மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்திய – சீன எல்லைப் பிரச்சினைகளில் சுமூக நிலைமை!

- Advertisement -

இந்திய – சீன எல்லை பிரச்சினைகளை இந்தியாவும், சீனாவும் முறையாக கையாண்டு வருவதாக சீனா குறிப்பிட்டுள்ளது.

இந்திய – சீன இராணுவ உயர் அதிகாரிகள் மேற்கொண்ட கலந்துரையாடலிலன் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்துத் தெரிவித்போதே சீன வெளிவிவகார அமைச்சினது செய்தித்தொடர்பாளர் குவா சுன்யிங்கி இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

கிழக்கு லடாக் பகுதியில் கடந்த மாதம் இந்தியப் படைகளும், சீன படைகளும் மோதிக்கொண்டதையடுத்து அந்த பகுதியில் பதற்றம் நிலவி வந்தது.

இந்திய – சீன இராணுவ உயர் அதிகாரிகளுக்கிடையில் இடம்பெற்ற பேச்சுவார்த்தைகளையடுத்து இரு நாட்டினது படைகளும் எல்லையில் ஏற்கனவே இருந்த நிலைகளுக்கு முழுமையாக திரும்பிச் செல்ல வேண்டும் என்றும், இந்திய பகுதிகளில் இருந்து ஆயிரக்கணக்கான சீன ராணுவத்தினர் மீளப் பெறப்பட வேண்டும் என்றும் இந்திய தரப்பில் வலியுறுத்தப்பட்டது.

இந்நிலையில், தூதரக வழிமுறை மற்றும் இராணுவ வழிமுறை மூலமாக இரு நாடுகளும் எல்லை பிரச்சினையை முறையாக கையாண்டு வருவதாக சீன வெளிவிவகார அமைச்சினது செய்தித்தொடர்பாளர் குவா சுன்யிங்கி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

மேலும், இரு நாடுகளுக்குமிடையில் ஏற்பட்டுள்ள கருத்தொற்றுமையின் அடிப்படையில், எல்லையில் பதற்றத்தை தணிக்க இரு நாடுகளும் நடவடிக்கை எடுத்து வருவதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை இவ்விடயம் குறித்து இந்திய வெளிவிவகார அமைச்சினது செய்தித்தொடர்பாளர் அனுராக் ஸ்ரீவஸ்தவா ஊடகங்களுக்கு கருத்துத் தெரிவித்திருந்தார்.

பிரச்சினையை விரைவாக தீர்க்கவும், எல்லையில் அமைதியை நிலைநாட்டவும் இரு நாடுகளும் ராணுவ மற்றும் தூதரகரீதியிலான தொடர்பை மேற்கொண்டு வருவதாகவும், இருதரப்பு உறவுகளின் வளர்ச்சிக்கு இது அவசியம் எனவும் அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz