மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஐ.தே.க. தலைமையகத்தில் குழப்பநிலை – ரணில் வெளியேற்றம்!

- Advertisement -

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைமையகத்தில் அமைதியின்மை ஏற்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைமையகமான சிறிகொத்தாவில் இன்று காலை இடம்பெற்ற கூட்டத்திலேயே அமைதியின்மை ஏற்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தேசிய தொழிற்சங்கங்கள் உள்ளிட்ட அக்கட்சியின் பிரமுகர்களுடன் இடம்பெறவிருந்த குறித்த கூட்டத்திலேயே குழப்பநிலை ஏற்பட்டுள்ளதாக எமது செய்தியாளர் தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்கவின் தலைமையில் இடம்பெற்ற குறித்த கூட்டத்தில் அக்கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் அகிலவிராஜ் காரியவசம் உள்ளிட்ட பல முக்கிய உறுப்பினர்கள் கலந்து கொண்டிருந்ததாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இடம்பெறவுள்ள பொதுத் தேர்தல் மற்றும் கட்சியினது நடவடிக்கைகள் தொடர்பாக கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்க உரையாற்றியபோது சிலரால் குழப்பநிலை ஏற்பட்டது.

இதனையடுத்து உறுப்பினர்கள் வாக்குவாதப்பட்டதையடுத்து ரணில் விக்கிரமசிங்க உடனடியாகவே அவ்விடத்திலிருந்து வெளியேறிச் சென்றுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கண்டி பூவெலிக்கடை கட்டட விவகாரம்: உரிமையாளருக்கு விளக்கமறியல்!

கைது செய்யப்பட்ட கண்டி – பூவெலிக்கடை பகுதியில் இடிந்து விழுந்த கட்டடத்தின் உரிமையாளரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் அவரை எதிர்வரும் ஒக்டோபர் 13 ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு கண்டி...

முருகப்பெருமானே இறங்கி வந்து உங்கள் கஷ்டங்களை தீர்த்து வைக்கும் வழி!

தினமும் அல்லது செவ்வாய்க்கிழமைகளில் இந்த மந்திரத்தை மனம் உருகி 6 முறை உச்சரித்தால் போதும். முருகப்பெருமானே இறங்கி வந்து உங்கள் கஷ்டங்களை தீர்த்து வைப்பார் என்பது நம்பகமிக்க உண்மை. இந்த மந்திரத்தை உச்சரித்தால் பல கோடி...

கிராம உத்தியோகத்தர் சங்கம் விடுத்துள்ள அறிவிப்பு!

தமது கடமை தொடர்பாக வெளியிடப்பட்டுள்ள சுற்றுநிருபத்தில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் எதுவும் இல்லை என கிராம உத்தியோகத்தர்களின் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. கண்டியில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த, கிராம உத்தியோகத்தர்களின் சங்கத் தலைவர்...

கிளிநொச்சியில் இரயிலில் மோதி ஒருவர் உயிரிழப்பு!

யாழில் இருந்து கொழும்பு நோக்கிப் பயணித்த குளிரூட்டப்பட்ட கடுகதி ரயிலில் மோதி ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளார். கிளிநொச்சி பரந்தன் பகுதியில்  இன்று மாலை 3.00 மணியளவில்  குறித்த விபத்து இடம்பெற்றுள்ளது. விபத்துக்குள்ளான நபரின் சடலம் அடையாளம் காண...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று: புதிய தகவல்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுகுள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியம் மற்றும் லெபனான் ஆகிய நாடுகளிலிருந்து வருகைத்தந்த தலா ஒருவருக்கு இவ்வாறு கொரோனா தொற்று உறுதிசெய்யப்ட்டுள்ளது. இதேவேளை, நாட்டில் கொரோனா தொற்று  காரணமாக...

Developed by: SEOGlitz