மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் குறித்து புதிய அறிவிப்பு!

- Advertisement -

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் வாக்களிப்பு மற்றும் வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் மூன்று நாட்களுக்கு வெவ்வேறாக இடம்பெறவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, முதலாவது நாளில் வாக்களிப்பு இடம்பெறும் எனவும், இரண்டாவது நாளில் வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் நடைபெறும் எனவும், மூன்றாவது நாளில் விருப்பு வாக்குகள் எண்ணப்படும் எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், வாக்கெண்ணும் நடவடிக்கைகள் நிறைவுற்றதன் பின்னர், ஆட்சியமைப்பதற்கான பலத்தைப் பெற்றுள்ள கட்சியின் பெயர் அறிவிக்கப்படும் எனவும் கட்சி மூலம் தெரிவு செய்யப்படும் உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை குறித்து தீர்மானிக்கப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், அடுத்த நாள் விருப்பு வாக்குகள் எண்ணப்பட்டு தெரிவு செய்யப்படும் உறுப்பினர்கள் குறித்து தீர்மானிக்கப்படும் எனவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

நாட்டில் கொரோனா தொற்று ஓரளவு கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டுள்ள நிலையில், அனைத்துத் தொகுதிகளுக்குமான தேர்தலை ஒரே நாளில் நடத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப் பட்டுள்ளதாகவும், எனினும் ஏதேனும் ஒரு பகுதியில் தொற்றின் வேகம் அதிகரித்து காணப்பட்டால் குறித்த பகுதிக்கு வேறு ஒரு நாளில் தேர்தலை நடத்துவது தொடர்பிலும் கலந்துரையாடப்பட்டு வருவதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஐ.நா. மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழுவினால் முன்வைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை மறுத்த இலங்கை!

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழக்கும் நபர்களின் விவகாரத்தில், இலங்கை அரசாங்கம் இனவாத ரீதியாக செயற்படுவதாக, ஐக்கிய நாடுகளின் மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழுவினால் முன்வைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை இலங்கை அரசாங்கம் மறுத்துள்ளது. அமைச்சரவை முடிவுகளை அறிவிக்கும் இன்றைய  ஊடகவியலாளர்...

குடியரசு தினத்தில் 50 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட உழவு இயந்திரங்களுடன் விவசாயிகள் பேரணி – பொலிஸார் கண்ணீர் புகைப் பிரயோகம்

இந்தியாவின் - டெல்லி மாநிலத்தில் 50 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட உழவு இயந்திரங்களைக் கொண்டு விவசாயிகளால் பாரிய எதிர்ப்புப் பேரணியொன்று முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ள வேளாண்மை சட்டத்தை எதிர்த்தும், அதானி உள்ளிட்ட நிறுவனங்களின் செயற்பாடுகளுக்கு எதிர்ப்புத்...

ஐ.தே.க தேசிய அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்து விலக நவீன் தயார்..!

ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தேசிய அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்து விலகுவதற்கு, முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நவீன் திஸாநாயக்க விருப்பம் தெரிவித்துள்ளார். ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்கவுக்கு அனுப்பிவைத்துள்ள கடிதத்திலேயே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதன்படி,...

நாட்டில் நேற்று மாத்திரம் 843 பேருக்கு தொற்று உறுதி – கொழும்பு மாவட்டத்தில் மாத்திரம் 50 வீதத்திற்கும் அதிகளவானோர் பதிவு

நாட்டில் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்ட கொரோனா தொற்றாளர்களில் 50 வீதத்திற்கும் அதிகளவானவர்கள் கொழும்பு மாவட்டத்தில் பதிவாகியுள்ளனர். இதன்படி, நேற்றைய தினம் 843 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையில், அதில் 480 பேர்...

ரஞ்சனை அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு மாற்ற நடவடிக்கை!

நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்கவை, அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு  அனுப்பிவைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக சிறைச்சாலைகள் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்க, நீர்கொழும்பு பல்லன்சேன தனிமைப்படுத்தல்...

Developed by: SEOGlitz