மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜேர்மனியில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள 236 பேர் நாட்டிற்கு அழைத்துவரப்படவுள்ளனர்!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று காரணமாக ஜேர்மனியில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள 236 வெளிநாட்டு கப்பல்களில் பணிபுரிவோர் இன்று நாட்டிற்கு அழைத்துவரப்படவுள்ளனர்

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான U L 1206 எனும் விமானம் மூலம் ஜெர்மனியின் ஹாம்பர்க் விமானநிலையத்தில் இருந்து இவர்கள் இன்று நாட்டிற்கு அழைத்துவரப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த கப்பல் ஊழியர்கள் மத்தல ராஜபக்ஷ சர்வதேச விமான நிலையத்திற்கு அழைத்துவரப்பட்டு பின்னர் PCR பரிசோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டு அவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்படும் மையங்களுக்கு அனுப்பப்படவுள்ளதாக கடற்படை ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மெக்ஸிகோ – கொரோனா தொற்று தொடர்பான முழு விபரம் உள்ளே!

Mexico வில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 10 ஆயிரத்து 8 பேர் அடையாளங்காணப்பட்டுள்ளதாக அந்த நாட்டு சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. இதன்கபடி,  Mexico வில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 11 இலட்சத்து 683...

தெதுருஓயா பகுதியில் பொலிஸ் கான்ஸ்டபிள் ஒருவர் கொலை!

தெதுருஓயா பகுதியில் இடம்பெற்ற மணல் கடத்தல் நடவடிக்கையை  சுற்றிவளைக்கச் சென்ற பொலிஸ் கான்ஸ்டபிள் ஒருவர் கொல்லப்பட்டுள்ளார். குறித்த, பொலிஸ்  கான்ஸ்டபிள் டிப்பர் ரக வாகனம் ஒன்றில் மோதி கொல்லப்பட்டதாக  பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் பிரதிப்...

நாளை விடுவிக்கப்படவுள்ள பகுதிகள் தொடர்பிலான முழு விபரம் உள்ளே!

கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா ஆகிய  மாவட்டங்களில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள சில பகுதிகள் நாளை முதல் விடுவிக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத் தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார். இதற்கமைய, கொழும்பு மாவட்டத்தின் மட்டக்குளி,  கரையோர பொலிஸ் பிரிவு மற்றும் புறக்கோட்டை...

தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள சில பகுதிகள் நாளை விடுவிப்பு! சற்றுமுன் வெளியான தகவல்!

கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா ஆகிய மாவட்டங்களில் தனிமப்படுத்தப்பட்டுள்ள சில பகுதிகள் விடுவிக்கப்படவுள்ளன. இதற்கமைய, கொழும்பு மாவட்டத்தின் மட்டக்குளி, வெரலபட மற்றும் புறக்கோட்டை ஆகிய பொலிஸ் பிரிவிற்குட்பட்ட பகுதிகளே இவ்வாறு விடுவிக்கப்பட உள்ளன.

வெளிநாடுகளில் நிர்கதிக்குள்ளாகி இருந்து 488 பேர் இன்று நாடு திரும்பினர்!

கொரோனா தொற்றுப் பரவல் காரணமாக நாடு திரும்ப முடியாத நிலையில் பல்வேறு நாடுகளில் நிர்கதிக்குள்ளாகி இருந்து மேலும் 488 இலங்கையர்கள் இன்று நாட்டை வந்தடைந்துள்ளனர். இதன்படி, ஐக்கிய அரபு ராஜ்ஜியத்தில் இருந்து 78 பேரும்,...

Developed by: SEOGlitz