மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இருளென்று அச்சம் வேண்டாம் சூரியன் உதிக்கும் – சேவல் கூவும் – தந்தையின் இறுதிச்சடங்கில் ஜீவன்…!

- Advertisement -

இருளென்று அச்சம் வேண்டாம் சூரியன் உதிக்கும், சேவல் கூவும் என நம்பிக்கையான கருத்துக்களை தனது தந்தையின் இறுதிச்சடங்கில் ஜீவன் தொண்டமான் தெரித்தார்.

அமரர் ஆறுமுகன் தொண்டமானின் இறுதிச் சடங்கில் கலந்துக்கொண்ட அனைவருக்கும் மத்தியில் உரையாற்றும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

- Advertisement -

தனது தந்தை மக்களிடம் குடும்பத்தில் உள்ளவர்களை போல் இருக்கவேண்டும் அதுவே நாம் அவர்களுக்கு இருக்கின்றோம் என்ற நம்பிக்கைக்கு அடையாளம் என கற்றுத் தந்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

தான் காலையில் நேரம் கழித்து எழுவதை தனது தந்தை ஆறுமுகன் தொண்டமான கண்டித்ததோடு, அறிவுரைகளை தெரிவித்ததாக குறிப்பிட்ட ஜீவன், இவ்வாறு தனது 26 வயதில் தந்தையை இழப்பேன் என்று தெரிந்திருந்தால தான் உறங்கியிருக்கவே மாட்டேன் எனவும் ஜீவன் தொண்டமான் தெரித்தார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்த விதம்

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பிற்கு எதிர்ப்பினை வெளிப்படுத்தும் வகையில் ஐக்கிய ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பல்வேறு வாகனங்களில் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்திருந்தனர். எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பு, கொரோனா நிவாரண கொடுப்பனவின்மை, சமையல் எரிவாயு...

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம்

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் ''எதிர்க் கட்சியிலிருந்து ஓர் மூச்சு' திட்டத்திற்கு அமைவாக குறித்த உபகரணம் இன்றைய தினம்...

மாகாண வைத்தியசாலைகளை மத்திய அரசாங்கத்தின் கீழ் ஏன் கொண்டு வர வேண்டும்

மகாண வைத்தியசாலைகளுக்கு மத்திய அரசாங்கம் ஏன் நேரடியாக நிதியுதவி அளிக்கவும் அபிவிருத்தி நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கவும் முடியாது என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்ல்ஸ் நிர்மலநாதன் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்றைய தினம் உரையாற்றிய  போதே அவர்...

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பினை இரத்துச் செய்யவேண்டும்

நாட்டு மக்கள் அனைவரையும் அசௌகரியங்களுக்கு உள்ளாக்கியுள்ள எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பை அரசாங்கம் உடனடியாக இல்லாமல் செய்ய வேண்டும் என, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த போதே...

அரசியல் கைதிகளுக்கு விடுதலை கிடைக்குமா…? வாதப்பிரதிவாதங்கள்

விசாரணைகள் முடிந்தும் பல ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தடுப்புக் காவலில் சில கைதிகள் இருப்பதாக அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்று இடம்பெற்ற விவாதத்தின் போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். CAPITAL NEWS · 22...

Developed by: SEOGlitz