மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அனைத்து சுகாதாரத்துறை ஊழியர்களுக்கும் விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் அனைத்து  சுகாதாரத்துறை  ஊழியர்களும் அஞ்சல்  மூலம் வாக்களிப்பதற்கு விண்ணப்பங்களை சமர்ப்பிக்குமாறு தேர்தல் ஆணைக்குழு அறிவித்துள்ளது.

சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் விடுத்த வேண்டுகோளின் அடிப்படையில், அனைத்து  சுகாதாரத்துறை  ஊழியர்களும்  அஞ்சல்  மூலம் வாக்களிப்பதற்கு தேர்தல் ஆணைக்குழு இணக்கம் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

இதற்கமைய, தபால் மூலம் வாக்களிப்பதற்கான விண்ணப்பங்களை எதிர்வரும் 10 ஆம் திகதி நண்பகல் 12 மணிக்கு முன்னதாக சமர்ப்புக்குமாறு கோரப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, எதிர்வரும் பொதுத்தேர்தல் திகதி எதிர்வரும் திங்கள் கிழமை அறிவிக்கப்படுமென தேர்தல்கள் ஆணைக்குழு நேற்று தெரிவித்தது.

சுகாதார வழிகாட்டல்களுக்கு அமைவாக தேர்தலை நடாத்துவது தொடர்பில் தொடர்ச்சியாக கலந்துரையாடப்பட்டு வருவதோடு, தேர்தல் தொடர்பான சட்டங்கள் குறித்தும் ஆராயப்பட்டு வருவதாக  தேர்தல்கள் ஆணைக்குழு தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz