மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாடு அபிவிருத்திக்கான சிறந்த தலைமைத்துவத்தினைக் கொண்டுள்ளது : பிரதமர்!

- Advertisement -

நாட்டை அபிவிருத்திப் பாதையில் கொண்டு செல்வதற்குப் பொருத்தமான தலைமைத்துவத்தினை ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ச கொண்டிருப்பதாக பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்ச குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கொவிட் 19 தொடர்பாக வெளியிட்டுள்ள விசேட அறிக்கை ஒன்றிலேயே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

இலங்கையர்கள் அனைவரும் ஒருமித்து கொரோனா வைரஸ் தாக்கத்தினை எதிர்கொண்டதன் காரணமாக குறித்த தொற்று நோயினை வெற்றி கொண்டுள்ளதாக அவ்வறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் யுத்த காலத்தில் சரிவடைந்திருந்த பொருளாதாரத்தினை முன்கொண்டு செல்வதற்கு அன்றைய எமது ஆட்சிக்காலத்தில் பல்வேறு நடவடிக்கைகளை முன்னெடுத்திருந்தோம்.

தற்போதைய நிலையில் முக்கிய விடயமாக வேலைவாய்ப்புக் குறித்து நாம் அதிக கவனத்தினைச் செலுத்த வேண்டிய அவசியத்தில் இருக்கின்றோம் எனவும், வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புக்களில் தற்போது கவனம் செலுத்துவது பயனற்றது எனவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ஏனெனில் உலக நாடுகள் அனைத்தும் தற்போது கொரோனா தாக்கத்தினால் பொருளாதாரத்தில் பின்தள்ளப்பட்டிருப்பதால் இவ்வாறான வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புக் குறித்த சந்தர்ப்பங்கள் சாத்தியப்படாது என்பது அனைவருக்கும் தெரிந்த விடயமாகும்.

கொவிட் 19 தாக்கத்தின் பின்னர் உலகளாவிய ரீதியில் பாரிய பொருளாதாரத் தாக்க விளைவுகள் ஏற்பட இருக்கின்றன. எனவே அனைத்துத் துறைகளையும் வளர்ச்சிப் பாதையில் கொண்டு செல்வதற்கு இலங்கையர்களாகிய நாம் அனைவரும் இணைந்து பயணிக்க வேண்டியது அவசியமானதொன்றாக அமைவதாகக் குறித்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எமது எதிர்கால சந்ததியினருக்கு சிறந்ததொரு வளமான நாட்டினை வழங்கவேண்டியது எமது அனைவரினதும் கடமையாகும் என பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்ச தனது அறிக்கையில் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz