மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்திய – சீன எல்லைப் பிரச்சினைகளில் சுமூக நிலைமை!

- Advertisement -

இந்திய – சீன எல்லை பிரச்சினைகளை இந்தியாவும், சீனாவும் முறையாக கையாண்டு வருவதாக சீனா குறிப்பிட்டுள்ளது.

இந்திய – சீன இராணுவ உயர் அதிகாரிகள் மேற்கொண்ட கலந்துரையாடலிலன் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்துத் தெரிவித்போதே சீன வெளிவிவகார அமைச்சினது செய்தித்தொடர்பாளர் குவா சுன்யிங்கி இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

கிழக்கு லடாக் பகுதியில் கடந்த மாதம் இந்தியப் படைகளும், சீன படைகளும் மோதிக்கொண்டதையடுத்து அந்த பகுதியில் பதற்றம் நிலவி வந்தது.

இந்திய – சீன இராணுவ உயர் அதிகாரிகளுக்கிடையில் இடம்பெற்ற பேச்சுவார்த்தைகளையடுத்து இரு நாட்டினது படைகளும் எல்லையில் ஏற்கனவே இருந்த நிலைகளுக்கு முழுமையாக திரும்பிச் செல்ல வேண்டும் என்றும், இந்திய பகுதிகளில் இருந்து ஆயிரக்கணக்கான சீன ராணுவத்தினர் மீளப் பெறப்பட வேண்டும் என்றும் இந்திய தரப்பில் வலியுறுத்தப்பட்டது.

இந்நிலையில், தூதரக வழிமுறை மற்றும் இராணுவ வழிமுறை மூலமாக இரு நாடுகளும் எல்லை பிரச்சினையை முறையாக கையாண்டு வருவதாக சீன வெளிவிவகார அமைச்சினது செய்தித்தொடர்பாளர் குவா சுன்யிங்கி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

மேலும், இரு நாடுகளுக்குமிடையில் ஏற்பட்டுள்ள கருத்தொற்றுமையின் அடிப்படையில், எல்லையில் பதற்றத்தை தணிக்க இரு நாடுகளும் நடவடிக்கை எடுத்து வருவதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை இவ்விடயம் குறித்து இந்திய வெளிவிவகார அமைச்சினது செய்தித்தொடர்பாளர் அனுராக் ஸ்ரீவஸ்தவா ஊடகங்களுக்கு கருத்துத் தெரிவித்திருந்தார்.

பிரச்சினையை விரைவாக தீர்க்கவும், எல்லையில் அமைதியை நிலைநாட்டவும் இரு நாடுகளும் ராணுவ மற்றும் தூதரகரீதியிலான தொடர்பை மேற்கொண்டு வருவதாகவும், இருதரப்பு உறவுகளின் வளர்ச்சிக்கு இது அவசியம் எனவும் அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சடுதியாக அதிகரித்து கொரோனா தொற்று உயிரிழப்பு! வெளியான அதிர்ச்சி தகவல்…

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 7 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 137 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.

Decathlon கொழும்பின் மிகப்பெரிய விளையாட்டுப் பொருட்கள் காட்சியறையை தற்போது யூனியன் பிளேஸில் திறந்து வைத்துள்ளது

விளையாட்டு பொருட்களின் சில்லறை விற்பனையாளராக வாடிக்கையாளர் மத்தியில் நட்பெயர் பெற்ற DECATHLON நிறுவனமானது தமது மற்றுமொரு புதிய கிளையை கொழும்பில் ஸ்தாபித்துள்ளது. யுனியன் பிஸஸ் பகுதியில் அமைக்கப்பட்டுள்ள DECATHLON நிறுவனத்தின் இரண்டாவது கிளையானது உடற்பயிற்ச்சி...

ரிஸாட் பதியுதீன் குறித்து தவறான கருத்துக்களை முன்வைப்பதை கண்டித்த S.M.M. முஷர்ரப்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரிஸாட் பதியுதீன் தொடர்பில் எந்த குற்றங்களும் நிரூபிக்கப்படாத நிலையில், அவர் குறித்து தவறான கருத்துக்களை முன்வைப்பதை கண்டிப்பதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் S.M.M. முஷர்ரப் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார். இதேவேளை,...

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பான சட்ட நடவடிக்கைகள் துரிதமாக முன்னெடுக்கப்படும் – சரத் வீரசேகர!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பாக அரசாங்கத்தினால் அனைத்து நடவடிக்கைகளும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், ஆணைக்குழுவின் விசாரணை அறிக்கை கிடைத்ததும் இது தொடர்பான சட்ட நடவடிக்கைகள் துரிதமாக முன்னெடுக்கப்படுமெனவும் அமைச்சர் சரத் வீரசேகர குறிப்பிட்டுள்ளார். தற்போதையநிலையில் பயங்கரவதா தடுப்பு...

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் நாமல் ராஜபக்ஷவின் விசேட கோரிக்கை!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் சம்பவத்துடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளை அடையாளம் காண்பதோடு, உரிய தீர்வொன்றை பெற்றுக்கொடுப்பதற்கு எதிர்கட்சியினரும் ஒத்துழைக்க வேண்டுமென அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஸ சுட்டிக்காட்டியுள்ளார். உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் எந்தவித பாரபட்சமும் இன்றி...

Developed by: SEOGlitz