மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கிளிநொச்சி மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத் தீர்வு : அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதி!

- Advertisement -

கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான் பிரதேச மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத்தீர்வு பெற்றுக் கொடுக்கப்படும் என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதியளித்துள்ளார்.

கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான் பகுதியில் காணி விடயம் தொடர்பில் ஏற்பட்ட சிக்கல் நிலை தொடர்பில் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் காணி மற்றும் காணி அபிவிருத்தி அமைச்சருடன் விசேட சந்திப்பு ஒன்று இடம்பெற்றுள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த சந்திப்பு நேற்று பிற்பகல் அமைச்சின் அலுவலகத்தில் இடம்பெற்றது.
குறித்த சந்திப்பின் ஊடாக யாழ்ப்பாணம் கிளிநொச்சி பகுதிகளில் உள்ள சர்ச்சைக்குரிய காணிகள் தொடர்பிலும் பேச்சுவார்த்தைகளும் இடம்பெற்றன.

குறித்த காணி தொடர்பான பிரச்சினைகள் அமைச்சருடன் கலந்துரையாடப்பட்டதுடன், அப்பகுதி மக்கள் எதிர்கொள்ளும் நீண்டகால பிரச்சினை தொடர்பில் அமைச்சர் எஸ் எம் சந்திரசேன மற்றும் அமைச்சின் செயலாளர் ஏ.ஏ.கே ரணவக்க ஆகியோரின் கவனத்திற்கு அங்கஜன் இராமநாதனால் எழுத்து மூலமாகவும் வழங்கப்பட்டது.

இதன்போது யாழ்ப்பாணம் சுண்டிக்குளம் நாகர்கோவில் மற்றும் கிளிநொச்சி ஆனைவிழுந்தான், ஜெயபுரம் மக்களின் காணி விடயம் தொடர்பில் கலந்துரையாடப்பட்டன.

குறித்த சந்திப்புத் தொடர்பாக அங்கஜன் இராமநாதன் கருத்துத் தெரிவித்தபோது,
மக்களின் நீண்டகால பிரச்சினைகளிற்கு தீர்வு பெற்றுக்கொள்ள முடியாத நிலையில் குறித்த விடயங்கள் தொடர்பில் மக்கள் எனது கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தனர்.

இந்த நிலையில் மக்களின் நீண்டகால பிரச்சினைகளிற்கு நிரந்தர தீர்வை பெற்றுக்கொடுக்கும் வகையில் அமைச்சருடன் விசேட சந்திப்பொன்றை ஏற்பாடு செய்திருந்தேன். குறித்த சந்திப்பில் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் தொடர்பில் அமைச்சரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றிருந்தேன்.

விரைவில் குறித்த பிரச்சினைகளிற்கு தீர்வு எட்டப்பட்டு மக்கள் தமது சொந்த இடங்களில் சுதந்திரமாக வாழ்வதற்கும், தொழில் விடயங்களை தடையின்றி மேற்கொண்டு வாழ்வாதாரத்தில் முன்னேறும் வகையிலும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என அமைச்சர் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், குறித்த விடயம் தொடர்பில் மீண்டும் ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்று மக்களிற்கு நிரந்தரமான தீர்வை பெற்றுக்கொடுப்பேன் எனவும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் இராமநாதன் தெரிவித்துள்ளார்.

கிளிநொச்சி மக்களின் காணிப்பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத் தீர்வு : அங்கஜன் இராமநாதன் உறுதி! 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

மீண்டும் பிரம்மாண்ட முறையில் பிக் பாஸ்.

உலகளாவிய ரீதியில் பிரம்மாண்ட நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றாக பிக் பாஸ் தொலைக்காட்சி ரசிகர்களினால் கொண்டாடப்பட்டுவருகின்றது. உலகநாயகன் நடிகர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் இந்த நிகழ்ச்சியின் 4 ஆவது சீசன் சிறந்த முறையில் நடைபெற்று முடிந்துள்ளது. இந்த நிலையில்...

தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 15 பேர் கைது

தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 15 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இன்று காலை 5 மணியுடன் நிறைவடைந்த 24 மணித்தியால காலப்பகுதியில் குறித்த கைது நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர்...

மேல் மாகாணத்தில் 800 நிறுவனங்களுக்கு எதிராக வழக்கு தாக்கல்

மேல் மாகாணத்தில் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 86 நிறுவனங்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளன. மேல் மாகாணத்தில் அரச மற்றும் தனியார் துறையினை உள்ளடக்கியவகையில் 878 நிறுவனங்களில் நேற்று மேற்கொள்ளப்பட்ட விசேட சோதனை நடவடிக்கையில்...

Developed by: SEOGlitz