மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா பாதிப்பு : கடன் அறவீட்டை தற்காலிகமாக நிறுத்தியது சீனா!

- Advertisement -

கொவிட் –  19 அச்சுறுத்தல் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள நாடுகளிடமிருந்து கடன் மீள அறவிடுவதை தற்காலிகமாக இடைநிறுத்துவதற்கு சீனா தீர்மானித்துள்ளது.

இதற்கமைய, சுமார் 77 நாடுகளுக்கு இவ்வாறு சலுகை வழங்கப்படவுள்ளதாக சீனாவின் வெளிவிவகார அமைச்சர் மா சொக்சு குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

எனினும், அவ்வாறு சலுகை வழங்கப்படவுள்ள நாடுகள் தொடர்பான தகவல்கள் பின்னர் அறிவிக்கப்படும் என அவர் கூறியுள்ளார்.

இந்த நிலையில், இலங்கைக்கு அவ்வாறான சலுகையை வழங்குவது குறித்து இருதரப்பும் தொடர்ந்தும் கலந்துரையாடல்களை மேற்கொண்டு வருவதாக கொழும்பிலுள்ள சீனத் தூதரகத்தின் அதிகாரியொருவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இரு நாட்டு ஜனாதிபதிகளுக்கும் இடையில் இடம்பெற்ற நீண்ட நேர தொலைபேசி உரையாடலின் போது, இந்த விடயம் குறித்து கலந்துரையாடப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறியுள்ளார்.

அத்துடன், அண்மையில் இடம்பெற்ற  G 20  மாநாட்டில், கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்ட நாடுகளுக்கு நிவாரணம் வழங்குவது தொடர்பில்  நீண்டநேரம் விவாதம் நடைபெற்றதாகவும், அதன்போது இலங்கை குறித்தும் கலந்துரையாடப்பட்டதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz