மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தற்போதைய பொருளாதார நிலைமையை அரசாங்கம் வெளிப்படுத்த வேண்டும் : ரணில்!

- Advertisement -

நாட்டின் தற்போதைய பொருளாதார நிலைமை தொடர்பில் எந்தவித ஒளிவு மறைவும் இன்றி நாட்டுக்கு தெரியப்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்க அரசாங்கத்திடம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிடுகின்ற ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் கண்டி மாவட்ட  வேட்பாளர்களுடன் சிறிகொத்தவில் இன்று இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

அத்துடன், மக்களுக்கு நிவாரணங்களைப் பெற்றுக் கொடுப்பது தொடர்பில் அரசாங்கத்துடன் கலந்துரையாட  தாம் தயார் எனவும் அவர் கூறியுள்ளார்.

கொவிட்  -19 தொற்றுக்கு மத்தியில் வேறு நாடுகளில் பொருட்களின் விலைகள் குறைவடைந்ததாகவும், எனினும் இலங்கையில் மாத்திரமே கேள்வி அதிகமுள்ள பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் ரணில் விக்ரமசிங்க சுட்டிக்காட்டினார்.

அத்துடன், இலங்கையின் பொருளதாரம்,  பாரிய அளவில் சரிவடைந்துள்ளதாகவும், நாட்டின் வருமானம் குறைவடைந்துள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், நாட்டின் பொளாதார நிலைமை குறித்து வினவுவதற்கு உரிமை உள்ளதாகவும், இதனால் ஒளிவு மறைவின்றி அரசாங்கம் உண்மை நிலைமையை வெளிப்படுத்த வேண்டும் எனவும் ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்க மேலும் கூறியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மேலும் 168 கோவிட் நோயாளிகள் அடையாளம் காணப்பட்டனர்

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 168 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.  

ஜனாதிபதி செயலகம் சற்றுமுன் விடுத்த அறிவித்தல்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றைக் கட்டுப்படுத்தும் வேலைத்திட்டத்திற்கு அமைவாக வீட்டில் இருந்து தொழில் புரியும் நடைமுறையை மீண்டும் நடைமுறைப்படுத்துமாறு அறிவுறுத்தல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது. மேல் மாகாணத்தின் கொழும்பு, கம்பஹா மற்றும் களுத்துறை மாவட்டங்களில் உள்ள அரச நிறுவனங்களுக்கே...

ஜெருசலேமில் பிறந்த அமெரிக்கர்ளுக்கு இஸ்ரேல் கடவுச்சீட்டு – மைக் பொம்பியோ அறிவிப்பு!

ஜெருசலேமில் பிறந்த அமெரிக்க மக்கள் இஸ்ரேலிய கடவுச் சீட்டைப் பெற்றுக் கொள்ள முடியும் என அமெரிக்க இராஜாங்க செயலாளர் மைக் பொம்பியோ அறிவித்துள்ளார். இதன்படி, குறித்த அமெரிக்க மக்கள் தமது கடவுச் சீட்டுகளில் பிறந்த...

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்திற்கு கழிவுகளை மீள அனுப்புவதற்கு இலங்கை நடவடிக்கை!

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்திற்கு மேலும் ஒரு தொகுதி கழிவுகளை மீள அனுப்புவதற்கு இலங்கை நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. இலங்கை சுங்கத் திணைக்களம் இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, கொழும்பு துறைமுகத்தில் உள்ள 20 கொள்கலன் கழிகளை இன்று ஐக்கிய...

நாட்டின் அனைத்து பகுதிகளிலும் எழுமாற்றான பி.சி.ஆர். பரிசோதனைகளை முன்னெடுக்க வேண்டும்!

நாட்டின் அனைத்து பகுதிகளையும் உள்ளடக்கியதாக எழுமாற்றான பி.சி.ஆர். பரிசோதனைகளை முன்னெடுக்க வேண்டியது அவசியமென ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், பல சந்தர்ப்பங்களில் கொரோனா தொற்றுப் பரவல் அதிகரித்ததற்கான காரணத்தை நன்கு புரிந்துகொள்ள வேண்டுமெனவும்,...

Developed by: SEOGlitz