மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை வெளிநாட்டில் நடத்தத் தீர்மானம்!

- Advertisement -

இந்த வருடத்திற்கான ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை வெளிநாடு ஒன்றில் நடத்துவதற்கு ஆலோசித்து வருவதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனாத் தொற்றுப் பரவல் காரணமாக பல கிரிக்கெட் போட்டிகள் ஒத்திவைக்கப்பட்ட நிலையில், இவ்வருடத்திற்கான ஐ.பி.எல் தொடரும் மறு அறிவித்தல்வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டிருந்தது.

- Advertisement -

ஐ.பி.எல் தொடர் இரத்தானால் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை 4000 கோடி இந்திய ரூபாய் வரை நஷ்டம் என்பதால் தொடரை நடத்துவதில் உறுதியாக இருப்பதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் இண்மையில் ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை நடத்த தயார் என இலங்கை கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச்சபை தெரிவித்திருந்தது.

ஆனால் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தில் ஐ.பி.எல் தொடரை நடத்த தயாராக உள்ளதாக தெரிவித்திருந்தமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

எனினும் இந்தியாவிலேயே குறித்த போட்டிகளை நடத்துவதில் உறுதியாகவிருப்பதாகவும், அது இயலாத சந்தர்ப்பத்திலேயே வெளிநாடுகளில் போட்டிகளை நடத்துவது தொடர்பாக முடிவெடுக்கப்படும் என கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை குறிப்பிட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் ஓட்டமாவடியில் அடக்கம் செய்யப்பட்டன

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்த 9 பேரின் சடலங்கள் கிழக்கு மாகாணத்தின் ஓட்டமாவடி சூடுபத்தினசேனை பகுதியில் இன்று அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன சுகாதார அமைச்சினால் வெளியிடப்பட்டிருந்த வழிகாட்டுதல்களுக்கு அமைவாக குறித்த சடலங்கள் அடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன. மேலும், சடலங்களை அடக்கம்...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 85 ஆயிரத்தை அண்மித்துள்ளது

நாட்டில் 338 பேர் கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளான நிலையில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 84 ஆயிரத்து 948...

ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்கள் ஒரே தடவையில் நடப்பதை நிறுத்தவே இவ்வாறு செய்தோம்: சுமந்திரன் விளக்கம்!

யாழ்ப்பாணம் மற்றும் கிளிநொச்சி ஆகிய இரண்டு மாவட்டங்களிலும் ஒரேநாளில் நடைபெறுகின்ற அபிவிருத்தி ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டங்களை தடுக்கும் நோக்கிலேயே யாழ் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டத்திலும் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தா கலந்து கொள்ள...

வன்முறை – தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு பரிசுத்த பாப்பரசர் அழைப்பு!

வன்முறை மற்றும் தீவிரவாதத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருமாறு  பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis ஈராக் அரசாங்கத்திற்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளார். கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு பின்னர் பரிசுத்த பாப்பரசர் Francis முதன்முறையாக இன்று ஈராக்கிற்கு உத்தியோகபூர்வ விஜயமொன்றை மேற்கொண்டுள்ளார். இந்த நிலையிலேயே,...

கொரோனா தொற்றினால் மேலும் 4 உயிரிழப்புக்கள் பதிவு – சுகாதார அமைச்சு!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பு 10, இராஜகிரிய, கொழும்பு 08 மற்றும் கண்டி உள்ளிட்ட பகுதிகளை சேர்ந்தவர்களே இவ்வாறு...

Developed by: SEOGlitz