மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

புதிய கதிரேசன் கோவில் பிரதம தர்மகர்த்தா சுப்பிரமணியம் செட்டியார் காலமானார்

- Advertisement -

பம்பலப்பிட்டி, புதிய கதிரேசன் கோவில் பிரதம தர்மகர்த்தாவும், பிரபல சமூக சேவையாளருமான சிதம்பரம் சுப்பிரமணியம் செட்டியார் ஜே.பி. இன்று காலை தனது 95 ஆவது வயதில் காலமானார்.

1926 மே மாதம் 9 ஆம் திகதி பிறந்த சுப்பிரமணியம் செட்டியார், பழைய கதிரேசன், புதிய கதிரேசன் கோவில் பிரதம தர்ம கர்த்தாவாக கடந்த 20 வருடகாலமாக கடமையாற்றி வந்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமூக சேவையிலும் அதிகளவுக்கு ஆர்வம் கொண்டுள்ள இவர், திருக்கேதீஸ்வரம் கோவில் தர்மகர்த்தாவாகவும், இந்து காங்கிரஸ் உறுப்பினராகவும் இருந்து பெரும் சேவையாற்றியவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அன்னாருடைய இறுதிக்கிரியைகள் நாளை செவ்வாய்கிழமை காலை பொரளை ஜெயரட்ண மலர்ச்சாலையில் நடைபெறும் அன்னாரது உறவினர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தடுப்பூசி பொதுமக்களுக்கு வழங்கப்படமாட்டாதா?- ரணில் விளக்கம்

கொரோனா தொற்று பரவல் இந்த வருடத்துக்குள் முடிவுக்கு வரும் என தான் கருதவில்லை என ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்க தெரிவித்துள்ளார். நுகேகொடையில் நேற்று இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலொன்றின் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த...

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி விமான நிலையங்கள் திறக்கப்படுமா?

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி நாட்டின் விமான நிலையங்கள் திறக்கப்பட உள்ள நிலையில், சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கான சுகாதார நடைமுறைகளை சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, அனைத்து நாடுகளினதும் சுற்றுலா பயணிகள் நாட்டுக்கு வருகை தர முடியும்...

அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி ஆர்ப்பாட்டம்..!

நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி இன்றைய தினம் கண்டியில் ஆர்ப்பாட்டமொன்று மேற்கொள்ளப்படவுள்ளது. சட்டத்தரணிகளை சிரேஷ்ட பொலிஸ் அதிகாரிகளாக நியமிக்க நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரி அமைச்சரவை பத்திரம் முன்வைத்துள்ளமையை கண்டித்து...

தாதியர்களுக்கான பட்டம் தொடர்பில் கல்வி அமைச்சர் விடுத்த விசேட அறிவித்தல்!

பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு சட்டத்தில் இந்த வருடம் திருத்தம் ஏற்படுத்தப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ.எல். பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். கல்வி அமைச்சில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றிய போதே அவர் இவ்வாறு...

சீரற்ற வானிலை காரணமாக 50 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிப்பு!

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் நிலவிவரும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக,  50 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அனர்த்த முகாமைத்துவ மத்திய நிலையம் குறிப்பிட்டுள்ளது. இதன்படி, கிழக்கு மாகாணத்திலேயே அதிக பாதிப்புகள் ஏற்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, கிழக்கு மாகாணத்தில்...

Developed by: SEOGlitz