மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கல்கிஸ்ஸை கடற்கரையில் கொட்டப்பட்ட கழிவுகள் தொடர்பாக விசாரணைக்கு உத்தரவு! !

- Advertisement -

கல்கிஸ்ஸை கடற்கரையில் குப்பைகள் கொட்டப்பட்டமை தொடர்பில் விசாரணைகளை முன்னெடுக்கமாறு பதில் பொலிஸ் மா அதிபர் சீ. டீ விக்ரமரட்ன சுற்றுச்சூழல் மற்றும் சமூக பொலிஸ் பிரிவுக்கு பொறுப்பான பிரதிபொலிஸ் மா அதிபரிடம் அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

கல்கிஸ்ஸை கடற்கரையில் குப்பைகள் கொட்டப்பட்டமை தொடர்பில் கடற்படையினர் உட்பட பல்வேறு தரப்பினரின் ஒத்துழைப்புடன் விசாரணைகளை முன்னெடுக்குமாறு சுற்றுச்சூழல் மற்றும் சமூக பொலிஸ் பிரிவுக்கு பொறுப்பான பிரதிபொலிஸ் மா அதிபர் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

கல்கிஸை கடற்கரையில் ஏதேனும் நிறுவனத்தால் கழிவுகள் கொட்டப்பட்டிருக்கக்கூடும் என சந்தேகிப்பதாக கரையோர பாதுகாப்பு மற்றும் முகாமைத்துவ திணைக்களம் குறிப்பிட்டுள்ளது.

கல்கிசை கடற்கரையில் சுமார் 200 சதுர அடி பரப்பளவில் பொலித்தீன் மற்றும் பிளாஸ்டிக் கழிவுகள் தேங்கியுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

நிறுவனம் ஒன்றால் சேகரிக்கப்பட்ட கழிவுகள் இவ்வாறு கொட்டப்பட்டுள்ளதாக சந்தேகம் எழுவதாக கரையோர பாதுகாப்பு மற்றும் முகாமைத்துவ திணைக்களம் குறிப்பிட்டுள்ளது.

இதேவேளை இந்த விடயம் தொடர்பில் கடற்படை , கடலோர பாதுகாப்புத் துறை உட்பட கடல் மற்றும் கடல் அறிவியல் பல்கலைக்கழகம் என்பன விசாரணைகளை முன்னெடுத்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz