மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை வெளிநாட்டில் நடத்தத் தீர்மானம்!

- Advertisement -

இந்த வருடத்திற்கான ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை வெளிநாடு ஒன்றில் நடத்துவதற்கு ஆலோசித்து வருவதாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை தெரிவித்துள்ளது.

கொரோனாத் தொற்றுப் பரவல் காரணமாக பல கிரிக்கெட் போட்டிகள் ஒத்திவைக்கப்பட்ட நிலையில், இவ்வருடத்திற்கான ஐ.பி.எல் தொடரும் மறு அறிவித்தல்வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டிருந்தது.

- Advertisement -

ஐ.பி.எல் தொடர் இரத்தானால் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை 4000 கோடி இந்திய ரூபாய் வரை நஷ்டம் என்பதால் தொடரை நடத்துவதில் உறுதியாக இருப்பதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் இண்மையில் ஐ.பி.எல் கிரிக்கெட் தொடரை நடத்த தயார் என இலங்கை கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச்சபை தெரிவித்திருந்தது.

ஆனால் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தில் ஐ.பி.எல் தொடரை நடத்த தயாராக உள்ளதாக தெரிவித்திருந்தமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

எனினும் இந்தியாவிலேயே குறித்த போட்டிகளை நடத்துவதில் உறுதியாகவிருப்பதாகவும், அது இயலாத சந்தர்ப்பத்திலேயே வெளிநாடுகளில் போட்டிகளை நடத்துவது தொடர்பாக முடிவெடுக்கப்படும் என கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டுச் சபை குறிப்பிட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz