மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா பாதிப்பு : கடன் அறவீட்டை தற்காலிகமாக நிறுத்தியது சீனா!

- Advertisement -

கொவிட் –  19 அச்சுறுத்தல் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ள நாடுகளிடமிருந்து கடன் மீள அறவிடுவதை தற்காலிகமாக இடைநிறுத்துவதற்கு சீனா தீர்மானித்துள்ளது.

இதற்கமைய, சுமார் 77 நாடுகளுக்கு இவ்வாறு சலுகை வழங்கப்படவுள்ளதாக சீனாவின் வெளிவிவகார அமைச்சர் மா சொக்சு குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

எனினும், அவ்வாறு சலுகை வழங்கப்படவுள்ள நாடுகள் தொடர்பான தகவல்கள் பின்னர் அறிவிக்கப்படும் என அவர் கூறியுள்ளார்.

இந்த நிலையில், இலங்கைக்கு அவ்வாறான சலுகையை வழங்குவது குறித்து இருதரப்பும் தொடர்ந்தும் கலந்துரையாடல்களை மேற்கொண்டு வருவதாக கொழும்பிலுள்ள சீனத் தூதரகத்தின் அதிகாரியொருவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இரு நாட்டு ஜனாதிபதிகளுக்கும் இடையில் இடம்பெற்ற நீண்ட நேர தொலைபேசி உரையாடலின் போது, இந்த விடயம் குறித்து கலந்துரையாடப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறியுள்ளார்.

அத்துடன், அண்மையில் இடம்பெற்ற  G 20  மாநாட்டில், கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்ட நாடுகளுக்கு நிவாரணம் வழங்குவது தொடர்பில்  நீண்டநேரம் விவாதம் நடைபெற்றதாகவும், அதன்போது இலங்கை குறித்தும் கலந்துரையாடப்பட்டதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மேல்மாகாணத்தில் பாடசாலைகள் திறக்கப்படும் சாத்தியம்? : கல்வி அமைச்சின் முக்கிய அறிவிப்பு!

மேல்  மாகாணத்தில் கல்விப் பொதுத் தராதர சாதாரண தர பரீட்சைக்கு தோற்று மாணவர்களுக்காக 907 பாடசாலைகள் திறக்கப்படவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் 25 ஆம் திகதி குறித்த பாடசாலைகள் திறக்கப்படவுள்ளதாக கல்வியமைச்சு அறிவித்துள்ளது. தனிமைப்படுத்தப்ப்ட்டுள்ள பகுதிகள் தவிர்ந்த...

இராஜாங்க அமைச்சர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று!

இராஜாங்க அமைச்சர் தாரக பாலசூரிய சுயதனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் வௌியாகியுள்ளன. சர்வதேச உறவுகள் இராஜாங்க அமைச்சரான தாரக பாலசூரியவின் அலுவலக ஊழியர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டதையடுத்தே அவர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார். அத்துடன் கொரோனா  தொற்றுக்குள்ளான நபர்...

ஸ்பெயினில் பாரிய வெடிப்புச் சம்பவம் : இருவர் உயிரிழப்பு!

ஸ்பெயினின் மாட்றிட் நகரில் ஏற்பட்ட பாரிய வெடிப்புச் சம்பவத்தில் இருவர் உயிரிழந்துள்ளனர். எரிவாயு கசிவால் ஏற்பட்ட குறித்த வெடிப்புச் சம்பவத்தால் பல கட்டடங்கள் பலத்த சேதங்களுக்கு உள்ளானதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. குறித்த வெடிப்புச் சம்பவத்தினையடுத்து...

நெடுந்தீவில் விபத்திற்குள்ளான இந்திய மீனவர்கள் சடலமாக மீட்பு!

இலங்கை கடற்பரப்பிற்குள் அத்துமீறி மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட இந்திய மீனவப் படகு நெடுந்தீவு கடற்பரப்பில் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளாகியதில் உயிரிழந்த மீனவர்கள் இருவரின் சடலம் மீட்கப்பட்டுள்ளன. கடற்படையினரால் இன்று மாலை இந்த சடலங்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளதாக காங்கேசன்துறை பொலிஸார்...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு : ஒருவர் உயிரிழப்பு!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 389 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா இதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதனையடுத்து நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 55 ஆயிரத்து 187 ஆக காணப்படுகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது. இதேவேளை 53 வயதான...

Developed by: SEOGlitz