன்று காலை 8 மணிமுதல் எதிர்வரும்  நாளை காலை 8 மணிவரை நீர் விநியோகத்தடை அமுல்படுத்தப்படவுள்ளதாக தேசிய நீர் வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபை  தெரிவித்துள்ளது.

தேசிய நீர் வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபை  விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பிரதான நீர்க்குழாயில் முன்னெடுக்கப்படவுள்ள  திருத்தப்பணிகள் காரணமாக நீர் விநியோகத்தடை அமுல்படுத்தப்படுவதாக தேசிய நீர் வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபை மேலும் தெரிவித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz