மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கறுப்பினத்தவர் கொலை : சந்தேக நபர் நீதிமன்றில் முன்னிலை!

- Advertisement -

ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தில் குற்றவாளியாக அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ள பொலிஸ் அதிகாரி எதிர்வரும் திங்கட் கிழமை நீதிமன்றத்தில் முன்னிலைப்படுத்தப்பட உள்ளார்.

குறித்த பொலிஸ் அதிகாரி George Floyd இன் கழுத்தில் முழங்காலினால் அழுத்தியதில் ஏற்பட்ட மூச்சுத்திணறலினாலேயே அவர் உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

இதேவேளை, George Floyd கொலைக்கு உதவியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஏனைய மூன்று பொலிஸ் அதிகாரிகளும் நேற்றைய தினம் நீதிமன்றத்தில் முன்னிலையாகி இருந்தனர்.

இவ்வாறு முன்னிலைப்படுத்தப்பட்ட  மூவரையும் 1 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர் ரொக்கப் பிணையில் செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கமைய, குறித்த மூவரும் அவர்களிடம் உள்ள துப்பாக்கிகளை ஒப்படைத்து நீதிமன்ற நிபந்தனைகளை பூர்த்தி செய்யும் பட்சத்தில் குறித்த பிணைத்தொகை  7 இலட்சத்து 50 ஆயிரம் அமெரிக்க டொலராக குறைக்கப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

மீண்டும் பிரம்மாண்ட முறையில் பிக் பாஸ்.

உலகளாவிய ரீதியில் பிரம்மாண்ட நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றாக பிக் பாஸ் தொலைக்காட்சி ரசிகர்களினால் கொண்டாடப்பட்டுவருகின்றது. உலகநாயகன் நடிகர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் இந்த நிகழ்ச்சியின் 4 ஆவது சீசன் சிறந்த முறையில் நடைபெற்று முடிந்துள்ளது. இந்த நிலையில்...

தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 15 பேர் கைது

தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 15 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இன்று காலை 5 மணியுடன் நிறைவடைந்த 24 மணித்தியால காலப்பகுதியில் குறித்த கைது நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர்...

மேல் மாகாணத்தில் 800 நிறுவனங்களுக்கு எதிராக வழக்கு தாக்கல்

மேல் மாகாணத்தில் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 86 நிறுவனங்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளன. மேல் மாகாணத்தில் அரச மற்றும் தனியார் துறையினை உள்ளடக்கியவகையில் 878 நிறுவனங்களில் நேற்று மேற்கொள்ளப்பட்ட விசேட சோதனை நடவடிக்கையில்...

Developed by: SEOGlitz