மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தென் கொரியாவுடனான அனைத்து தொடர்புகளும் துண்டிப்பு : வடகொரியா அறிவிப்பு!

- Advertisement -

தென் கொரியாவுடனான அனைத்து தொடர்புகளும் துண்டிக்கப்படுவதாக வட கொரியா உத்தியோகபூர்வமாக அறிவித்துள்ளது.

அண்மைக்காலமாக இரு தரப்பு உறவில் பதற்றம் ஏற்படத்தொடங்கி உள்ளது. இரு தரப்பினரிடையேயும் கருத்து மோதல்கள் அவ்வப்போது ஏற்பட்டிருந்தன.

- Advertisement -

இந்நிலையிலேயே இரு நாடுகளுக்குமிடையிலான உறவுகளும் துண்டிக்கப்படுவதாக வடகொரியா அறிவித்துள்ளதுடன், இரு நாடுகளின் தலைவர்கள் நேரடியாக தொடர்பு கொள்வதற்காக அமைக்கப்பட்டிருந்த ‘ஹாட்லைன்’ தொலைபேசி வசதியும் துண்டிக்கப்படுவதாக வடகொரியா அறிவித்திருக்கின்றது.

இதனையடுத்து தென்கொரிய அதிகாரிகளுடன் இரு நாடுகள் தொடர்பான எந்த பிரச்சினை குறித்தும் விவாதிப்பதற்குத் தயாராக இல்லை என்ற  முடிவுக்கு வந்திருப்பதாகவும் வடகொரியா தெரிவித்துள்ளது.

இந்நிலையில் குறித்த விடயம் தென் கொரிய நாட்டை எதிரியாக அறிவிப்பதற்காக வடகொரியா எடுக்கும் முதல் நடவடிக்கை இதுவென சர்வதேச ஊடகங்கள் குறிப்பிட்டுள்ளன.

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்று அச்சுறுத்திவரும் நிலையில், வடகொரியாவுக்கும், தென்கொரியாவுக்கும் இடையே உருவாகியுள்ள மோதல்நிலைமை சர்வதேச நாடுகளுக்கிடையில் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மேல்மாகாணத்தில் பாடசாலைகள் திறக்கப்படும் சாத்தியம்? : கல்வி அமைச்சின் முக்கிய அறிவிப்பு!

மேல்  மாகாணத்தில் கல்விப் பொதுத் தராதர சாதாரண தர பரீட்சைக்கு தோற்று மாணவர்களுக்காக 907 பாடசாலைகள் திறக்கப்படவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் 25 ஆம் திகதி குறித்த பாடசாலைகள் திறக்கப்படவுள்ளதாக கல்வியமைச்சு அறிவித்துள்ளது. தனிமைப்படுத்தப்ப்ட்டுள்ள பகுதிகள் தவிர்ந்த...

இராஜாங்க அமைச்சர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று!

இராஜாங்க அமைச்சர் தாரக பாலசூரிய சுயதனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் வௌியாகியுள்ளன. சர்வதேச உறவுகள் இராஜாங்க அமைச்சரான தாரக பாலசூரியவின் அலுவலக ஊழியர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டதையடுத்தே அவர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார். அத்துடன் கொரோனா  தொற்றுக்குள்ளான நபர்...

ஸ்பெயினில் பாரிய வெடிப்புச் சம்பவம் : இருவர் உயிரிழப்பு!

ஸ்பெயினின் மாட்றிட் நகரில் ஏற்பட்ட பாரிய வெடிப்புச் சம்பவத்தில் இருவர் உயிரிழந்துள்ளனர். எரிவாயு கசிவால் ஏற்பட்ட குறித்த வெடிப்புச் சம்பவத்தால் பல கட்டடங்கள் பலத்த சேதங்களுக்கு உள்ளானதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. குறித்த வெடிப்புச் சம்பவத்தினையடுத்து...

நெடுந்தீவில் விபத்திற்குள்ளான இந்திய மீனவர்கள் சடலமாக மீட்பு!

இலங்கை கடற்பரப்பிற்குள் அத்துமீறி மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட இந்திய மீனவப் படகு நெடுந்தீவு கடற்பரப்பில் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளாகியதில் உயிரிழந்த மீனவர்கள் இருவரின் சடலம் மீட்கப்பட்டுள்ளன. கடற்படையினரால் இன்று மாலை இந்த சடலங்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளதாக காங்கேசன்துறை பொலிஸார்...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு : ஒருவர் உயிரிழப்பு!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 389 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா இதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதனையடுத்து நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 55 ஆயிரத்து 187 ஆக காணப்படுகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது. இதேவேளை 53 வயதான...

Developed by: SEOGlitz