மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இறுதியாக அடையாளம் காணப்பட்ட கொரோனா தொற்றாளர்களுள் 42  பேர்  கடற்படையினர்!

- Advertisement -

நாட்டில் இறுதியாக அடையாளம் காணப்பட்ட கொரோனா தொற்றாளர்களுள் 42  பேர்  கடற்படையினர் என  அரசாங்க தகவல் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.

ஒலுவில் கந்தகாடு  மிஹிந்தலை ஆகிய  தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களில் தனிமைப்படுத்தல் செயற்படுத்தலுக்குட்படுத்தப்பட்ட  கடற்படையினர்   தொற்றுக்குள்ளானமை உறுதிசெய்யப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இவை தவிர   ஏனைய எட்டு பேர் இந்தியாபங்களாதேஷ் மற்றும்  டுபாய் ஆகிய நாடுகளில் இருந்து   அழைத்துவரப்பட்டவர்கள் என அரசாங்க தகவல் திணைக்களம் குறிப்பிட்டுள்ளது.

இதன் அடிப்படையில், நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 749 ஆக பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக   தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு   தெரிவித்துள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நிரபராதி என்பதாலேயே சகோதரர் விடுவிக்கப்பட்டார் : ரிஷாட்!

நிரபராதியாக இருந்தமையினாலேயே சகோதரர் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார் என மக்கள் காங்கிரஸ் தலைவரும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான ரிஷாட் பதியுதீன் தெரவித்துள்ளார். வவுனியாவில் இன்று காலை ஊடகவியலாளரின் கேள்வி ஒன்றுக்கு பதிலளிக்கையிலேயே, அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார். இவ்விடயம் தொடர்பாக...

கிளிநொச்சிக்கு இராஜாங்க அமைச்சர் அருந்திக்க விஜயம்!

யாழ்ப்பாணம் மற்றும் கிளிநொச்சி மாவட்டங்களில் பனை, தென்னை ஆகியவற்றின் அபிவிருத்திகள் தொடர்பாக விசேடமாக ஆராயப்பட்டுள்ளது. இது தொடர்பில் இராஜாங்க அமைச்சர் அருந்திக்க பெர்ணான்டோ நேரடி விஜயம் மேற்கொண்டு இன்று முழுமையாக ஆராய்ந்தார். அத்துடன், கிளிநொச்சி இயக்கச்சி...

வவுனியா மாவட்ட செயலகத்தில் புதிய கேட்போர் கூடம் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது!

வவுனியா மாவட்ட செயலகத்தில் நிர்மாணிக்கப்பட்டுள்ள கேட்போர் கூடம் இராஜாங்க அமைச்சர் சமல் ராஜபக்சவினால் இன்று திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது. 55 மில்லியன் ரூபா செலவில் குறித்த கேட்போர் கூடம் நிர்மாணிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், இந்த நிகழ்வு வவுனியா மாவட்ட...

சர்வதேச சிறுவர் தினத்தை முன்னிட்டு யாழில் கவனயீர்ப்பு போராட்டம்!

சர்வதேச சிறுவர் தினத்தை முன்னிட்டு யாழ்ப்பாணத்தில் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் ஒன்று முன்னெடுக்கப்பட்டது. வலிந்து காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் உறவுகள் ஏற்பாட்டில் குறித்த கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. குறித்த போராட்டம் யாழ்ப்பாணம் மத்திய பேருந்து நிலையத்திற்கு முன்பாக இன்று...

சர்வதேச சிறுவர் தினத்தை முன்னிட்டு அக்கரப்பத்தனையில் விசேட நிகழ்வுகள்!

சர்வதேச சிறுவர் தினத்தை முன்னிட்டு அக்கரப்பத்தனை சென்.ஜோர்ஜ் முன்பள்ளி பாடசாலையில் சிறுவர் தின நிகழ்வுகள் இன்று பாடசாலை ஆசிரியர் புஸ்பராணி தலைமையில் இடம்பெற்றது. “எங்கள் நாடு எங்கள் கைகளில்” என்ற தொனிப்பொருளில் விழிப்புணர்வு ஊர்வலமும்...

Developed by: SEOGlitz