மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐ.பி.எல். போட்டிகள் வெளிநாடுகளில் நடத்தப்படலாம்!

- Advertisement -

ஐ.பி.எல். இருபதுக்கு 20 தொடரை வெளிநாட்டில் நடத்துவதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக  தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுப் பரவல் காரணமாக  ஐ.பி.எல். போட்டிகளை ஆரம்பிப்பதற்கான திகதி இதுவரை தீர்மானிக்கப்படவில்லை.

- Advertisement -

இந்தநிலையில் ஐ.பி.எல். போட்டியை வெளிநாட்டில் நடத்த  திட்டமிட்டுள்ளதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை வட்டாரங்கள் தெரிவிப்பதாக அந்நாட்டு ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதற்கான நடவடிக்கைகள் அனைத்தும் நிறைவடைந்துள்ளதாக கூறப்படுகின்றது.

அத்துடன், வெளிநாட்டில் ஐ.பி.எல். போட்டிகள் நடத்தப்படுவது புதிய விடயமல்ல எனவும், முன்னதாக 2009 ஆம் ஆண்டு தென் ஆப்பிரிக்காவிலும், 2014 ஆம் ஆண்டில் சில போட்டிகள் ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்திலும் நடத்தப்பட்டதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

எனினும், முடிந்தவரை இந்தியாவிலேயே ஐ.பி.எல். போட்டிகளை நடத்துவதற்கு முன்னுரிமை தரப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, ஐ.பி.எல் போட்டியை இலங்கையில் நடத்துவதற்கு இலங்கை கிரிக்கெட் சபையும், ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தில் நடத்துவதற்கு ஐக்கிய  அரபு இராச்சிய கிரிக்கெட் சபையும் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 318 பேர் அடையாளம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 318 பேர் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவ தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 23 ஆயிரத்து 980 ஆக அதிகரித்துள்ளமை...

மஹர சிறைச்சாலை தொடர்பில் விசாரணைகளை முன்னெடுக்க ஒரு குழு நியமனம்!

மஹர சிறைச்சாலையில் ஏற்பட்ட அமைதியின்மை தொடர்பில் விசாரணைகளை முன்னெடுப்பதற்கு ஐவரடங்கிய குழுவொன்று நியமிக்கப்பட்டுள்ளது. நீதி அமைச்சின் செயலாளர் எம். எம். பி. கே மாயாதுன்னே இன்று பிற்பகல் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்துடன்,...

காணொளி காட்சி மூலம் அமைச்சரவை சந்திப்பு – வரலாற்று நிகழ்வு என ஜனாதிபதி தெரிவிப்பு!

நாட்டின் வரலாற்றில் முதல் தடவையாக அமைச்சரவை சந்திப்பு காணொளி காட்சி மூலமாக முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு விடுத்துள்ள ஊடக அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, நேற்றைய தினம் அமைச்சரவை சந்திப்பு காணொளி காட்சி மூலமாக...

தம்புள்ளை அணியை திணரடித்த Jaffna Stallions – தொடர் வெற்றி!

முதலாவது லங்கா பிரீமியர் லீக் தொடரின் 5ஆவது போட்டியில் Jaffna Stallions அணி 66 ஓட்டங்களால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில், Jaffna Stallions மற்றும் Dambulla Viiking ஆகிய அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்தியிருந்தன. போட்டியில்...

Tigray பிராந்தியத்தின் மீது தாக்குதலை முன்னெடுத்துள்ள இராணுவப் படையினரை மீளப்பெறுமாறு கோரிக்கை!

எத்தியோப்பியாவின் Tigray பிராந்தியத்தின் மீது தாக்குதலை முன்னெடுத்துள்ள இராணுவப் படையினரை மீளப்பெறுமாறு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. Tigray பிராந்தியத்தை தமது கட்டுப்பாட்டில் கொண்டுள்ள TPLF கிளர்ச்சியாளர்களின் தலைவர் Debretsion Gebremichael இந்த கோரிக்கையை முன்வைத்துள்ளார். அத்துடன், Tigray...

Developed by: SEOGlitz