மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கிழக்கில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இந்தியப் பிரஜைகள் நாடு திரும்ப ஏற்பாடு!

- Advertisement -

கிழக்கில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 160 இந்தியப் பிரஜைகளை இன்று நாடு திரும்புவதற்காக கொழும்பு நோக்கி புறப்பட்டுள்ளனர்.

குறித்த 160 பேரும் 03 பஸ்களில் அம்பாறை மற்றும் மட்டக்களப்பு மாவட்டங்களில் இருந்து கொழும்பு நோக்கி புறப்பட்டுச் சென்றுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது,

- Advertisement -

துணி வர்த்தகத்திற்காக சுற்றுலா வீசாவில் வந்த இவர்கள் கிழக்கு மாகாணத்தின் அம்பாறை மற்றும் மட்டக்களப்பு மாவட்டத்தில் கொரோனா அசாதாரண நிலைமை காரணமாக கடந்த சில நாட்களாக நாட்டில் நிர்க்கத்திக்குள்ளாகயிருந்துள்ளனர்.

இந்த அரசாங்கத்தின் வந்தே பாரத் திட்டத்திற்கமைய இலங்கையை வந்தடைந்துள்ள சமுத்ரா சேது இந்திய கடற்படைக் கப்பலிலேயே இவர்கள் நாட்டிற்கு அழைத்து செல்லப்படவுள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz