மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் குறித்து புதிய அறிவிப்பு!

- Advertisement -

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் வாக்களிப்பு மற்றும் வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் மூன்று நாட்களுக்கு வெவ்வேறாக இடம்பெறவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, முதலாவது நாளில் வாக்களிப்பு இடம்பெறும் எனவும், இரண்டாவது நாளில் வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் நடைபெறும் எனவும், மூன்றாவது நாளில் விருப்பு வாக்குகள் எண்ணப்படும் எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் நிறைவுற்றதன் பின்னர், ஆட்சியமைப்பதற்கான பலத்தைப் பெற்றுள்ள கட்சியின் பெயர் அறிவிக்கப்படும் எனவும் கட்சி மூலம் தெரிவு செய்யப்படும் உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை குறித்து தீர்மானிக்கப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், அடுத்த நாள் விருப்பு வாக்குகள் எண்ணப்பட்டு தெரிவு செய்யப்படும் உறுப்பினர்கள் குறித்து தீர்மானிக்கப்படும் எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

நாட்டில் கொரோனா தொற்று ஓரளவு கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டுள்ள நிலையில், அனைத்துத் தொகுதிகளுக்குமான தேர்தலை ஒரே நாளில் நடத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப் பட்டுள்ளதாகவும், எனினும் ஏதேனும் ஒரு பகுதியில் தொற்றின் வேகம் அதிகரித்து காணப்பட்டால் குறித்த பகுதிக்கு வேறு ஒரு நாளில் தேர்தலை நடத்துவது தொடர்பிலும் கலந்துரையாடப்பட்டு வருவதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மேலும் 168 கோவிட் நோயாளிகள் அடையாளம் காணப்பட்டனர்

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 168 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.  

ஜனாதிபதி செயலகம் சற்றுமுன் விடுத்த அறிவித்தல்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றைக் கட்டுப்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்திற்கு அமைவாக வீட்டில் இருந்து தொழில் புரியும் நடைமுறையை மீண்டும் நடைமுறைப்படுத்துமாறு அறிவுறுத்தல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது. மேல் மாகாணத்தின் கொழும்பு, கம்பஹா மற்றும் களுத்துறை மாவட்டங்களில் உள்ள அரச நிறுவனங்களுக்கே...

ஜெருசலேமில் பிறந்த அமெரிக்கர்ளுக்கு இஸ்ரேல் கடவுச்சீட்டு – மைக் பொம்பியோ அறிவிப்பு!

ஜெருசலேமில் பிறந்த அமெரிக்க மக்கள் இஸ்ரேலிய கடவுச் சீட்டைப் பெற்றுக் கொள்ள முடியும் என அமெரிக்க இராஜாங்க செயலாளர் மைக் பொம்பியோ அறிவித்துள்ளார். இதன்படி, குறித்த அமெரிக்க மக்கள் தமது கடவுச் சீட்டுகளில் பிறந்த...

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்திற்கு கழிவுகளை மீள அனுப்புவதற்கு இலங்கை நடவடிக்கை!

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்திற்கு மேலும் ஒரு தொகுதி கழிவுகளை மீள அனுப்புவதற்கு இலங்கை நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. இலங்கை சுங்கத் திணைக்களம் இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, கொழும்பு துறைமுகத்தில் உள்ள 20 கொள்கலன் கழிகளை இன்று ஐக்கிய...

நாட்டின் அனைத்து பகுதிகளிலும் எழுமாற்றான பி.சி.ஆர். பரிசோதனைகளை முன்னெடுக்க வேண்டும்!

நாட்டின் அனைத்து பகுதிகளையும் உள்ளடக்கியதாக எழுமாற்றான பி.சி.ஆர். பரிசோதனைகளை முன்னெடுக்க வேண்டியது அவசியமென ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், பல சந்தர்ப்பங்களில் கொரோனா தொற்றுப் பரவல் அதிகரித்ததற்கான காரணத்தை நன்கு புரிந்துகொள்ள வேண்டுமெனவும்,...

Developed by: SEOGlitz