மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

டிரம்ப்பினது அதிகாரத் தலைமை யாருக்கும் பிடிக்கவில்லை : முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர்!

- Advertisement -

கருப்பினத்தவர் கொலை செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து அமெரிக்காவில் முன்னெடுக்கப்பட்டு வரும் போராட்டங்களை டிரம்ப் கையாளும் விதங்கள் குறித்து தான் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளதாக அமெரிக்காவின் முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆபிரிக்க இனத்தைச் சேர்ந்த அமெரிக்கரான ஜோர்ஜ் ஃபிலாய்ட்டினது உயிரிழப்புத் தொடர்பாக அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளும் அவரது அறிக்கைகளும் கோபத்தையும் அதிர்ச்சியையும் தருவதாக அமைந்துள்ளதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும், ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப்பினது அதிகாரத் துஸ்பிரயோகம் மிகவும் கண்டிக்கத்தக்கது எனவும், முன்னாள் ஜனாதிபதி பராக் ஒபாமாவைப் போலவே அமெரிக்க விழுமியங்களை நிலைநிறுத்த முற்படும் எதிர்ப்பாளர்களை ஆதரித்து வருவதாக ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் குற்றம் சுமத்தியுள்ளார்.

அத்துடன் அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப்பினது அதிகாரத் தலைமை அனேகமானோருக்குப் பிடிக்கவில்லை எனவும் மேலும் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

அமெரிக்க துருப்புக்களை சிரியாவிலிருந்து வெளியேற்ற ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் முடிவு செய்ததை அடுத்து 2018 ஆம் ஆண்டில் மாட்டிஸ் பதவி விலகியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஜனாதிபதியுடனான பேச்சுவார்த்தை வெற்றி – சுதந்திரக் கட்சி

ஜனாதிபதியுடன் சுதந்திரக் கட்சியினால் இன்று முன்னெடுக்கப்பட்ட பேச்சுவார்த்தை வெற்றியளித்துள்ளதாக அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த போதே அவர் இதனை குறிப்பிட்டுள்ளார். CAPITAL NEWS · Mahintha

அரிசி விலைகள் அடுத்த வாரமளவில் குறைக்கப்படும் – மஹிந்தானந்த அளுத்கமகே

சம்பா மற்றும் கீரி சம்பா ஆகிய அரிசி வகைகளின் விலைகள் அடுத்த வாரமளவில் 50 முதல் 75 ரூபாவினால் குறைக்கப்படும் என அமைச்சர் மஹிந்தானந்த அளுத்கமகே தெரிவித்துள்ளார். இந்த நிலையில், அரிசியை அதிக விலைக்கு...

டெல்டா வைரஸ் நாடு முழுவதும் பரவுவதற்கு இடமளிக்க வேண்டாம் – சுகாதார தரப்பு வலியுறுத்தல்

டெல்டா வைரஸ் திரிபு நாடு முழுவதும் பரவுவதற்கு இடமளிக்க வேண்டாமென பிரதி சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் விசேட வைத்திய  நிபுணர் ஹேமந்த ஹேரத்  தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைகையில் அவர் இவ்வாறு...

டயகம சிறுமி உயிரிழந்த விவகாரம் – ரிஷாட் பதியுதீனும் சந்தேக நபராக பெயரிடப்படவுள்ளார்

டயகம சிறுமி ஹிஷாலினியின் உயிரிழப்பு தொடர்பான வழக்கில் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரிஷாட் பதியுதீனும் சந்தேக நபராக பெயரிடப்படவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கொழும்பு மேல் நீதிமன்றத்தில் இன்று முன்னெடுக்கப்பட்ட விசாரணைகளின் போது சட்ட மா அதிபர் இந்த...

2021 ஆம் ஆண்டுக்கான சாதாரண தர பரீட்சைகள் இடம்பெறும் திகதியில் மாற்றம்.

இந்த ஆண்டுக்கான கல்வி பொதுத் தராதர சாதாரண தரப் பரீட்சையினை நடாத்துவதற்கான திகதி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி 2021 ஆம் ஆண்டு கல்வி பொதுத் தராதர சாதாரண தரப் பரீட்சை எதிர்வரும் 2022 ஆம் ஆண்டு...

Developed by: SEOGlitz