மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கிளிநொச்சி மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத் தீர்வு : அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதி!

- Advertisement -

கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான் பிரதேச மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத்தீர்வு பெற்றுக் கொடுக்கப்படும் என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதியளித்துள்ளார்.

கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான் பகுதியில் காணி விடயம் தொடர்பில் ஏற்பட்ட சிக்கல் நிலை தொடர்பில் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் காணி மற்றும் காணி அபிவிருத்தி அமைச்சருடன் விசேட சந்திப்பு ஒன்று இடம்பெற்றுள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த சந்திப்பு நேற்று பிற்பகல் அமைச்சின் அலுவலகத்தில் இடம்பெற்றது.
குறித்த சந்திப்பின் ஊடாக யாழ்ப்பாணம் கிளிநொச்சி பகுதிகளில் உள்ள சர்ச்சைக்குரிய காணிகள் தொடர்பிலும் பேச்சுவார்த்தைகளும் இடம்பெற்றன.

குறித்த காணி தொடர்பான பிரச்சினைகள் அமைச்சருடன் கலந்துரையாடப்பட்டதுடன், அப்பகுதி மக்கள் எதிர்கொள்ளும் நீண்டகால பிரச்சினை தொடர்பில் அமைச்சர் எஸ் எம் சந்திரசேன மற்றும் அமைச்சின் செயலாளர் ஏ.ஏ.கே ரணவக்க ஆகியோரின் கவனத்திற்கு அங்கஜன் இராமநாதனால் எழுத்து மூலமாகவும் வழங்கப்பட்டது.

இதன்போது யாழ்ப்பாணம் சுண்டிக்குளம் நாகர்கோவில் மற்றும் கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான், ஜெயபுரம் மக்களின் காணி விடயம் தொடர்பில் கலந்துரையாடப்பட்டன.

குறித்த சந்திப்புத் தொடர்பாக அங்கஜன் இராமநாதன் கருத்துத் தெரிவித்தபோது,
மக்களின் நீண்டகால பிரச்சினைகளிற்கு தீர்வு பெற்றுக்கொள்ள முடியாத நிலையில் குறித்த விடயங்கள் தொடர்பில் மக்கள் எனது கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தனர்.

இந்த நிலையில் மக்களின் நீண்டகால பிரச்சினைகளிற்கு நிரந்தர தீர்வை பெற்றுக்கொடுக்கும் வகையில் அமைச்சருடன் விசேட சந்திப்பொன்றை ஏற்பாடு செய்திருந்தேன். குறித்த சந்திப்பில் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் தொடர்பில் அமைச்சரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றிருந்தேன்.

விரைவில் குறித்த பிரச்சினைகளிற்கு தீர்வு எட்டப்பட்டு மக்கள் தமது சொந்த இடங்களில் சுதந்திரமாக வாழ்வதற்கும், தொழில் விடயங்களை தடையின்றி மேற்கொண்டு வாழ்வாதாரத்தில் முன்னேறும் வகையிலும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என அமைச்சர் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், குறித்த விடயம் தொடர்பில் மீண்டும் ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்று மக்களிற்கு நிரந்தரமான தீர்வை பெற்றுக்கொடுப்பேன் எனவும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் தெரிவித்துள்ளார்.

கிளிநொச்சி மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத் தீர்வு : அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதி! 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆர்மீனியா – அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடைல் மோதல் – 31 பேர் உயிரிழப்பு!

Nagorno-Karabakh பிராந்தியத்தில் ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடையில் தொடர்ந்தும் கடுமையான மோதல் இடம்பெறுவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில், இரண்டு  தரப்புகளில் இருந்தும் 31 பேர் இதுவரை உயிரிழந்துள்ள நிலையில், பொது மக்கள் 26 பேர்...

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயரின் நியமனம்: பேராயர் ஜஸ்ட்டின்!

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயராக வணக்கத்திற்குரிய துஷந்த ரொட்ரிகோவை நியமிப்பதாக Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி தெரிவித்துள்ளார். Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மறைமாவட்ட சபையின் கோரிக்கைக்கமைய, யாப்பின்...

தேசிய கொடி – பௌத்த கொடிகள் இறக்குமதியை உடனடியாக நிறுத்துமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை!

அடுத்த வருடம் முதல் பாடசாலை சீருடை மற்றும் பாதுகாப்பு படை அதிகாரிகளுக்கான சீருடை ஆகியவற்றைத் தயாரிக்கும் நடவடிக்கையில் பெருமளவான வீதத்தை உள்ளூர் உற்பத்தியாளர்களுக்கு வழங்குவது தொடர்பில் ஜனாதிபதி கவனம் செலுத்தியுள்ளார். இதற்கமைய, பெரிய மற்றும்...

பெருமளவிலான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றல்!

எல்பிட்டிய பிரதேசத்தில் 5 ஆயிரம் கிலோவுக்கும் அதிகமான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. ரத்கம பொலிஸ் விசேட அதிரடிப் படையினருக்கு கிடைத்த தகவல்களுக்கு அமைய இந்த கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. காலி - எல்பிட்டிய இணிகொடவல பிரதேசத்தில்...

தற்போதைய அரசாங்கம் குறித்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நிரோஷன் கருத்து!

மக்களை கேலிக்கு உட்படுத்தும் அரசாங்கமொன்றே தற்போது உருவாகியுள்ளதாக புத்தளம் மாவட்ட  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நிரோஷன் பெரேரா தெரிவிக்கின்றார். எதிர்க் கட்சித் தலைவர் அலுவலகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார். CAPITAL...

Developed by: SEOGlitz