மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜெயலலிதாவின் வேதா இல்லத்தை நினைவில்லமாக மாற்றுவதற்கு தடைக்கோரி வழக்குத் தாக்கல்..

- Advertisement -

மறைந்த இந்திய முதலமைச்சர் ஜெயலலிதாவின் வேதா இல்தைலத் நினைவில்லமாக மாற்றுவதற்கு தடைக்கோரி உயர் நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தொடரப்பட்டுள்ளது.

இந்த விடயம் தொடர்பில் சமூக ஆர்வலர் ட்ரபிக் ராமசாமி உயர் நீதிமன்றத்தில் மனு தாக்கல் செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

குறித்த மனுவில் மறைந்த முதலமைச்சர் ஜெயலலிதாவின் வீட்டை நினைவு இல்லமாக மாற்றுவது நீதிமன்ற அவமதிப்பு செயல் என அவர் குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.

அத்துடன், சட்டவிரோதமான சொத்து சேர்க்கப்பட்டதாக கூறப்பட்ட காலத்தில் போயஸ் இல்லத்தின் ஒரு பகுதி வாங்கப்பட்டதாகவும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை, மறைந்த இந்திய முதலமைச்சர் ஜெயலலிதாவின் வேதா இல்லத்தை நினைவு இல்லமாக மாற்ற வேண்டுமென தமிழக அரசு அவசர சட்டம் பிறப்பித்திருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கல்கிஸ்ஸையில் போதப்பொருள் வைத்திருந்து குற்றச்சாட்டில் இருவர் கைது!

கல்கிஸ்ஸை – கொத்தலாவலபுர பகுதியில் போதைப்பொருள் வைத்திருந்த குற்றச்சாட்டில் இருவர் கைதுசெய்யப்பட்டுள்ளனர். குறித்த சந்தேக நபர்களிடம் இருந்து ஆயிரம் போதைப்பொருள் வில்லைகள் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். அத்துடன், குறித்த சந்தேக நபர்கள் இருவரும் 26 வயதுடைய...

இலங்கை வாகன இறக்குமதியாளர்கள் சங்கம் விடுத்துள்ள விசேட கோரிக்கை..!

நாட்டில் வாகன இறக்குமதி தடைப்பட்டுள்ளதன் காரணமாக, நூற்றுக்கு 70 வீதமான வாகன விற்பனை நிலையங்கள் தற்போதைய நிலையில் மூடப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதனால் பெரும்பாலான விற்பனையாளர்கள் பெரும் பொருளாதார சிக்கலை எதிர்கொண்டுள்ளதாக இலங்கை வாகன இறக்குமதியாளர்கள்...

சைப்ரஸிலிருந்து அழைத்துவரப்பட்டவர்களுக்கு புதிய வகை கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளதா?

சைப்ரஸ் நாட்டில் இருந்து அழைத்துவரப்பட்ட பணியாளர்களுக்கு புதிய வகை கொரோனா வைரஸ் தொற்று ஏற்பட்டுள்ளதா என்பது குறித்து சந்தேகம் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. கடந்த வாரம்  சைப்ரஸ் நாட்டில் இருந்து 45 பணியாளர்கள் நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர். இந்த நிலையில்,...

வெளிநாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 644 பேர் இன்று நாட்டுக்கு வருகை!

நாட்டில் கடந்த 24 மணிநேரத்தில் 14 விமான சேவைகளின் ஊடாக ஆயிரத்து 122 பேர் பயண நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளனர். இதன்படி, கொரோனா தொற்று பரவலுக்கு மத்தியில் தென்கொரியாவில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 245 பேர் நாடு திரும்பியுள்ளனர். அத்துடன்,...

குப்பைகளை கொண்டு மின்சக்தி தயாரிக்கும் விசேட திட்டம்!

உள்ளுராட்சி மன்றங்களின் ஊடாக நாள்தோரும் சேகரிக்கபடும், குப்பைகளை கொண்டு மின்சக்தி தயாரிக்கும் திட்டம் ஒன்று நடைமுறைப்படுத்தப்படவுள்ளது. இதன்படி, எரியூட்டக்கூடிய குப்பைகளை பயன்படுத்தி இந்த திட்டத்தை முன்னெடுக்க தீர்மானிக்க்பட்டுள்ளதாக மேல்மாகாண கழிவு மேலான்மை அதிகாரசபை தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பு...

Developed by: SEOGlitz