மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தற்போதைய பொருளாதார நிலைமையை அரசாங்கம் வெளிப்படுத்த வேண்டும் : ரணில்!

- Advertisement -

நாட்டின் தற்போதைய பொருளாதார நிலைமை தொடர்பில் எந்தவித ஒளிவு மறைவும் இன்றி நாட்டுக்கு தெரியப்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்க அரசாங்கத்திடம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிடுகின்ற ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் கண்டி மாவட்ட  வேட்பாளர்களுடன் சிறிகொத்தவில் இன்று இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

அத்துடன், மக்களுக்கு நிவாரணங்களைப் பெற்றுக் கொடுப்பது தொடர்பில் அரசாங்கத்துடன் கலந்துரையாட  தாம் தயார் எனவும் அவர் கூறியுள்ளார்.

கொவிட்  -19 தொற்றுக்கு மத்தியில் வேறு நாடுகளில் பொருட்களின் விலைகள் குறைவடைந்ததாகவும், எனினும் இலங்கையில் மாத்திரமே கேள்வி அதிகமுள்ள பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் ரணில் விக்ரமசிங்க சுட்டிக்காட்டினார்.

அத்துடன், இலங்கையின் பொருளதாரம்,  பாரிய அளவில் சரிவடைந்துள்ளதாகவும், நாட்டின் வருமானம் குறைவடைந்துள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், நாட்டின் பொளாதார நிலைமை குறித்து வினவுவதற்கு உரிமை உள்ளதாகவும், இதனால் ஒளிவு மறைவின்றி அரசாங்கம் உண்மை நிலைமையை வெளிப்படுத்த வேண்டும் எனவும் ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்க மேலும் கூறியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz