மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாடு அபிவிருத்திக்கான சிறந்த தலைமைத்துவத்தினைக் கொண்டுள்ளது : பிரதமர்!

- Advertisement -

நாட்டை அபிவிருத்திப் பாதையில் கொண்டு செல்வதற்குப் பொருத்தமான தலைமைத்துவத்தினை ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ச கொண்டிருப்பதாக பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்ச குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கொவிட் 19 தொடர்பாக வெளியிட்டுள்ள விசேட அறிக்கை ஒன்றிலேயே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

இலங்கையர்கள் அனைவரும் ஒருமித்து கொரோனா வைரஸ் தாக்கத்தினை எதிர்கொண்டதன் காரணமாக குறித்த தொற்று நோயினை வெற்றி கொண்டுள்ளதாக அவ்வறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் யுத்த காலத்தில் சரிவடைந்திருந்த பொருளாதாரத்தினை முன்கொண்டு செல்வதற்கு அன்றைய எமது ஆட்சிக்காலத்தில் பல்வேறு நடவடிக்கைகளை முன்னெடுத்திருந்தோம்.

தற்போதைய நிலையில் முக்கிய விடயமாக வேலைவாய்ப்புக் குறித்து நாம் அதிக கவனத்தினைச் செலுத்த வேண்டிய அவசியத்தில் இருக்கின்றோம் எனவும், வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புக்களில் தற்போது கவனம் செலுத்துவது பயனற்றது எனவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ஏனெனில் உலக நாடுகள் அனைத்தும் தற்போது கொரோனா தாக்கத்தினால் பொருளாதாரத்தில் பின்தள்ளப்பட்டிருப்பதால் இவ்வாறான வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புக் குறித்த சந்தர்ப்பங்கள் சாத்தியப்படாது என்பது அனைவருக்கும் தெரிந்த விடயமாகும்.

கொவிட் 19 தாக்கத்தின் பின்னர் உலகளாவிய ரீதியில் பாரிய பொருளாதாரத் தாக்க விளைவுகள் ஏற்பட இருக்கின்றன. எனவே அனைத்துத் துறைகளையும் வளர்ச்சிப் பாதையில் கொண்டு செல்வதற்கு இலங்கையர்களாகிய நாம் அனைவரும் இணைந்து பயணிக்க வேண்டியது அவசியமானதொன்றாக அமைவதாகக் குறித்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எமது எதிர்கால சந்ததியினருக்கு சிறந்ததொரு வளமான நாட்டினை வழங்கவேண்டியது எமது அனைவரினதும் கடமையாகும் என பிரதமர் மகிந்த ராஜபக்ச தனது அறிக்கையில் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் விசாரணைகள் தொடர்பான முழுமையான அறிக்கை ஜனாதிபதியிடம் கையளிப்பு!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் சம்பவம் தொடர்பான விசாரணைகளை முன்னெடுத்திருந்த ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவின் முழுமையான அறிக்கை ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் கையளிக்க நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் சம்பவம் தொடர்பான விசாரணைகளை முன்னெடுத்திருந்த ஜனாதிபதி...

கன்னி ராசி நேயர்களே நண்பர்களுடன் விரோதங்கள் ஏற்பட வாய்புண்டு!

மேஷம் - இன்று நாள் முழுவதும் சுறுசுறுப்புடன் செயல்படுவீர்கள். எடுத்துக்கொண்ட காரியத்தில் வெற்றிபெறுவதற்காக பம்பரமாகச் சுழன்று உழைப்பீர்கள். எதிர்பார்த்ததைவிட இலாபங்கள் பெருகும். குடும்பத்தினரின் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்வீர்கள். தொழிலதிபர்கள் புதிய தொழில் துவங்கி அதிக...

வெள்ளவத்தையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான பெண் உயிரிழப்பு…

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரித்துள்ளதாக அரசாங்க தகவல் திணைக்களம் தெரிவிக்கின்றது. இதன்படி, இன்றைய தினம் மூன்று  உயிரிழப்புக்கள் பதிவாகியுள்ளன. இந்த நிலையில். தொற்றினால் உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை 273 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கேகாலை –...

நாட்டில் சடுதியாக அதிகரித்த கொரோனா தொற்று..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 323 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 54 ஆயிரத்து 410 ஆக...

எதிர்க்கட்சியை விமர்சனத்திற்கு உட்படுத்திய ஶ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுன!

வெளிநாடுகளில் இருந்து வரும் அனைத்தும் சிறந்தது என நினைக்கும் கட்சியாகவே எதிர்க்கட்சி காணப்படுவதாக, ஶ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அனுப பியும் பஸ்குவல் தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த போதே...

Developed by: SEOGlitz