மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கூட்டமைப்பின் கபட நாடகங்களை தமிழ் மக்கள் புரிந்து கொண்டுள்ளனர் : கருணா!

- Advertisement -

தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் கபட நாடகங்களை தமிழ் மக்கள் புரிந்து கொண்டுள்ளதாக கருணா அம்மான் என அழைக்கப்படும்  விநாயகமூர்த்தி முரளிதரன் தெரிவித்துள்ளார்.

மட்டக்களப்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகசந்திப்பிலேயே அவர் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். இவ்விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் குறிப்பிடுகையில்,

- Advertisement -

“தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பினர் கடந்த காலத்தில் தமிழர்களுக்கு எதையுமே செய்யவில்லை என்பதை தற்போது தமிழர்கள் தெளிவாகப் புரிந்து கொண்டுள்ளனர்.

கூட்டமைப்பினர் விடுதலைப் போராட்டத்தை வைத்தே இவ்வளவு நாளும் பிழைப்பு நடத்தி வந்தனர்.தற்போது அதனையும் கேவலப்படுத்தும் செயற்பாடுகளை  அவர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

அண்மையில் சுமந்திரனது கருத்துக்கள் இதனைத் தெளிவாகத் தெரிவிக்கின்றது. ஆனால் கூட்டமைப்பு சுமந்திரன் தொடர்பாக எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கவில்லை. அவரை கட்சியில் இருந்து  நீக்குவதா இல்லையா என்று கூட இன்னும் முடிவெடுக்கவில்லை.

ஆனால் தமிழ் மக்கள் தற்போது அனைத்தையும் புரிந்து கொண்டுள்ளனர்.மக்கள் அவர்களது அனைத்து கபட நாடகங்களையும் உணர்ந்து கொண்டுள்ளனர்” என விநாயகமூர்த்தி முரளிதரன் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

முன்னணி நடிகர்களிடையில் நேரடி மோதல்..?

தமிழ் திரையுலகில் பிசியான நடிகர்களாக வலம் வரும் தனுஷ், சந்தானம் ஆகியோரின் படங்கள் ஒரே நாளில் வெளியாகவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. மாஸ்டர் படத்திற்கு திரையரங்குகளில் கிடைத்த வரவேற்பால், முன்னணி நடிகர்களின் படங்கள் வரிசையாக வெளியாக...

7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றியை தன்வசப்படுத்திய பங்களாதேஷ் அணி!

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிக்கு எதிரான கிரிக்கெட் தொடரின் இரண்டாவது ஒருநாள் சர்வதேச போட்டியில் பங்களாதேஷ் அணி 7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. முதலில் துப்பெடுத்தாடிய மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணி சகல விக்கெட்டுக்களையும் இழந்து 148...

Pfizer நிறுவனத்திற்கு எச்சரிக்கை விடுத்த இத்தாலி!

கொரோனா தடுப்பூசி விநியோகத்தை மட்டுப்படுத்தினால் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என இத்தாலி எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தினால் Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து 600 மில்லியன் கொரோனா தடுப்பூசிகளை வழங்குமாறு கோரப்பட்டுள்ளது. எனினும், Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை – இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான 2 ஆவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான  இரண்டாவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டியின் முதலாவது நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. போட்டியில்  நாண சுழற்சியில் வெற்றி  பெற்று முதல் இனிங்ஸில் துடுப்படுத்தாடி வரும் இலங்கை அணி இன்றைய...

நாட்டில் சடுதியாக அதிகரித்து கொரோனா தொற்று..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாள மேலும் 438 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்து 860...

Developed by: SEOGlitz