மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

டிரம்ப்பினது அதிகாரத் தலைமை யாருக்கும் பிடிக்கவில்லை : முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர்!

- Advertisement -

கருப்பினத்தவர் கொலை செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து அமெரிக்காவில் முன்னெடுக்கப்பட்டு வரும் போராட்டங்களை டிரம்ப் கையாளும் விதங்கள் குறித்து தான் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளதாக அமெரிக்காவின் முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆபிரிக்க இனத்தைச் சேர்ந்த அமெரிக்கரான ஜோர்ஜ் ஃபிலாய்ட்டினது உயிரிழப்புத் தொடர்பாக அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளும் அவரது அறிக்கைகளும் கோபத்தையும் அதிர்ச்சியையும் தருவதாக அமைந்துள்ளதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும், ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப்பினது அதிகாரத் துஸ்பிரயோகம் மிகவும் கண்டிக்கத்தக்கது எனவும், முன்னாள் ஜனாதிபதி பராக் ஒபாமாவைப் போலவே அமெரிக்க விழுமியங்களை நிலைநிறுத்த முற்படும் எதிர்ப்பாளர்களை ஆதரித்து வருவதாக ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் குற்றம் சுமத்தியுள்ளார்.

அத்துடன் அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப்பினது அதிகாரத் தலைமை அனேகமானோருக்குப் பிடிக்கவில்லை எனவும் மேலும் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

அமெரிக்க துருப்புக்களை சிரியாவிலிருந்து வெளியேற்ற ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் முடிவு செய்ததை அடுத்து 2018 ஆம் ஆண்டில் மாட்டிஸ் பதவி விலகியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz