மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கூட்டமைப்பின் கபட நாடகங்களை தமிழ் மக்கள் புரிந்து கொண்டுள்ளனர் : கருணா!

- Advertisement -

தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் கபட நாடகங்களை தமிழ் மக்கள் புரிந்து கொண்டுள்ளதாக கருணா அம்மான் என அழைக்கப்படும்  விநாயகமூர்த்தி முரளிதரன் தெரிவித்துள்ளார்.

மட்டக்களப்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகசந்திப்பிலேயே அவர் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். இவ்விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் குறிப்பிடுகையில்,

- Advertisement -

“தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பினர் கடந்த காலத்தில் தமிழர்களுக்கு எதையுமே செய்யவில்லை என்பதை தற்போது தமிழர்கள் தெளிவாகப் புரிந்து கொண்டுள்ளனர்.

கூட்டமைப்பினர் விடுதலைப் போராட்டத்தை வைத்தே இவ்வளவு நாளும் பிழைப்பு நடத்தி வந்தனர்.தற்போது அதனையும் கேவலப்படுத்தும் செயற்பாடுகளை  அவர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

அண்மையில் சுமந்திரனது கருத்துக்கள் இதனைத் தெளிவாகத் தெரிவிக்கின்றது. ஆனால் கூட்டமைப்பு சுமந்திரன் தொடர்பாக எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கவில்லை. அவரை கட்சியில் இருந்து  நீக்குவதா இல்லையா என்று கூட இன்னும் முடிவெடுக்கவில்லை.

ஆனால் தமிழ் மக்கள் தற்போது அனைத்தையும் புரிந்து கொண்டுள்ளனர்.மக்கள் அவர்களது அனைத்து கபட நாடகங்களையும் உணர்ந்து கொண்டுள்ளனர்” என விநாயகமூர்த்தி முரளிதரன் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz