மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

உலக வங்கி விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுப் பரவலானது உலகப் பொருளாதாரத்தின் பேரழிவுக்கு அடித்தளமென உலக வங்கியின் தலைவர் David Malpass தெரிவித்துள்ளார்.

அத்துடன், கொரோனா வைரஸ் தொற்றுப் பரவல் காரணமாக பில்லியன் கணக்கான பொது மக்களின் வாழ்வாதாரம் பாதிப்புக்குள்ளாகும் என அவர் மேலும் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதேவேளை தற்போது ஏற்பட்டுள்ள பொருளாதார வீழ்ச்சியானது இன்னும் ஒரு தசாப்த காலத்திற்கு நீடிக்கும் எனவும் David Malpass சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

அத்துடன், கொரோனா வைரஸ் காரணமாக கடந்த மே மாதம் முதல் சர்வதேச ரீதியில் 60 மில்லியன் மக்கள் தீவிர வறுமைக் கோட்டுக்குள் தள்ளப்பட்டுள்ளதாக உலக வங்கியின் தலைவர் David Malpass தெரிவித்துள்ளமை சுட்டிக்காட்டத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

பொதுமக்கள் சந்திப்பு தினம் குறித்து விடுத்துள்ள கோரிக்கை!

பொதுமக்கள் சந்திப்பு தினத்தில் மக்கள் முகம்கொடுக்கும் சிக்கல்கள் குறித்து அறியத்தருமாறு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அரச சேவை, மாகாண சபைகள் மற்றும் உள்ளூராட்சி அமைச்சு இந்த கோரிக்கையை முன்வைத்துள்ளது. திங்கட்கிழமை பொதுமக்கள் சந்திப்பு தினமாக அரசாங்கத்தினால் பிரகடப்படுத்தப்பட்டுள்...

நாட்டில் சில பகுதிகளில் மழையுடனான வானிலை தொடரும்! எச்சரிக்கை!

நாட்டின் மேல், சப்ரகமுவ மற்றும் மத்திய மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை ஆகிய மாவட்டங்களிலும் மழையுடனான வானிலை தொடருமென எதிர்வுக் கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டளவியல் திணைக்களம் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களில்...

அரசாங்கத்திற்கு எதிரான மக்களின் எதிர்ப்பு நாளாந்தம் அதிகரிப்பு: விஜித் விஜயமுனி கருத்து

குறுகிய காலத்துக்குள் ஜனாதிபதியொருவர் மக்களின் பாரிய அதிருப்திக்கு உள்ளான முதலாவது சந்தர்ப்பம் இதுவாகும் என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜித் விஜயமுனி சொய்சா தெரிவித்துள்ளார். மெதிரிகிரிய பகுதியில் இடம்பெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றிய...

Developed by: SEOGlitz