மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐ.பி.எல். போட்டிகள் வெளிநாடுகளில் நடத்தப்படலாம்!

- Advertisement -

ஐ.பி.எல். இருபதுக்கு 20 தொடரை வெளிநாட்டில் நடத்துவதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக  தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுப் பரவல் காரணமாக  ஐ.பி.எல். போட்டிகளை ஆரம்பிப்பதற்கான திகதி இதுவரை தீர்மானிக்கப்படவில்லை.

- Advertisement -

இந்தநிலையில் ஐ.பி.எல். போட்டியை வெளிநாட்டில் நடத்த  திட்டமிட்டுள்ளதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை வட்டாரங்கள் தெரிவிப்பதாக அந்நாட்டு ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதற்கான நடவடிக்கைகள் அனைத்தும் நிறைவடைந்துள்ளதாக கூறப்படுகின்றது.

அத்துடன், வெளிநாட்டில் ஐ.பி.எல். போட்டிகள் நடத்தப்படுவது புதிய விடயமல்ல எனவும், முன்னதாக 2009 ஆம் ஆண்டு தென் ஆப்பிரிக்காவிலும், 2014 ஆம் ஆண்டில் சில போட்டிகள் ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்திலும் நடத்தப்பட்டதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

எனினும், முடிந்தவரை இந்தியாவிலேயே ஐ.பி.எல். போட்டிகளை நடத்துவதற்கு முன்னுரிமை தரப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, ஐ.பி.எல் போட்டியை இலங்கையில் நடத்துவதற்கு இலங்கை கிரிக்கெட் சபையும், ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தில் நடத்துவதற்கு ஐக்கிய  அரபு இராச்சிய கிரிக்கெட் சபையும் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz