மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று காரணமாக நாட்டில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள தனிமைப்படுத்தல் சட்டமானது நாட்டிற்கு வருகைத்தருபவர்கள் மற்றும் நாட்டில் உள்ள அனைத்து பிரஜைகளும் கட்டாயம் கடைப்பிடிக்க வேண்டியதொன்றாகும் என அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் தெர்வித்துள்ளது.

நேற்று முன்தினம் இலங்கைக்கு வருகைத்தந்த அமெரிக்க தூதரக அதிகாரி ஒருவர் கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்தில் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளுக்கு தன்னை உட்படுத்த மறுத்திருந்திருந்மைதொடர்பில் பாரிய விமர்சனங்கள் எழுந்திருந்தன.

- Advertisement -

இந்த நலையலயே அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கத்தின் பிரதி செயளாலர் வைத்தியர் நவின் டி சொய்சா இதனை தெர்வித்துள்ளார்.
இதனைத்தொடர்ந்து நாட்டில் கொரோனா தொற்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் சட்டத்தை அனைவரும் கடுமையான முறையில் கடைப்பிடிப்பது அவசியம் என்று சொய்சா தெர்வித்துள்ளார்.

இதேவேளை இலங்கையுடன் தொடர்புடைய இராஜதந்திரிகள் இலங்கையில் உள்நுழையும் போது கொரோனா தொற்று பரிசோதனை குறித்து கடைப்பிடிக்க வேண்டிய அறிவுறுத்தல்கள் அடங்கிய அறிக்கையை வெளிவிவகார அமைச்சு நேற்று வெளியிட்டடிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பாகிஸ்தான் எதிர் தென்னாபிரிக்கா -மூன்றாம் நாள் ஆட்ட விபரம்!

பாகிஸ்தான் மற்றும் தென்னாபிரிக்க அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது இடம்பெற்று வருகிறது. இந்த போட்டியில், தனது இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் துடுப்பெடுத்தாடி வரும் தென்னாபிரிக்க அணி, சற்று முன்னர்...

நாடாளுமன்றில் வாராந்தம் PCR பரிசோதனை மேற்கொள்ள நடவடிக்கை!

நாடாளுமன்றத்தில் எழுமாறாக முன்னெடுக்கப்படவுள்ள  பி சி ஆர் பரிசோதனைகளில் பங்கேற்குமாறு  அனைத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கும் அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. சுகாதார  சேவைகள் பணிப்பாளரின் அனுமதியுடன்  வாரத்துக்கு  ஒரு தடவை குறித்த பரிசோதனைகள் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற  படைக்கல...

நாட்டின் 21 மாவட்டங்களில் 24 மணிநேரத்தில் 772 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம்!

நாட்டின் 21 மாவட்டங்களில  கடந்த 24 மணிநேரத்தில் 772 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர். இவற்றுள் அதிகளவானவர்கள் கொழும்பு மாவட்டத்தில் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தடுப்பு தேசிய செயலணி தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி கொழும்பு மாவட்டத்தில் நேற்றைய...

பல்கலைக்கழகங்களுக்கு உள்வாங்கப்படும் மாணவர்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரிப்பது தொடர்பில் அவதானம்

அரச பல்கலைக்கழகங்களில் உள்வாங்கப்படும் மாணவர்களின் எண்ணிக்கையினை அதிகரிப்பது தொடர்பில் அவதானம் செலுத்தப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை   இந்த ஆண்டில் பல்கலைக்கழகங்களில் மேலதிகமாக 10 ஆயிரம்  பேர் இணைத்துக்கொள்ளப்படவுள்ளதாக பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு தெரிவித்துள்ளது. இந்த விடயம் தொடர்பான  அறிவிப்பு...

மேல் மாகாணத்தில் இருந்து வெளியேறுவோருக்கு இன்று முதல் 12 இடங்களில் ரெப்பிட் என்டிஜன் பரிசோதனை

மேல் மாகாணத்தில் இருந்து  வேறு மாகாணங்களுக்கு பிரவேசிக்கும் 12  இடங்களில் ரெப்பிட்  என்டிஜன் பரிசோதனை மேற்கொள்ளும் இன்று முதல் மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக   பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார். இதேவேளை  மேல்...

Developed by: SEOGlitz