மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சென்னை நோக்கி பயணித்த விசேட கப்பல்!

- Advertisement -

கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு மத்தியில் இலங்கையில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள இந்திய பிரஜைகளை அழைத்துச் செல்வதற்காக வருகை தந்திருந்த கப்பல் இந்தியா நோக்கி பயணித்துள்ளது

குறித்த கப்பல் நேற்றுக் காலை கொழும்பு துறைமுகத்தை வந்தடைந்திருந்த நிலையில், நேற்று மாலை இந்தியாவின் சென்னை நகர் நோக்கிப் பயணித்துள்ளது

- Advertisement -

இதற்கமை, குறித்த கப்பலில் 700 இந்தியப் பிரஜைகள் அழைத்து செல்லப்பட்டுள்ளனர்.

இதன்படி, அவர்கள் புறப்படுவதற்கு முன்னர் கிருமி நீக்கம் செய்யும் நடவடிக்கைக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாக துறைமுக அதிகாரிகள் தெரிவிக்கின்றனர்.

கொரோனா தொற்று காரணமாக சுமார் ஆயிரத்து 500 இந்திய பிரஜைகள் நாட்டில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ளனர்.

இந்த நிலையில், அவர்களுள் 176 பேர் கடந்த 29 ஆம் திகதி விசேட விமானமொன்றின் மூலம் இந்தியாவுக்கு அழைத்து செல்லப்பட்டமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz