மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரச மற்றும் தனியார் பேருந்துகளில் போக்குவரத்து கட்டண அட்டை வழங்க நடவடிக்கை!

- Advertisement -

அரச மற்றும் தனியார் பேருந்துகளுக்கு எதிர்வரும் ஜூலை மாதம் இறுதியில் போக்குவரத்து முற்கொடுப்பனவு கட்டண அட்டை வழங்குவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

போக்குவரத்து சேவைகள் மேலாண்மை அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் தொற்று பணப்பரிமாற்றத்தின் மூலம் பொது மக்களுக்கு பரவுவதற்கான சாத்தியம் காணப்படுவதனால்  முற்கொடுப்பனவு கட்டண பயண அட்டைகளை அறிமுகப்படுத்துவதை துரிதப்படுத்துமாறு போக்குவரத்து சேவைகள் அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர தேசிய போக்குவரத்து ஆணையகத்திற்கு அறிவுறுத்தி உள்ளார்.

அத்துடன் இந்த  முற்கொடுப்பனவு கட்டண அட்டைகளை ரயில் பயணத்தின் போதும் பயன்படுத்த முடியுமென அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இவ்வாறு முற்கொடுப்பனவு கட்டண அட்டைகள் அறிமுகப்படுத்தப் பட்டதன் பின்னர் இலங்கை போக்குவரத்து சபைக்குச் சொந்தமான பேருந்து சாரதிகள் மற்றும் நடத்துனர்களின் பொருளாதாரத்தை வலுப்படுத்துவதற்கும் நடவடிக்கை எடுக்குமாறு போக்குவரத்து சேவைகள் அமைச்சர் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

அத்துடன், தனியார் பேருந்து சேவைகளின் சாரதிகள் மற்றும் நடத்துனர்களின் ஊதியத்திற்கு மேலதிகமாக கொடுப்பனவுகளை வழங்குவதற்கு தனியார் பேருந்து உரிமையாளர்களுடன் கலந்துரையாடுமாறும் தேசிய போக்குவரத்து ஆணையகத்திற்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, போக்குவரத்து கட்டண அட்டை தயாரிக்கும் பணிகள் இறுதிக்கட்டத்தை அடைந்துள்ளதாகவும் எதிர்வரும் ஜூன் மாதம் இறுதிக்குள் பணிகள் நிறைவடையுமெனவும் தேசிய போக்குவரத்து ஆணையகத்தின் தலைவர் தெரிவித்துள்ளதாக குறித்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

குப்பைகளை கொண்டு மின்சக்தி தயாரிக்கும் விசேட திட்டம்!

உள்ளுராட்சி மன்றங்களின் ஊடாக நாள்தோரும் சேகரிக்கபடும், குப்பைகளை கொண்டு மின்சக்தி தயாரிக்கும் திட்டம் ஒன்று நடைமுறைப்படுத்தப்படவுள்ளது. இதன்படி, எரியூட்டக்கூடிய குப்பைகளை பயன்படுத்தி இந்த திட்டத்தை முன்னெடுக்க தீர்மானிக்க்பட்டுள்ளதாக மேல்மாகாண கழிவு மேலான்மை அதிகாரசபை தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பு...

மேல்மாகாண பாடசாலைகள் மீள திறப்பது தொடர்பில் விசேட கலந்துரையாடல்!

மேல்மாகாணத்தில் உள்ள பாடசாலைகளை மீள திறப்பது குறித்த தீர்மானம் இன்றையதினம் மேற்கொள்ளப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. கல்வி அமைச்சின் அதிகாரிகள் மற்றும் சுகாதார அமைச்சின் அதிகாரிகளுக்கிடையில் இன்று இதற்கான தீர்மானம் மிக்க கலந்துரையாடல் இடம்பெறவுள்ளது. மேலும்,...

கொழும்பில் நேற்றைய தினத்தில் மாத்திரம் 130 தொற்றாளர்கள் அடையாளம்!

கொழும்பு மாவட்டத்தில் மேலும் 130 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையில், நேற்றைய நாளில் அதிகமான கொரோனா தொற்றாளர்கள் பதிவாக பகுதியாக கொழும்பு காணப்படுகின்றது. கொழும்பு மாவட்த்தில், நாரயேன்பிட்டிய பகுதியில் 26 பேரும், மருதானை பகுதியில்...

பங்களாதேஷ் – மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான கிரிக்கெட் தொடர் இன்று

பங்களாதேஷ் மற்றும் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிகளுக்கு இடையிலான கிரிக்கெட் தொடரின் முதலாவது ஒருநாள் சர்வதேச போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. 2 டெஸ்ட் மற்றும் 3 ஒருநாள் போட்டிகள் அடங்கிய கிரிக்கெட் தொடரில் பங்கேற்பதற்காக மேற்கிந்தியத்...

கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய முழு விபரம் உள்ளே…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கபட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 54 ஆயிரத்து 419 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 669 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டதை தொடர்ந்தே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன்படி, பேலியகொடை கொரோனா...

Developed by: SEOGlitz