மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்பதற்கு மேற்கிந்திய தீவு வீரர்கள் மறுப்பு?

- Advertisement -

இங்கிலாந்து மற்றும் மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கிடையிலான கிரிக்கட் டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்பதற்கு  மேற்கிந்திய தீவுகள்  அணியின்  கிரிக்கட் வீரர்கள்  மூவர் மறுப்பு தெரிவித்துள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

இங்கிலாந்தில் கொரோனா  வைரஸ் பரவல் குறைவடைந்து வரும் நிலையில் இந்த ஆண்டிற்கான  இங்கிலாந்து மற்றும் மேற்கிந்திய தீவுகள்  கிரிக்கட் அணிகளுக்கிடையிலான டெஸ்ட் தொடர்  எதிர்வரும் ஜூலை மாதம் ஆரம்பமாகவுள்ளன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் 3 மேற்கிந்திய தீவு கிரிக்கட் வீரர்கள் குறித்த டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்பதற்கு மறுப்பு தெரிவித்துள்ளனர்.

முன்னனி வீரர்களான  Dwayne Bravo, Shimron Hetmyer, மற்றும் keemo Paul இவ்வாறு மறுப்பு தெரிவித்துள்ளதாக மேற்கிந்திய தீவு கிரிக்கட் சபை தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை குறித்த கிரிக்கட் வீரர்களில் இந்த தீர்மானத்திற்கு தாம் மதிப்பளிப்பதாகவும்  விரர்களின் பாதுகாப்பினை  கருத்திற்கொண்டு செயற்படுவதாகவும் மேற்கிந்திய தீவு கிரிக்கட் சபை தெர்வித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் அதிகரிக்கும் அச்சநிலை – 873 பேருக்கு கொரோனா – உயிரிழப்பும் அதிகரிப்பு…!

நாட்டில் கொரொனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்தை கடந்துள்ளது. நேற்றையதினம் 873 பேர் கொரோனா தொற்றாளர்களாக அடையாளங் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளது, பேலிய கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன தொடர்புடைய 866 பேரும்,...

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் 16 பாடசாலைகளுக்கு தேசிய பாடசாலை அந்தஸ்து!

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் அமைந்துள்ள 16 தமிழ்ப் பாடசாலைகளை தேசிய பாடசாலைகளாக தரமுயர்த்த கல்வி அமைச்சு நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. இந்த விடயத்துக்கு அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளதாக, இராஜாங்க அமைச்சர் ஜீவன் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார். மறைந்த முன்னாள் அமைச்சர்...

இந்தியாவிலிருந்து தடுப்பூசி கொள்வனவு செய்வதற்கான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபரிடம்!

இந்தியாவில் இருந்து கொரோனா தடுப்பூசியைக் கொள்வனவு செய்வதற்கு தேவையான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபர் திணைக்களத்துக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் தெரிவித்துள்ளார். குறித்த கொள்வனவு நடவடிக்கையை முன்னெடுப்பதற்கான சட்ட ரீதியான அனுமதியைப்...

தொடர்ந்தும் அச்சுறுத்தும் கொரோனா – அதிகரிக்கும் தொற்றாளர்கள்..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 337 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தொற்றை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி குறிப்பிட்டுள்ளது. பேலியக்கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன் தொடர்புடைய 330 பேரும், கைதிகள் 7 பேரும் இவ்வாறு தொற்றுடன்...

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு எதிர்க்கட்சியினால் கோரிக்கை

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு அந்தநாட்டு எதிர்க்கட்சித் தலைவர் தத்துக் அன்வர் இப்ராஹிம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். நம்பிக்கை கூட்டணி மற்றும் ஆளும் கட்சியின் சில நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இணைந்து அவசரகாலச் சட்டத்தை நீக்குமாறு கடிதம்...

Developed by: SEOGlitz