மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று காரணமாக நாட்டில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள தனிமைப்படுத்தல் சட்டமானது நாட்டிற்கு வருகைத்தருபவர்கள் மற்றும் நாட்டில் உள்ள அனைத்து பிரஜைகளும் கட்டாயம் கடைப்பிடிக்க வேண்டியதொன்றாகும் என அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கம் தெர்வித்துள்ளது.

நேற்று முன்தினம் இலங்கைக்கு வருகைத்தந்த அமெரிக்க தூதரக அதிகாரி ஒருவர் கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்தில் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளுக்கு தன்னை உட்படுத்த மறுத்திருந்திருந்மைதொடர்பில் பாரிய விமர்சனங்கள் எழுந்திருந்தன.

- Advertisement -

இந்த நலையலயே அரச மருத்துவ அதிகாரிகள் சங்கத்தின் பிரதி செயளாலர் வைத்தியர் நவின் டி சொய்சா இதனை தெர்வித்துள்ளார்.
இதனைத்தொடர்ந்து நாட்டில் கொரோனா தொற்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் சட்டத்தை அனைவரும் கடுமையான முறையில் கடைப்பிடிப்பது அவசியம் என்று சொய்சா தெர்வித்துள்ளார்.

இதேவேளை இலங்கையுடன் தொடர்புடைய இராஜதந்திரிகள் இலங்கையில் உள்நுழையும் போது கொரோனா தொற்று பரிசோதனை குறித்து கடைப்பிடிக்க வேண்டிய அறிவுறுத்தல்கள் அடங்கிய அறிக்கையை வெளிவிவகார அமைச்சு நேற்று வெளியிட்டடிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

20 ஆவது திருத்தச் சட்டத்திற்கு எதிரான மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை ஒத்திவைப்பு

அரசியல் அமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தச் சட்டத்திற்கு எதிராக தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. உயர் நீதிமன்றத்தில் குறித்த மனுக்கள் இரண்டாவது நாளாக இன்று பரிசீலனைக்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்ட நிலையில் இந்த உத்தறவு...

தொழில் பெற்றுத்தருவதாக மோசடி – நீதி அமைச்சர் விடுத்துள்ள அதிரடி பணிப்புரை..!

தொழில்வாய்ப்பினை பெற்றுத்தருவதாகக் கூறி நிதி மோசடியில் ஈடுபடும் நபர்களை கைது செய்யுமாறு நீதி  அமைச்சர் பொலிஸாருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார். நீதி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விடயம் தொடர்பில் குற்றப்புலனாய்வு திணைக்களம்...

புதிய தூதுவர்கள் ஜனாதிபதியினால் நியமனம்..!

நான்கு நாடுகளுக்கான புதிய தூதுவர்கள்  இன்று ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்துள்ளனர். ஜனாதிபதி செயலகத்தில்  ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் இன்று முற்பகல் புதிய தூதுவர்கள் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்தனர். கொரியக்...

புதிய வரவுசெலவு திட்டம் – அரசாங்கத்தின் நிலைப்பாடு வெளியானது..!

2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்க அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. நிதி இராஜாங்க அமைச்சர் அஜித் நிவாட கப்ரால் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, 2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை எதிர்வரும் நவம்பர்...

கல்விசார் சமூகத்திற்கு அங்கஜன் விடுத்துள்ள முக்கிய கோரிக்கை..!

நாட்டில் எதிர்காலத்தில் கல்விசார் புதிய தலைமுறை ஒன்றை உருவாக்குவதற்கு அனைவரும் பொறுப்புடன் செயற்பட வேண்டுமென நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதி தவிசாளரும், யாழ்மாவட்ட அபிவிருத்திகுழு இணைத்தலைவருமான அங்கஜன் இராமநாதன் குறிப்பிட்டார். கொழும்பு இந்து கல்லூரியில் இன்று...

Developed by: SEOGlitz