மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை வெளிநாட்டில் நடத்தத் தீர்மானம்!

- Advertisement -

இந்த வருடத்திற்கான ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை வெளிநாடு ஒன்றில் நடத்துவதற்கு ஆலோசித்து வருவதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனாத் தொற்றுப் பரவல் காரணமாக பல கிரிக்கெட் போட்டிகள் ஒத்திவைக்கப்பட்ட நிலையில், இவ்வருடத்திற்கான ஐ.பி.எல் தொடரும் மறு அறிவித்தல்வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டிருந்தது.

- Advertisement -

ஐ.பி.எல் தொடர் இரத்தானால் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை 4000 கோடி இந்திய ரூபாய் வரை நஷ்டம் என்பதால் தொடரை நடத்துவதில் உறுதியாக இருப்பதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் இண்மையில் ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை நடத்த தயார் என இலங்கை கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச்சபை தெரிவித்திருந்தது.

ஆனால் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தில் ஐ.பி.எல் தொடரை நடத்த தயாராக உள்ளதாக தெரிவித்திருந்தமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

எனினும் இந்தியாவிலேயே குறித்த போட்டிகளை நடத்துவதில் உறுதியாகவிருப்பதாகவும், அது இயலாத சந்தர்ப்பத்திலேயே வெளிநாடுகளில் போட்டிகளை நடத்துவது தொடர்பாக முடிவெடுக்கப்படும் என கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை குறிப்பிட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz