மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

டிரம்ப்பினது அதிகாரத் தலைமை யாருக்கும் பிடிக்கவில்லை : முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர்!

- Advertisement -

கருப்பினத்தவர் கொலை செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து அமெரிக்காவில் முன்னெடுக்கப்பட்டு வரும் போராட்டங்களை டிரம்ப் கையாளும் விதங்கள் குறித்து தான் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளதாக அமெரிக்காவின் முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆபிரிக்க இனத்தைச் சேர்ந்த அமெரிக்கரான ஜோர்ஜ் ஃபிலாய்ட்டினது உயிரிழப்புத் தொடர்பாக அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளும் அவரது அறிக்கைகளும் கோபத்தையும் அதிர்ச்சியையும் தருவதாக அமைந்துள்ளதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மேலும், ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப்பினது அதிகாரத் துஸ்பிரயோகம் மிகவும் கண்டிக்கத்தக்கது எனவும், முன்னாள் ஜனாதிபதி பராக் ஒபாமாவைப் போலவே அமெரிக்க விழுமியங்களை நிலைநிறுத்த முற்படும் எதிர்ப்பாளர்களை ஆதரித்து வருவதாக ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் குற்றம் சுமத்தியுள்ளார்.

அத்துடன் அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப்பினது அதிகாரத் தலைமை அனேகமானோருக்குப் பிடிக்கவில்லை எனவும் மேலும் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஜேம்ஸ் மட்டிஸ் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

அமெரிக்க துருப்புக்களை சிரியாவிலிருந்து வெளியேற்ற ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் முடிவு செய்ததை அடுத்து 2018 ஆம் ஆண்டில் மாட்டிஸ் பதவி விலகியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வெளிநாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 339 பேர் இன்று நாட்டுக்கு வருகை!

சர்வதேச ரீதியில் ஏற்பட்டுள்ள கொரோனா தாக்கம் காரணமாக பல்வேறு நாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 339 பேர் இன்று நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர். இவர்கள் அனைவரும் 3 விசேட விமானங்களின் ஊடாக நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளதாக, எமது விமான நிலைய...

தபால் சேவையை பொருளாதாரத்தின் பிரதான பங்காக மாற்றலாம்: ஜனாதிபதி வலியுறுத்தல்!

இலங்கை தபால் சேவையை தேசிய பொருளாதாரத்தின் பிரதான பங்காக மாற்ற முடியும் என ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, சர்வதேச தபால் சேவை தொடர்பில் கவனஞ் செலுத்தி, பரந்த அளவிலான சேவை வாய்ப்புகளை...

20 ஆவது திருத்தம் எதிர்காலத்தில் பாதிப்பாக அமையும்: விஜயபால குற்றச்சாட்டு!

20 ஆவது திருத்தம், அரசாங்கத்திங்கு எதிர்காலத்தில் பாதிப்பாக அமையும் என ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜயபால ஹெட்டியாராச்சி தெரிவிக்கின்றார். நேற்றைய தினம் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார் அத்துடன்,...

IPL தொடரின் 11 ஆவது போட்டியில் Sunrisers Hyderabad அணிக்கு வெற்றி!

13 ஆவது ஐ.பி.எல் தொடரின் 11 ஆவது போட்டியில் Sunrisers Hyderabad அணி, 15 ஓட்டங்களினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டி, ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தின் அபுதாபி சர்வதேச விளையாட்டரங்கில் நேற்று இரவு இடம்பெற்றிருந்தது. இதன்படி,...

குவைத்தில் புதிய மன்னர் நியமனம்: அமைச்சரவை தீர்மானம்!

குவைத்தின் 16ஆவது புதிய மன்னராக, முடிக்குரிய இளவரசர் Sheikh Nawaf al-Ahmed பெயரிடப்பட்டுள்ளார். குவைத்தின் மன்னராகப் பதவி வகித்த Sheikh Sabah al-Ahmed al-Sabah, தனது 91 ஆவது வயதில் நேற்றைய தினம் உயிரிழந்ததை...

Developed by: SEOGlitz