மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பொதுத் தேர்தலுக்கான திகதி அறிவிக்கப்பட்ட பின்னரே பரீட்சைகள் தொடர்பாக முடிவு!

- Advertisement -

பொதுத் தேர்தலுக்கான திகதி அறிவிக்கப்பட்ட பின்னர் கல்விப் பொதுத்தராதர உயர்தரப் பரீட்சை மற்றும் தரம் 5 புலமைப் பரிசில் பரீட்சை ஆகியன குறித்த இறுதித் தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கான திகதி குறித்து நாளைய தினம் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவினால் அறிவிக்கப்பட உள்ளது.

- Advertisement -

இந்த நிலையில், இது குறித்த தீர்மானத்தை தேர்தல்கள் ஆணைக்குழு வெளியிட்டதன் பின்னர், நாளை மறு தினம் பரீட்சைகள் தொடர்பிலான விசேட கலந்துரையாடலொன்று பரீட்சைகள் திணைக்கள அதிகாரிகளுடன் நாளை மறுதினம் முன்னெடுக்கப்பட உள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது.

எனினும், நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள கொரோனா தாக்கம் காரணமாக, பாடசாலைகளை மீள ஆரம்பிப்பது குறித்தோ அல்லது பரீட்சைகளை நடத்துவது குறித்தோ இதுவரை எந்தவொரு தீர்மானமும் எடுக்கப்படவில்லை என கல்வி அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை, சுகாதார தரப்பினரால் பாடசாலைகளை ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் வழங்கப்பட்டுள்ள ஆலோசனைகளின் அடிப்படையிலான சுற்றுநிரூபம் மாத்திரமே இதுவரை விநியோகிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கல்வி அமைச்சு சுட்டிக்காட்டியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 3 பேர் உயிரிழப்பு!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 3 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இதனை அடுத்து, கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 90 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 131 பேர் அடையாளங்காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவத் தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 20 ஆயிரத்து 506 ஆக அதிகரித்துள்ளமை

காசுமாலை அணிந்து புகைப்படம் வெளியிட்டுள்ள நடிகை…

ஆதித்ய வர்மா படத்தில் நடித்த ப்ரியா ஆனந்த் அவரது சமூக வளைத்தளங்களில் புதிய புகைப்படங்கள் வெளியிட்டுள்ளார்.  

நீதவான் நீதிமன்றத்தினால் அடைக்கலநாதனுக்கு விடுக்கப்பட்டுள்ள அழைப்பாணை!

தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் வன்னி மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினரும், டெலோ இயக்கத்தின் தலைவருமான செல்வம் அடைக்கலநாதனை யாழ்ப்பாணம் நீதவான் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராகுமாறு அழைப்பாணை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அவரை நாளை (24) காலை 9 மணிக்கு ஆஜராகுமாறு...

பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் உயிரிழப்பு… சோகத்தில் ஆழ்ந்த சினிமா…

தமிழ் சினிமாவின் நகைச்சுவை நடிகர் தவசி காலாமானார். இந்நிலையில் கடந்த சில நாட்களாக புற்றுநோயால் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்ட இவர் இன்று காலமானார். தமிழ் முன்னணி நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் இயக்குனர் பொன்ராம் இயக்கத்தில் கடந்த 2013...

Developed by: SEOGlitz