மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரச மற்றும் தனியார் பேருந்துகளில் போக்குவரத்து கட்டண அட்டை வழங்க நடவடிக்கை!

- Advertisement -

அரச மற்றும் தனியார் பேருந்துகளுக்கு எதிர்வரும் ஜூலை மாதம் இறுதியில் போக்குவரத்து முற்கொடுப்பனவு கட்டண அட்டை வழங்குவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

போக்குவரத்து சேவைகள் மேலாண்மை அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் தொற்று பணப்பரிமாற்றத்தின் மூலம் பொது மக்களுக்கு பரவுவதற்கான சாத்தியம் காணப்படுவதனால்  முற்கொடுப்பனவு கட்டண பயண அட்டைகளை அறிமுகப்படுத்துவதை துரிதப்படுத்துமாறு போக்குவரத்து சேவைகள் அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர தேசிய போக்குவரத்து ஆணையகத்திற்கு அறிவுறுத்தி உள்ளார்.

அத்துடன் இந்த  முற்கொடுப்பனவு கட்டண அட்டைகளை ரயில் பயணத்தின் போதும் பயன்படுத்த முடியுமென அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இவ்வாறு முற்கொடுப்பனவு கட்டண அட்டைகள் அறிமுகப்படுத்தப் பட்டதன் பின்னர் இலங்கை போக்குவரத்து சபைக்குச் சொந்தமான பேருந்து சாரதிகள் மற்றும் நடத்துனர்களின் பொருளாதாரத்தை வலுப்படுத்துவதற்கும் நடவடிக்கை எடுக்குமாறு போக்குவரத்து சேவைகள் அமைச்சர் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

அத்துடன், தனியார் பேருந்து சேவைகளின் சாரதிகள் மற்றும் நடத்துனர்களின் ஊதியத்திற்கு மேலதிகமாக கொடுப்பனவுகளை வழங்குவதற்கு தனியார் பேருந்து உரிமையாளர்களுடன் கலந்துரையாடுமாறும் தேசிய போக்குவரத்து ஆணையகத்திற்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, போக்குவரத்து கட்டண அட்டை தயாரிக்கும் பணிகள் இறுதிக்கட்டத்தை அடைந்துள்ளதாகவும் எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் இறுதிக்குள் பணிகள் நிறைவடையுமெனவும் தேசிய போக்குவரத்து ஆணையகத்தின் தலைவர் தெரிவித்துள்ளதாக குறித்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz