மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று காரணமாக நாட்டில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள தனிமைப்படுத்தல் சட்டமானது நாட்டிற்கு வருகைத்தருபவர்கள் மற்றும் நாட்டில் உள்ள அனைத்து பிரஜைகளும் கட்டாயம் கடைப்பிடிக்க வேண்டியதொன்றாகும் என அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் தெர்வித்துள்ளது.

நேற்று முன்தினம் இலங்கைக்கு வருகைத்தந்த அமெரிக்க தூதரக அதிகாரி ஒருவர் கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்தில் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளுக்கு தன்னை உட்படுத்த மறுத்திருந்திருந்மைதொடர்பில் பாரிய விமர்சனங்கள் எழுந்திருந்தன.

- Advertisement -

இந்த நலையலயே அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கத்தின் பிரதி செயளாலர் வைத்தியர் நவின் டி சொய்சா இதனை தெர்வித்துள்ளார்.
இதனைத்தொடர்ந்து நாட்டில் கொரோனா தொற்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் சட்டத்தை அனைவரும் கடுமையான முறையில் கடைப்பிடிப்பது அவசியம் என்று சொய்சா தெர்வித்துள்ளார்.

இதேவேளை இலங்கையுடன் தொடர்புடைய இராஜதந்திரிகள் இலங்கையில் உள்நுழையும் போது கொரோனா தொற்று பரிசோதனை குறித்து கடைப்பிடிக்க வேண்டிய அறிவுறுத்தல்கள் அடங்கிய அறிக்கையை வெளிவிவகார அமைச்சு நேற்று வெளியிட்டடிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz