மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கறுப்பினத்தவர் கொலை : சந்தேக நபர் நீதிமன்றில் முன்னிலை!

- Advertisement -

ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தில் குற்றவாளியாக அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ள பொலிஸ் அதிகாரி எதிர்வரும் திங்கட் கிழமை நீதிமன்றத்தில் முன்னிலைப்படுத்தப்பட உள்ளார்.

குறித்த பொலிஸ் அதிகாரி George Floyd இன் கழுத்தில் முழங்காலினால் அழுத்தியதில் ஏற்பட்ட மூச்சுத்திணறலினாலேயே அவர் உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

இதேவேளை, George Floyd கொலைக்கு உதவியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஏனைய மூன்று பொலிஸ் அதிகாரிகளும் நேற்றைய தினம் நீதிமன்றத்தில் முன்னிலையாகி இருந்தனர்.

இவ்வாறு முன்னிலைப்படுத்தப்பட்ட  மூவரையும் 1 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர் ரொக்கப் பிணையில் செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கமைய, குறித்த மூவரும் அவர்களிடம் உள்ள துப்பாக்கிகளை ஒப்படைத்து நீதிமன்ற நிபந்தனைகளை பூர்த்தி செய்யும் பட்சத்தில் குறித்த பிணைத்தொகை  7 இலட்சத்து 50 ஆயிரம் அமெரிக்க டொலராக குறைக்கப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆசிரியர்களின் பெயர் விபரங்கள் பொலிஸாரினால் சேகரிப்பு!

வடக்கு - கிழக்கின் சில பகுதிகளில் நேற்றையதினம் ஹர்த்தால் இடம்பெற்ற நிலையில் வவுனியாவில் பாடசாலைக்கு சமூகமளிக்காத ஆசிரியர்களின் பெயர் விபரங்கள் பொலிஸாரினால் பெறப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, பொலிசார் பாடசாலை அதிபர்களை தொடர்பு கொண்டு, பாடசாலைக்கு சமூகமளித்த...

ஆர்மீனியா – அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடைல் மோதல் – 31 பேர் உயிரிழப்பு!

Nagorno-Karabakh பிராந்தியத்தில் ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடையில் தொடர்ந்தும் கடுமையான மோதல் இடம்பெறுவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில், இரண்டு  தரப்புகளில் இருந்தும் 31 பேர் இதுவரை உயிரிழந்துள்ள நிலையில், பொது மக்கள் 26 பேர்...

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயரின் நியமனம்: பேராயர் ஜஸ்ட்டின்!

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயராக வணக்கத்திற்குரிய துஷந்த ரொட்ரிகோவை நியமிப்பதாக Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி தெரிவித்துள்ளார். Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மறைமாவட்ட சபையின் கோரிக்கைக்கமைய, யாப்பின்...

தேசிய கொடி – பௌத்த கொடிகள் இறக்குமதியை உடனடியாக நிறுத்துமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை!

அடுத்த வருடம் முதல் பாடசாலை சீருடை மற்றும் பாதுகாப்பு படை அதிகாரிகளுக்கான சீருடை ஆகியவற்றைத் தயாரிக்கும் நடவடிக்கையில் பெருமளவான வீதத்தை உள்ளூர் உற்பத்தியாளர்களுக்கு வழங்குவது தொடர்பில் ஜனாதிபதி கவனம் செலுத்தியுள்ளார். இதற்கமைய, பெரிய மற்றும்...

Developed by: SEOGlitz