மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐ.பி.எல். போட்டிகள் வெளிநாடுகளில் நடத்தப்படலாம்!

- Advertisement -

ஐ.பி.எல். இருபதுக்கு 20 தொடரை வெளிநாட்டில் நடத்துவதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக  தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுப் பரவல் காரணமாக  ஐ.பி.எல். போட்டிகளை ஆரம்பிப்பதற்கான திகதி இதுவரை தீர்மானிக்கப்படவில்லை.

- Advertisement -

இந்தநிலையில் ஐ.பி.எல். போட்டியை வெளிநாட்டில் நடத்த  திட்டமிட்டுள்ளதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை வட்டாரங்கள் தெரிவிப்பதாக அந்நாட்டு ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதற்கான நடவடிக்கைகள் அனைத்தும் நிறைவடைந்துள்ளதாக கூறப்படுகின்றது.

அத்துடன், வெளிநாட்டில் ஐ.பி.எல். போட்டிகள் நடத்தப்படுவது புதிய விடயமல்ல எனவும், முன்னதாக 2009 ஆம் ஆண்டு தென் ஆப்பிரிக்காவிலும், 2014 ஆம் ஆண்டில் சில போட்டிகள் ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்திலும் நடத்தப்பட்டதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

எனினும், முடிந்தவரை இந்தியாவிலேயே ஐ.பி.எல். போட்டிகளை நடத்துவதற்கு முன்னுரிமை தரப்படும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, ஐ.பி.எல் போட்டியை இலங்கையில் நடத்துவதற்கு இலங்கை கிரிக்கெட் சபையும், ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தில் நடத்துவதற்கு ஐக்கிய  அரபு இராச்சிய கிரிக்கெட் சபையும் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாதவிடாய் சுகாதாரம் மற்றும் தூய்மை தொடர்பான பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு – 1வது நாடளாவிய முயற்சி!

Fems AYA: மாதவிடாய் சுகாதாரம் மற்றும் தூய்மை தொடர்பான பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு - முதலாவது நாடளாவிய முயற்சி Hemas Consumer நிறுவனத்துக்குச் சொந்தமான பெண்களின் சுகாதார பராமரிப்பு தொடர்பான முன்னணி தயாரிப்பான Fems, மாதவிடாய் ஆரோக்கியம்...

வடக்கு, கிழக்கின் சில பகுதிகளுக்கு திடீர் மின்வெட்டு..!

நாட்டின் வடக்கு, கிழக்கு மற்றும் வட மத்திய மாகாணங்களின் சில பகுதிகளில் திடீர் மின்வெட்டு அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அனுராதபுர புதிய மின் விநியோக கட்டமைப்பில் இன்று மாலை 7.00 மணியளவில்  ஏற்பட்ட தொழிநுட்ப கோளாரு காரணமாகவே...

அமானா வங்கியின் மொத்த சொத்துக்கள் ரூ. 100 பில்லியனை தாண்டியது..!

அமானா வங்கியின் மொத்த சொத்துக்கள் ரூ. 100 பில்லியனையும், தொழிற்படு இலாபம் ரூ. 1  பில்லியனையும் தாண்டியது அமானா வங்கி, தனது துரித வளர்ச்சிக்கு சான்று பகிரும் மைல்கல்லாக, வங்கித் தொழிற்பாடுகளில் 9...

கொரோனாவினால் உயிரிழப்பவர்களின் எண்ணிக்கை 507 ஆக உயர்வு..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் மேலும் 5 பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரேனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 507 உயர்வடைந்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

யெமனில் புலம்பெயர்ந்தவர்கள் தங்கவைக்கப்பட்டுள்ள நிலையத்தில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் பலர் உயிரிழந்துள்ளதாக தகவல்!

யேமனின் தலநகர் Sanaa பகுதியில் புலம்பெயர்ந்தவர்கள் தங்கவைக்கப்பட்டுள்ள நிலையத்தில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில்  பலர் உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, குறித்த தீ விபத்தில் எட்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக புலம்பெயர்ந்தவர்களுக்கான சர்வதேச அமைப்பு தெரிவித்துள்ள நிலையில், ...

Developed by: SEOGlitz