மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கறுப்பினத்தவர் கொலை : சந்தேக நபர் நீதிமன்றில் முன்னிலை!

- Advertisement -

ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தில் குற்றவாளியாக அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ள பொலிஸ் அதிகாரி எதிர்வரும் திங்கட் கிழமை நீதிமன்றத்தில் முன்னிலைப்படுத்தப்பட உள்ளார்.

குறித்த பொலிஸ் அதிகாரி George Floyd இன் கழுத்தில் முழங்காலினால் அழுத்தியதில் ஏற்பட்ட மூச்சுத்திணறலினாலேயே அவர் உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

இதேவேளை, George Floyd கொலைக்கு உதவியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஏனைய மூன்று பொலிஸ் அதிகாரிகளும் நேற்றைய தினம் நீதிமன்றத்தில் முன்னிலையாகி இருந்தனர்.

இவ்வாறு முன்னிலைப்படுத்தப்பட்ட  மூவரையும் 1 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர் ரொக்கப் பிணையில் செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கமைய, குறித்த மூவரும் அவர்களிடம் உள்ள துப்பாக்கிகளை ஒப்படைத்து நீதிமன்ற நிபந்தனைகளை பூர்த்தி செய்யும் பட்சத்தில் குறித்த பிணைத்தொகை  7 இலட்சத்து 50 ஆயிரம் அமெரிக்க டொலராக குறைக்கப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz