மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் குறித்து புதிய அறிவிப்பு!

- Advertisement -

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் வாக்களிப்பு மற்றும் வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் மூன்று நாட்களுக்கு வெவ்வேறாக இடம்பெறவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, முதலாவது நாளில் வாக்களிப்பு இடம்பெறும் எனவும், இரண்டாவது நாளில் வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் நடைபெறும் எனவும், மூன்றாவது நாளில் விருப்பு வாக்குகள் எண்ணப்படும் எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் நிறைவுற்றதன் பின்னர், ஆட்சியமைப்பதற்கான பலத்தைப் பெற்றுள்ள கட்சியின் பெயர் அறிவிக்கப்படும் எனவும் கட்சி மூலம் தெரிவு செய்யப்படும் உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை குறித்து தீர்மானிக்கப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், அடுத்த நாள் விருப்பு வாக்குகள் எண்ணப்பட்டு தெரிவு செய்யப்படும் உறுப்பினர்கள் குறித்து தீர்மானிக்கப்படும் எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

நாட்டில் கொரோனா தொற்று ஓரளவு கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டுள்ள நிலையில், அனைத்துத் தொகுதிகளுக்குமான தேர்தலை ஒரே நாளில் நடத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப் பட்டுள்ளதாகவும், எனினும் ஏதேனும் ஒரு பகுதியில் தொற்றின் வேகம் அதிகரித்து காணப்பட்டால் குறித்த பகுதிக்கு வேறு ஒரு நாளில் தேர்தலை நடத்துவது தொடர்பிலும் கலந்துரையாடப்பட்டு வருவதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz