மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தென் கொரியாவுடனான அனைத்து தொடர்புகளும் துண்டிப்பு : வடகொரியா அறிவிப்பு!

- Advertisement -

தென் கொரியாவுடனான அனைத்து தொடர்புகளும் துண்டிக்கப்படுவதாக வட கொரியா உத்தியோகபூர்வமாக அறிவித்துள்ளது.

அண்மைக்காலமாக இரு தரப்பு உறவில் பதற்றம் ஏற்படத்தொடங்கி உள்ளது. இரு தரப்பினரிடையேயும் கருத்து மோதல்கள் அவ்வப்போது ஏற்பட்டிருந்தன.

- Advertisement -

இந்நிலையிலேயே இரு நாடுகளுக்குமிடையிலான உறவுகளும் துண்டிக்கப்படுவதாக வடகொரியா அறிவித்துள்ளதுடன், இரு நாடுகளின் தலைவர்கள் நேரடியாக தொடர்பு கொள்வதற்காக அமைக்கப்பட்டிருந்த ‘ஹாட்லைன்’ தொலைபேசி வசதியும் துண்டிக்கப்படுவதாக வடகொரியா அறிவித்திருக்கின்றது.

இதனையடுத்து தென்கொரிய அதிகாரிகளுடன் இரு நாடுகள் தொடர்பான எந்த பிரச்சினை குறித்தும் விவாதிப்பதற்குத் தயாராக இல்லை என்ற  முடிவுக்கு வந்திருப்பதாகவும் வடகொரியா தெரிவித்துள்ளது.

இந்நிலையில் குறித்த விடயம் தென் கொரிய நாட்டை எதிரியாக அறிவிப்பதற்காக வடகொரியா எடுக்கும் முதல் நடவடிக்கை இதுவென சர்வதேச ஊடகங்கள் குறிப்பிட்டுள்ளன.

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்று அச்சுறுத்திவரும் நிலையில், வடகொரியாவுக்கும், தென்கொரியாவுக்கும் இடையே உருவாகியுள்ள மோதல்நிலைமை சர்வதேச நாடுகளுக்கிடையில் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz