மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கிளிநொச்சி மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத் தீர்வு : அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதி!

- Advertisement -

கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான் பிரதேச மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத்தீர்வு பெற்றுக் கொடுக்கப்படும் என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதியளித்துள்ளார்.

கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான் பகுதியில் காணி விடயம் தொடர்பில் ஏற்பட்ட சிக்கல் நிலை தொடர்பில் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் காணி மற்றும் காணி அபிவிருத்தி அமைச்சருடன் விசேட சந்திப்பு ஒன்று இடம்பெற்றுள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த சந்திப்பு நேற்று பிற்பகல் அமைச்சின் அலுவலகத்தில் இடம்பெற்றது.
குறித்த சந்திப்பின் ஊடாக யாழ்ப்பாணம் கிளிநொச்சி பகுதிகளில் உள்ள சர்ச்சைக்குரிய காணிகள் தொடர்பிலும் பேச்சுவார்த்தைகளும் இடம்பெற்றன.

குறித்த காணி தொடர்பான பிரச்சினைகள் அமைச்சருடன் கலந்துரையாடப்பட்டதுடன், அப்பகுதி மக்கள் எதிர்கொள்ளும் நீண்டகால பிரச்சினை தொடர்பில் அமைச்சர் எஸ் எம் சந்திரசேன மற்றும் அமைச்சின் செயலாளர் ஏ.ஏ.கே ரணவக்க ஆகியோரின் கவனத்திற்கு அங்கஜன் இராமநாதனால் எழுத்து மூலமாகவும் வழங்கப்பட்டது.

இதன்போது யாழ்ப்பாணம் சுண்டிக்குளம் நாகர்கோவில் மற்றும் கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான், ஜெயபுரம் மக்களின் காணி விடயம் தொடர்பில் கலந்துரையாடப்பட்டன.

குறித்த சந்திப்புத் தொடர்பாக அங்கஜன் இராமநாதன் கருத்துத் தெரிவித்தபோது,
மக்களின் நீண்டகால பிரச்சினைகளிற்கு தீர்வு பெற்றுக்கொள்ள முடியாத நிலையில் குறித்த விடயங்கள் தொடர்பில் மக்கள் எனது கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தனர்.

இந்த நிலையில் மக்களின் நீண்டகால பிரச்சினைகளிற்கு நிரந்தர தீர்வை பெற்றுக்கொடுக்கும் வகையில் அமைச்சருடன் விசேட சந்திப்பொன்றை ஏற்பாடு செய்திருந்தேன். குறித்த சந்திப்பில் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் தொடர்பில் அமைச்சரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றிருந்தேன்.

விரைவில் குறித்த பிரச்சினைகளிற்கு தீர்வு எட்டப்பட்டு மக்கள் தமது சொந்த இடங்களில் சுதந்திரமாக வாழ்வதற்கும், தொழில் விடயங்களை தடையின்றி மேற்கொண்டு வாழ்வாதாரத்தில் முன்னேறும் வகையிலும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என அமைச்சர் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், குறித்த விடயம் தொடர்பில் மீண்டும் ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்று மக்களிற்கு நிரந்தரமான தீர்வை பெற்றுக்கொடுப்பேன் எனவும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் தெரிவித்துள்ளார்.

கிளிநொச்சி மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத் தீர்வு : அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதி! 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz